Megatypers - Một đối thủ mới!

Status
Not open for further replies.
Oh yeah scam đi nào vui wa chủ thớt thích khoe hàng cho lắm zô :binhsua129:
Mình thik khoe hàng đâu nhỉ _ _! Mình dưa ra các hình ảnh về việc vì sao nó ko thanh toán thôi mà! Bạn đánh giá hơi bị thiếu khách quan đó!
chang wa la thag nay moi ra nen tien trong tai khoan? no it chua kip thanh toan' do ma
Có lẽ đây cũng là 1 vấn đề

Chờ đợi gì nữa, gõ 3 acc mỗi acc 3 $ bị reset balance hết , mặc dù không có tự ref cái nào cả.
gửi mail admin cả tuần rồi chả có thư trả lời .

Anh em chú ý ai chưa được pay thì dừng chiến nhé :)) . Mình lần nào cũng được pay lên vẫn tiếp tục chiến . Tuần vừa rồi lãi 6$ từ tuần trước nó trả chưa reset lên có scam 1 tuần cũng ko sao :)) .

INVI CODE : 2Q7 ai có nhã hứng chiến tiếp thì reg theo 1 acc :)

---------- Post added at 06:57 PM ---------- Previous post was at 06:56 PM ----------

chủ theart gõ lên 5$ đi là nó trả đấy . còn tiền ref thì đợi 15 nó mới giải quyết .

Cái này mình ko suy đoán lung tung nhé! Lần trước có email hỏi admin và đó là câu trả lời của họ.
Còn về pix mà đem so với thằng này có phải là 1 trời 1 vực ko :|
Bạn biết bộ phận bên pix co nhiêu người ko, và trong đó có nhiêu người trong mảng payout ko _ _! Chưa kể nhiều lúc nó cũng pay chậm mà các bạn có biết ko _ _! Còn riêng thằng này thì mới khởi động dự án => nhân lực bảo đảm chưa đủ và chưa có tác phong chuyên nghiệp là điều khó tránh khỏi _ _!
Hix sr mình nóng quá hôm nay hứa mua quà tặng bạn mà ko có tiền :(( Đời khổ quá gõ cả tuần muốn đi đôi tay đc 4 acc >3$ rồi mà tới ngày thu hoạch lại chưa đc pay hix.

nếu hạn chế về tien bac nhu thi tốt nhất admin mega nên dừng cho dang ký và ngừng band acc để dễ quản lý va thanh toan' thi tot hon =.= ! hiện tại có vài bạn nhận đựoc tiền nên chưa thể khẳng định dc điều gì cả !!!

---------- Post added at 07:31 PM ---------- Previous post was at 07:27 PM ----------

cứ tận huong? 1 ngay 14/2 vui ve va hp di đừng lo nghĩ quá cho thêm sầu :D

huu ai có proof wmz chưa , cho anh em xem cái , hình như thằng nào phải oánh trên 5 $ thì nó trả cho đỡ bõ công chắc :binhsua146:

Trời ơi, thằng MegaTypers bị khùng hay sao đó!

Lần đầu tiền, Cutedevil gõ được khoảng trên $3 một tí thì được trả đầy đủ trong tk LR.

Lần hai, gõ khoảng $2. Thế là nó cộng $3 ở trên và $2 này thành trên $5.

Mấy ngày trôi qua (mình có viết thư thắc mắc), mới kiểm tra lại trong tk LR thì thấy được trên $9.

Không biết chụp hình chỉ biết kể cho mọi người thấy system quản lý bọn MegaTypers có vấn đề nặng. Dễ gì tự nhiên cho người ta tiền gấp đôi công lao động.

Qua vụ việc trên, Cutedevil nghĩ những người bị reset mất tiền là có khả năng mất luôn đó.

Bổ sung thêm: Cutedevil gõ không dùng soft, tuân thủ đầy đủ quy định nó đề ra trong rule.

Last edited by a moderator:
đã đc pay. Nhưng chỗ tài khoản mình điền là số WMID nên giờ k nhận đc tiền mới đau chứ :((

thế thì chịu bạn rồi :))

---------- Post added 02-15-2012 at 12:00 AM ---------- Previous post was 02-14-2012 at 11:59 PM ----------

Trời ơi, thằng MegaTypers bị khùng hay sao đó!

Lần đầu tiền, Cutedevil gõ được khoảng trên $3 một tí thì được trả đầy đủ trong tk LR.

Lần hai, gõ khoảng $2. Thế là nó cộng $3 ở trên và $2 này thành trên $5.

Mấy ngày trôi qua (mình có viết thư thắc mắc), mới kiểm tra lại trong tk LR thì thấy được trên $9.

Không biết chụp hình chỉ biết kể cho mọi người thấy system quản lý bọn MegaTypers có vấn đề nặng. Dễ gì tự nhiên cho người ta tiền gấp đôi công lao động.

Qua vụ việc trên, Cutedevil nghĩ những người bị reset mất tiền là có khả năng mất luôn đó.

Bổ sung thêm: Cutedevil gõ không dùng soft, tuân thủ đầy đủ quy định nó đề ra trong rule.

Me too . I love Mega :))

tình hình thằng này cam quýt như thế nào không biết
anh em ngừng chiến với wmz nhé ... chiến lr thôi ... biết đâu tuần sau lại được pay :binhsua146::binhsua146::binhsua146:

tình hình thằng này cam quýt như thế nào không biết
anh em ngừng chiến với wmz nhé ... chiến lr thôi ... biết đâu tuần sau lại được pay :binhsua146::binhsua146::binhsua146:

Tuần trước nó trả wmz trước đó bạn còn LR trả chậm 1 hôm ;;) nên tuần này chiến wmz :))

Các bác trúng được mùa cam to rùi.:binhsua146:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,009
173,073
Latest member
waversxcu

Most viewed of week

Most discussed of week