Megatypers - Một đối thủ mới!

Status
Not open for further replies.
Các bạn chưa nhận dc tiền vui lòng chờ vì thằng này thanh toán bằng tay và theo thứ tự abc nha :)
AI có email càng gần ký tự "A" thì sẽ dc pay sớm còn ai như em thuộc gần ký tự "O" thì phài đợi _ _!

Các bạn chưa nhận dc tiền vui lòng chờ vì thằng này thanh toán bằng tay và theo thứ tự abc nha :)
AI có email càng gần ký tự "A" thì sẽ dc pay sớm còn ai như em thuộc gần ký tự "O" thì phài đợi _ _!
suy đoán tào lao , chắc luật này do cậu đặt ra hã :binhsua146:

tôi đợi 2 tuần rồi mà 20$ của tôi chưa về tài khoản LR cẩn thận trang này scam tốt nhất cứ chơi pix vậy không tin được mấy trang rẻ rách này

Vậy hỏi cậu sao pix nó cũng pay tay mà lại nhanh hơn thằng này với lại thằng này nó có cả tuần để sắp xếp lịch pay mà(trong khi pix phải pay hằng ngày). Cái trang capt này nó rất là nhãm nhí hứa thứ 2 5hpm(17h) pay cho tất cả mà giờ đã là 11hpm(23h) rồi vẫn chưa thấy tiền về lỡ khi người ta rất cần gấp tiền vào thứ 3 này thì sao hix. Nếu chưa tính tới chuyện scam thì việc làm ko chuyên nghiệp này cũng đủ làm nó mất uy tín rồi.

---------- Post added at 12:14 PM ---------- Previous post was at 12:11 PM ----------

update: Thời gian trong mega đã là 0h tức là đã qua ngày mới 14-2. Vậy là giờ nó có quyền nói qua ngày mới => hết pay tiếp :(( 12$ của ta.

thằng này làm ăn tệ wa, pm nó ntn nhỉ? pm chửi nó mí được

---------- Post added at 12:20 PM ---------- Previous post was at 12:16 PM ----------

tuj có ký tự d đây sao chưa thấy nó pay nhỉ?
:binhsua129:

Pay lần 3 nhé anh em . Lần 2 pay chưa reset tiền + 3$ tuần vừa rùi gõ :) . wmz đã có ai $ về chưa . Mới thấy LR về :( . wmz kí tự email là " a " nhé chắc nó trả ngược rùi

Anh em reg ủng hộ nào 2Q7

Last edited by a moderator:
mấy bác dc pay xem coi tài khoản mình lên tiền không chứ tui thấy bên nước ngoài ng ta cũng có tình trạng đó đó len google search megatyper scram is not.Thấy nó nhìu ng dc pay nhg tien trong tài khoan ko tăng==>nguy cơ các bác an cam rất cao

hehe, tiền lên tiền lên cậu ạ, trong tài khoản có cộng mà:binhsua146:

suy đoán tào lao , chắc luật này do cậu đặt ra hã :binhsua146:

Vậy hỏi cậu sao pix nó cũng pay tay mà lại nhanh hơn thằng này với lại thằng này nó có cả tuần để sắp xếp lịch pay mà(trong khi pix phải pay hằng ngày). Cái trang capt này nó rất là nhãm nhí hứa thứ 2 5hpm(17h) pay cho tất cả mà giờ đã là 11hpm(23h) rồi vẫn chưa thấy tiền về lỡ khi người ta rất cần gấp tiền vào thứ 3 này thì sao hix. Nếu chưa tính tới chuyện scam thì việc làm ko chuyên nghiệp này cũng đủ làm nó mất uy tín rồi.

---------- Post added at 12:14 PM ---------- Previous post was at 12:11 PM ----------

update: Thời gian trong mega đã là 0h tức là đã qua ngày mới 14-2. Vậy là giờ nó có quyền nói qua ngày mới => hết pay tiếp :(( 12$ của ta.
Cái này mình ko suy đoán lung tung nhé! Lần trước có email hỏi admin và đó là câu trả lời của họ.
Còn về pix mà đem so với thằng này có phải là 1 trời 1 vực ko :|
Bạn biết bộ phận bên pix co nhiêu người ko, và trong đó có nhiêu người trong mảng payout ko _ _! Chưa kể nhiều lúc nó cũng pay chậm mà các bạn có biết ko _ _! Còn riêng thằng này thì mới khởi động dự án => nhân lực bảo đảm chưa đủ và chưa có tác phong chuyên nghiệp là điều khó tránh khỏi _ _!

Cái này mình ko suy đoán lung tung nhé! Lần trước có email hỏi admin và đó là câu trả lời của họ.
Còn về pix mà đem so với thằng này có phải là 1 trời 1 vực ko :|
Bạn biết bộ phận bên pix co nhiêu người ko, và trong đó có nhiêu người trong mảng payout ko _ _! Chưa kể nhiều lúc nó cũng pay chậm mà các bạn có biết ko _ _! Còn riêng thằng này thì mới khởi động dự án => nhân lực bảo đảm chưa đủ và chưa có tác phong chuyên nghiệp là điều khó tránh khỏi _ _!
sao cũng được đừng scam 9$ của ta là được
tranh thủ làm tý nào

Pay lần 3 nhé anh em . Lần 2 pay chưa reset tiền + 3$ tuần vừa rùi gõ :) . wmz đã có ai $ về chưa . Mới thấy LR về :( . wmz kí tự email là " a " nhé chắc nó trả ngược rùi

Anh em reg ủng hộ nào 2Q7

1 tuần gõ được 9$ thôi à ,có ai tuần vừa rồi gõ tầm 50$ không nhỉ

KHông reset có phải là không làm vẫn được pay à,lợi gấp đôi nhỉ

Last edited by a moderator:
Mềnh tạm dừng chiến thằng này đây _ _! 2 lần rồi ko thấy tiền về! Khi nào tiền về thì chiến tiếp _ _!

1 tuần gõ được 9$ thôi à ,có ai tuần vừa rồi gõ tầm 50$ không nhỉ

KHông reset có phải là không làm vẫn được pay à,lợi gấp đôi nhỉ

Mình gõ 3$ thui còn 6$ tuần trước nó trả rồi nhưng chưa reset . Cũng ko dám gõ nhiều :))

INVI CODE 2Q7 :)) anh em chiến mạnh đi :)

---------- Post added at 01:17 PM ---------- Previous post was at 01:17 PM ----------

Mềnh tạm dừng chiến thằng này đây _ _! 2 lần rồi ko thấy tiền về! Khi nào tiền về thì chiến tiếp _ _!

gõ trên 5$ đi thì nó pay đấy :)) acc khác của mình gõ được 3$ nhưng chưa thấy tiền về .

---------- Post added at 01:19 PM ---------- Previous post was at 01:17 PM ----------

proof toàn của protyper, còn megatyper tuần này chưa thấy ai có proof của nó nhỉ

2 trang này là 1 . Mình toàn nhận từ protyper :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,973
173,043
Latest member
thietkePgiamdoc

Most viewed of week

Most discussed of week