Megatypers - Một đối thủ mới!

Status
Not open for further replies.
Vừa hôm qua nhận được Proof mừng húm. Sau đó vào gõ tiếp trơn tru được mấy $. Vừa login thấy báo 'Banne" do bị kick out nhiều lần, thật chẳng hiểu ra sao cả. Nếu tại đường truyền VN dẫn đến Submit rồi kick out thì cũng khó chiến hơn mình tưởng. Nản toàn tập, chắc nghỉ gõ luôn.

Bạn nên chuyển soft qua gõ bên chế độ protyper nha _ _! Chỉ nên gõ 2 acc thôi cho kịp time!

Vừa hôm qua nhận được Proof mừng húm. Sau đó vào gõ tiếp trơn tru được mấy $. Vừa login thấy báo 'Banne" do bị kick out nhiều lần, thật chẳng hiểu ra sao cả. Nếu tại đường truyền VN dẫn đến Submit rồi kick out thì cũng khó chiến hơn mình tưởng. Nản toàn tập, chắc nghỉ gõ luôn.
banne có 9 phút mà.lo gì

---------- Post added at 06:22 AM ---------- Previous post was at 05:35 AM ----------

Hix. Sao tài khoản lại reset về 0 nhỉ. Mình mới có hơn 1u. đã được pay đâu. Bạn nào bị tình trạng này không???

Bác chủ thớt ơi tạm thời chia buồn cùng bác, biết đâu Admin họ trả lãi cho số của bác nhỉ.
Khổ nỗi em chỉ có mỗi một account và gõ trực tiếp trên web thôi, bây giừ họ Ban em vĩnh viễn luôn rồi "You are banned because you were kicked out too many times, retry later>. Khổ thân em chưa, trong khi <You precision rate: 99.9% (higher better), gõ mười mấy $ chưa có lần nào bị kick out do chậm thời gian cả, chỉ có rất ít số lần thấy cứ quay quay dòng chữ "Procesing" rồi lại thấy tiếp tục load 15-14-13s và hiển thị để gõ.

Last edited by a moderator:
banne có 9 phút mà.lo gì

---------- Post added at 06:22 AM ---------- Previous post was at 05:35 AM ----------

Hix. Sao tài khoản lại reset về 0 nhỉ. Mình mới có hơn 1u. đã được pay đâu. Bạn nào bị tình trạng này không???

hic, mình cũng bị, được 2,8$ định sáng nay pay mà nó reset một phát về 0, chả có hứng gõ tiếp nữa :binhsua129:

min cug vay dau co lam cug IP voi acc chu? dau ma cug bi mat het 1.7$ 4 acc =.=!!!! ly do la tai sao bao tri xong la bi vay ah

thôi mình thấy thằng mega này ko ổn đâu. time thì quá ngắn, đếm 15s chứ giây thứ 10 mới hiện pic ra, muốn kick là kick ban là ban. 1 ngày đẹp trời khi ae đã đủ trên 3$ để pay mà bác ấy giở chứng banned thì ngàn trấm thật >_<

Chẹp các bác bị làm sao thế nhở :) .
Mình hôm qua không gõ lên $ còn giữ nguyên .
Tưởng bảo trì xong thì reset $( đã paid tuần qua ) nhưng vẫn giữ nguyên trong tài khoản - Lạ thật :) Chả nhé nó giữ pay đợt nữa :)) - Chắc bọn nó quý mình rùi :)

INVI CODE 2Q7

Bác chủ thớt ơi tạm thời chia buồn cùng bác, biết đâu Admin họ trả lãi cho số của bác nhỉ.
Khổ nỗi em chỉ có mỗi một account và gõ trực tiếp trên web thôi, bây giừ họ Ban em vĩnh viễn luôn rồi "You are banned because you were kicked out too many times, retry later>. Khổ thân em chưa, trong khi <You precision rate: 99.9% (higher better), gõ mười mấy $ chưa có lần nào bị kick out do chậm thời gian cả, chỉ có rất ít số lần thấy cứ quay quay dòng chữ "Procesing" rồi lại thấy tiếp tục load 15-14-13s và hiển thị để gõ.

thôi mình thấy thằng mega này ko ổn đâu. time thì quá ngắn, đếm 15s chứ giây thứ 10 mới hiện pic ra, muốn kick là kick ban là ban. 1 ngày đẹp trời khi ae đã đủ trên 3$ để pay mà bác ấy giở chứng banned thì ngàn trấm thật >_<

Các bạn chuyển qua bên protyper để cap ra nhanh hơn và tránh tình trạng bị kickout nha!

mình thì dc đúng 3# thì bị ban. lý do banned là "unknow reason" pó tay lun
thằng này mất dạy thật. gửi mail nó 2 ngày rồi mà chưa thấy hồi âm

soft của xuanduc bị sao vây mọi người
e vào nó cứ bị thế này(1 lần 2 id)

Cho hỏi mọi người có ai bị ban nick vĩnh viễn chưa vậy, mình có 1 account bi ban từ sáng đến giờ không vào được , chỉ bị kick out có 2 3 lần rồi ban luôn

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,045
173,122
Latest member
hiep1131

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week