• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Event Miễn phí 30 sim Vietnamobile verify youtube, gmail, facebook [Event tháng 10]

Status
Not open for further replies.

m0no

Junior
Reactions
59
MR
0.002
Chào mọi người,

Để chào mừng những dịp đặc biệt, như mỗi tháng mỗi event, mình xin được mở event nho nhỏ Tháng 10.

Event tháng 10 cụ thể như sau:

• Tặng 30 sim Vietnamobile 10 số verify youtube chanel, gmail, facebook, đăng ký zalo, viber, line marketing, tán gái,....

* Thể lệ tham dự:
  • Mỗi một thành viên comment 1 số gồm 2 chữ số bất kỳ (ví dụ: 69) từ 00 tới 99 tại topic này (Điều kiện là thành viên đăng ký từ ngày 30/9/2015 trở về trước).
  • Kết quả dự thưởng sẽ dựa vào Kết quả xổ số Miền bắc ngày 02/10/2015, thành viên nào có comment số trùng hoặc gần đúng nhất (nhỏ hơn) với 2 số cuối giải đặc biệt với Kết quả Xổ số Miền Bắc ngày 02/10/2015 là người thắng event.
  • Thời gian tham gia event: bắt đầu từ bây giờ cho đến 16h30 ngày 02/10/2015, những comment sau thời gian trên sẽ không được tính.
  • Những comment có sửa đổi sẽ bị loại. Mỗi người chỉ được comment 1 số, 2 trở lên sẽ bị loại. Trường hợp comment trùng số, ai comment trước tính trước.
* Giải thưởng:
  • 1 Giải nhất: 20 Sim Vietnamobile (Là người có kết quả đúng hoặc gần đúng nhất)
  • 1 Giải nhì: 10 Sim Vietnamobile (Là người có kết quả đúng, comment sau người giải nhất, hoặc gần đúng nhất sau người giải nhất).
* Thời gian trao thưởng: sau khi có kết quả xổ số Miền Bắc ngày 02/10/2015, tối cùng ngày mình sẽ công bố người trúng giải, người trúng giải có nhiệm vụ đưa thông tin địa chỉ, số điện thoại để mình gửi Sim (Phí vận chuyển sim - nếu có, 2 bên cưa đôi :D tầm 20k tùy tỉnh thành).

* Về Sim Vietnamobile 10 số có thể dùng để đăng ký và verify (xác nhận) các loại tài khoản như: Kênh Youtube, Gmail, Facebook Ads, Zalo, Viber, SMS marketing… hoặc tái sử dụng tái gán phủ phê :3

Thể lệ tham gia rất đơn giản, kính mời các thành viên, anh em, bạn bè tham gia góp vui :D

----------------------------------------------------------------------------------------------------
Công bố kết quả event:

* Đã có các bạn sau đây tham gia:

38
Chúc bác luôn vui vẻ :)

làm phát 89

37 chúc b làm ăn phá đạt

89.chúc bác làm ăn tốt

39. chúc bác làm ăn phát đạt

18 , chúc bác thớt làm ăn phát đạt

84 . ahihi . Chúc bác phát tài đầy zui zẻ :D:D:D

26

Chúc bác làm ăn phát đạt

54 chúc bác làm ăn phát đạt

63, làm phát may mắn nào :D

13 . Thử cái coi !

72. chúc thớt làm ăn phát tài

95
. chúc bác làm ăn phát đạt

tiếp tục tham gia với hi vọng trúng giải kaka
25
Chúc bác kiếm được nhiều $

38
Làm ăn phát đạt bác nhé

98. Chúc thớt phát đạt!

57 chúc theard phát tài

31
chúc bác làm ăn phát đạt :D

97 Chúc bác thành công trong công việc

03 chúc bạn bán được nhiều hàng

99
nên hàng :D

02 chúc bác vui vẻ

11 Làm ăn phát tài

17 chúc làm ăn phát đạt

65 chúc bác làm ăn phát đạt

98 . Chúc bác làm ăn phát đạt

24
Chúc mừng thớt thiệt hại 30 sim vs ta :v

27
thanks bác

37 Chúc bác làm ăn phát đạt

56
chúc thớt làm ăn phát tài :D:D:D

55 ạ
làm phát mong trúng sim ạ

75 - Chúc thớt mau ăn chóng lớn :p

83 :D Chúc bác làm ăn phát đạt

90 nhé thớt :D

92. năm mới vui vẻ

04 - thớt có nhiều sim nhận sms thì pm skype dambongdz hợp tác làm ăn haha

39
Chúc bác luôn vui vẻ

* Kết quả xổ số Miền Bắc ngày 2/10/2015:

*Thể theo thể lệ event, giải nhất và giải nhì thuộc về:
Giải nhất:
@luckyboy2112 : dự đoán số 01 => đúng chính xác 2 số cuối giải đặc biệt XSMB 2/10 (vâng rất là lucky :D )

Giải nhì: @tuananha: dự đoán số 00 => do ko có ai đoán số 01 sau luckyboy2112 nên người dự đoán số 00 (nhỏ hơn gần nhất 01) sẽ trúng giải nhì.

* Mời 2 bạn trúng giải inbox qua mình họ tên, địa chỉ, số điện thoại nhận sim để mình gửi sim event nhé.

Cảm ơn tất cả các thành viên đã tham gia event :D Chúc các bác vui vẽ đẻ thật nhiều $ :D

Last edited by a moderator:
37 chúc b làm ăn phá đạt

89.chúc bác làm ăn tốt

62

18 , chúc bác thớt làm ăn phát đạt

87

16

84 . ahihi . Chúc bác phát tài đầy zui zẻ :D:D:D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays