Megatypers - Một đối thủ mới!

Status
Not open for further replies.
tiền đã về LR úp cho các bác xem cho đỡ sốt ruột
cap tiếp đê
Ảnh chụp màn hình_2012-03-21_102651.jpg

cho hỏi cái mình lập acc chính trên IP của mình rồi face IP đi rồi lập acc ref của acc chính đấy đc ko

cho hỏi cái mình lập acc chính trên IP của mình rồi face IP đi rồi lập acc ref của acc chính đấy đc ko

uh,LR đã về, PP thì chưa. mới check xong.

Bác nào tiền chưa về thì chịu khó đợi . Nó pay trong tuần , thứ 2 là nó reset tiền cho các bác tính sang tuần mới .

INVI CODE 2Q7

tiền đâu đầu tiên :)) chả thấy tiền đâu
cho hỏi 1 IP mà reg 3 nick mà 3 mã inv của 3 chủ group khác có đc pay ko

update tình hình pay cho anh em , một acc LR đã về tiền , còn 5 acc 3 acc webmoney , 2 acc LR chưa thấy tiền về , thấp thỏm cả ngày , hix !!
cố gắng nào , mọi người bình tĩnh nhé , thằng này nó pay mắc cười quá , cứ như pay vài phát cho xoa dịu tình hình +_+!

update tình hình pay cho anh em , một acc LR đã về tiền , còn 5 acc 3 acc webmoney , 2 acc LR chưa thấy tiền về , thấp thỏm cả ngày , hix !!
cố gắng nào , mọi người bình tĩnh nhé , thằng này nó pay mắc cười quá , cứ như pay vài phát cho xoa dịu tình hình +_+!

hình như nó pay LR trước, mà phải <4$ mới nhanh dc. mình còn 1 cái LR trên 4$,tưởng nó pay rồi mà ktra lại vẫn chưa thấy gì.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,420
171,473
Latest member
playzoneapp

Most viewed of week

Most discussed of week