Megatypers - Một đối thủ mới!

Status
Not open for further replies.
Thôi kệ nó. có khi nó mới ghi danh sách nhận tiền nhưng chưa chuyển kịp. Hệ thống non trẻ sao so dc với pix :). gõ đại ra gì thì ra chấp nhận ăn cam :)

Như vậy chờ đợi là hạnh phúc, hi vọng nó pay sớm lấy tinh thần chuẩn bị gõ mega, chứ pix h gõ chán quá

Tớ mặc kệ pay hay ko vẫn đang gõ nè. Kẻo trưa nó pay lại tiếc sao hôm nay ko gõ. Tuần trước đến trưa thứ 3 mình mới dc pay

mới nhận được LR, còn WMZ vẫn chưa thấy :( (nó trả luôn số tiền tuần trước đã reset về 0 của mình nữa :D)

cả id bị banned nó cũng pay mừng ghê. cầu mong cho thằng này sống lâu để cạnh tranh với thằng pix cho AE đỡ khổ, và cho pix đỡ chảnh

mấy bác dc pay xem coi tài khoản mình lên tiền không chứ tui thấy bên nước ngoài ng ta cũng có tình trạng đó đó len google search megatyper scram is not.Thấy nó nhìu ng dc pay nhg tien trong tài khoan ko tăng==>nguy cơ các bác an cam rất cao

Last edited by a moderator:
tin vui cho ai tuần trước megatypers payment rồi nhưng chưa reset blance , hôm nay vào nó vẫn payment số $ từ tuần trước vui quá hjhj

nó reset 2 id của mình rùi nhưng trong ví thì chả có đồng nào cả. chắc scam thật rồi quá

không scam đâu bạn à chủ yếu là nó pay chậm thôi

Co lich su pay rui ma tien chua ve ví Hic.ma may anh cho em hoi lam sao de lien lac voi anh XD mua soft vay

Last edited by a moderator:
cuối cùng em nó cũng chịu pay cho , tạm thời anh em chiến thôi . kiểu này chuận bị tiền mùa soft bác Xuân Đức là vừa :binhsua146::binhsua146:
0b6d9dcd286e2fdcf857362bf49c1f53_40907544.sacfcsa.700x0.bmp

---------- Post added at 11:45 AM ---------- Previous post was at 11:40 AM ----------

tin buồn là vẫn chưa có tiền về wmz , buồn 5 P :binhsua149::binhsua149:

---------- Post added at 11:45 AM ---------- Previous post was at 11:45 AM ----------

tin buồn là vẫn chưa có tiền về wmz , buồn 5 P :binhsua149::binhsua149:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,972
173,043
Latest member
thietkePgiamdoc

Most viewed of week