Megatypers - Một đối thủ mới!

Status
Not open for further replies.
Mua soft o dau vay may bác
hiện soft bác Xuân Đức vẫn kon dùng được mà , mới test thêm 7 đó ah . chắc là bạn dow phải soft test 3 ngày rồi , khi nào mà bác ấy thu phí chắc là hiện điền key ah . tin tưởng ở bác Xuân Đức , soft oánh sướng lắm ah

tình hình là cả Lr và WMZ đã pay , anh em có thể tin tưởng chiến thằng này rồi , test thử nghiệm thêm tuần sau , thằng nào có triển vọng roài đây . chuận bị tiền mua soft của bác Xuân Đức là vừa .....
đây là proof chốt hạng nhé, tăng lòng tin của anh em vào thằng này nhé
419fcba0fb0ba5fb3e6923f59069fd14_40982778.sacewf.700x0.bmp

0b4cf0d2f41dea173d58443123b245c6_40982775.sacfcsa.700x0.bmp

hiện soft bác Xuân Đức vẫn kon dùng được mà , mới test thêm 7 đó ah . chắc là bạn dow phải soft test 3 ngày rồi , khi nào mà bác ấy thu phí chắc là hiện điền key ah . tin tưởng ở bác Xuân Đức , soft oánh sướng lắm ah
Vay bác cho cái link down soft 7 ngay nào

pm YH bad_boy0169 ma mua :D nói chug cug ổn định máy bác mún tránh tình trạng bi kich out thi buổi trưa ko nên làm vì giờ đó mạng sever sẽ lag sub nhiều tỉ lệ kich out cao :D nói chug cái gio 4h sang' den 9h thì rất good

---------- Post added at 05:28 PM ---------- Previous post was at 05:01 PM ----------

noi chug la cũng nhu pix cac bac thay submit nhiu ra lâu thì nên nghỉ đi ko thì chết :D

mình bị bank acc bây giờ muốn tạo tài khoản mới phải làm sao, hỏng lẽ tạo thêm 1 libery nữa hả mọi người

mình bị bank acc bây giờ muốn tạo tài khoản mới phải làm sao, hỏng lẽ tạo thêm 1 libery nữa hả mọi người
Tạo mà chiến! Mình tạo cả chục LR nè!

Update link download soft test 7 ngày của Xuân đức ở #1

Het 7 ngày ma gap web no ko ram thi lay dau xài típ.còn web nó mà cam là hỉu luôn

---------- Post added at 09:05 PM ---------- Previous post was at 09:01 PM ----------

Xài phần mềm nó có ban acc như hồi bửa ko>tai trong rule nó ghi cấm xai phần mềm

hix mình thề là mình ko có ăn gian j` của nó cả chỉ là gõ trên soft add vào 4 account thôi mà sao vẫn chưa được pay :( 2account của mình ký tự đầu là n và acc kia là k 1 acc nữa là m. Chán quá chả hiểu....

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,804
172,877
Latest member
trungkien201

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week