Megatypers - Một đối thủ mới!

Status
Not open for further replies.
trên web thì có ở tk ví thì ko vvvvvvvvvvvvvvvvvvv

Nếu trong Payment History có ghi đã thanh toán tiền vào ngày nào đó nhưng trong tài khoản LR không có, thì chắc chắn sẽ có, chỉ bị chậm thôi.

Nếu bị reset mất hết tiền thì chắc chắn mất luôn rồi, không hy vọng gì đâu.

Nếu trong Payment History có ghi đã thanh toán tiền vào ngày nào đó nhưng trong tài khoản LR không có, thì chắc chắn sẽ có, chỉ bị chậm thôi.

Có mấy đứa bị reset nhưng nó vẫn trả kìa! Haizzz

đã đc pay. Nhưng chỗ tài khoản mình điền là số WMID nên giờ k nhận đc tiền mới đau chứ :((

Bạn gởi theo địa chỉ mail này [email protected] với nội dung:

Dear MegaTypers Support Team,

I have signed up an account (nói rõ tên email mà bạn đăng ký) at your site but I filled out the registration form with the WMID.... (Webmoney). So could you please replace my WMID... mentioned above with my z-purse, which is Z...?

I am looking forward to your response.

Thanks and regards,

(Tên bạn)

Cả 3 tài khoản đã ghi thông tin payment 3$+, nhưng đợi hơn 1 ngày rồi mà LR vẫn trống trơn :(. Thôi kệ nó đợi nó pay rồi chiến tiếp ko thì thôi. Nhưng đến giờ mặc dù chưa nhận dc tiền nhưng vẫn tin là nó ko scam với điều kiện phát triển hiện tại của nó thì quá tốt để phát triển:).

@Cute: bác viết cho anh em bức thư hỏi vì sao đã pay trên web mà tiền chưa về với
- Nếu pay thì anh em sẽ cùng nhau hậu tạ bác!

Cái này Cutedevil viết rồi. Rồi đợi mãi không thấy trả lời, rồi tiền đó cuối cùng cũng về tài khoản.

Tóm lại, khỏi hỏi đi vì đó là kiểu làm việc của nó trong giai đoạn đầu lộn xộn. Hy vọng nó cải thiện cách làm việc dần lên.

cách de? scam duy nhat la banded acc + còn nếu ko trả tiền dc thì ko ai làm và chỉ có đóng cửa đa số captcha ít scam!!

Vậy cuối cùng mấy bác quyết định làm típ hay buôn cam

Vậy cuối cùng mấy bác quyết định làm típ hay buôn cam

Ai đã dc payment thì thích làm cứ làm ko thì nghỉ. ai chưa có tiền thì đợi cái đã tính tiếp, mà có khi nhiều bác sợ chạy lun:)
Trong thời gian chờ tạm chiến pix hay offer PTC gì đó cho đỡ nhàm bít đâu lại hay

tình hình là scam là cá chắc, nhiều người nói no ko đủ tiền thanh toán nhưng tôi nghĩ ko phải vậy, mình gõ chỉ có mấy $ lẻ thôi làm gì ko đủ tiền pay. nó viện lí do và pay 1 vài người để lấy lòng tin rồi scam 1 lượt. nhân lúc còn pay cứ chiến chừng 20/tuan coi nó có pay ko

tình hình là scam là cá chắc, nhiều người nói no ko đủ tiền thanh toán nhưng tôi nghĩ ko phải vậy, mình gõ chỉ có mấy $ lẻ thôi làm gì ko đủ tiền pay. nó viện lí do và pay 1 vài người để lấy lòng tin rồi scam 1 lượt. nhân lúc còn pay cứ chiến chừng 20/tuan coi nó có pay ko

cái kiểu 1 tuần pay 1 lần sợ quá. dễ bị ăn cam nhất. nó pay cho vài người lấy lòng tin rồi cam 1 quả lớn thì toy. qua pix làm tiếp vậy :D

mấy ông này sao vậy , tôi thấy toàn người oánh trên 5 $ thì nó pay cho , kon wmz thì chưa biết , toàn mấy ông có đánh đc dưới 5 $ mới kêu ca thui ah , chưa gì đã bảo scam , có giỏi thì bảo pix đi bán cam đi , hài :binhsua163:

tình hình là đã bị ban 2 account tại megatypers. 1 cái 2.3$, 1 cái 2.6 $. dùng soft thấy "Baned", login vào web thì: nó bảo do gõ sai quá nhiều nên bị ban.
Chả hiểu thế nào nữa

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,804
172,876
Latest member
estanislaocho

Most viewed of week

Most discussed of week