Megatypers - Một đối thủ mới!

Status
Not open for further replies.
Các bác cho em hỏi tài khoản LR của mình không có sẵn 3$ thì nó có thanh toán không vậy ??? thấy nó ghi trong đó là " minium = 3$ " j đó . Tài khoản mình ko có LR nào thì sao ?

Các bác cho em hỏi tài khoản LR của mình không có sẵn 3$ thì nó có thanh toán không vậy ??? thấy nó ghi trong đó là " minium = 3$ " j đó . Tài khoản mình ko có LR nào thì sao ?

View attachment 8605
3$ này là trong acc typer của cậu ấy, có đủ 3$ thì nó mới reset rồi gửi về LR cho mình

3$ này là trong acc typer của cậu ấy, có đủ 3$ thì nó mới reset rồi gửi về LR cho mình
thank bác nhé !!!

nhưng em lấy google dịch ra thì nó là tài khoản sẵn có trong lr acc của mình !!!
2 ngày rồi mà chưa thấy trong tài khoản đồng nào !! chắc bị cam rùi !!! các bác cũng vậy ah ?

thank bác nhé !!!

nhưng em lấy google dịch ra thì nó là tài khoản sẵn có trong lr acc của mình !!!
2 ngày rồi mà chưa thấy trong tài khoản đồng nào !! chắc bị cam rùi !!! các bác cũng vậy ah ?
Lần đầu tiên mình nhận tiền từ trang này là 3 ngày từ này nó reset đó cậu.
Cứ bình tỉnh chờ đợi thôi....

tuần nào tớ thứ 3 nó cũng gửi tiền vào LR> còn tuần này đang đói mà chờ thế này, bùn qá. chẳng mún gõ cho nó nữa

tuần nào tớ thứ 3 nó cũng gửi tiền vào LR> còn tuần này đang đói mà chờ thế này, bùn qá. chẳng mún gõ cho nó nữa

mấy bác đừng gõ cạp nữa ! chuyễn qua bet chắc ăn mà khỏe người hơn !!! em đang nghiên cưu cách ăn bet tỉ lệ thắng >90%
mình chỉ đặt rồi ngồi chờ kết quả thôi !!
hôm bữa giờ đầu tư LR vào nó mà chờ thằng megatypers mãi không thấy pay !!!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,918
171,964
Latest member
sonbachtuyet247

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week