Megatypers - Một đối thủ mới!

Status
Not open for further replies.
vừa thử xài cái HSS fake ip mà thấy còn lag hơn , kick out liên tục mặc dù ghõ thừa đến 6,7s :(

Trước khi đk điền số wmz không được mình điền số wmid giờ phải làm sao :(:(

Cả thế giới về đêm đang đợi mega payment.

---------- Post added at 04:35 PM ---------- Previous post was at 02:57 PM ----------

đã payment rồi các bác check ví của mình nhé

hehehe được 4$ sợ nó banner nên ko giám gõ, các bác kia chắc còn khiếp hơn mình đấy, up proof làm niềm tin

Attachments

8.8 KB · Views: 49
ai up tiền về ví xem nào................

Tình hình là tiền hoa hồng vẫn chưa được thanh toán nhé...Bác Vncool update tình hình bác em xem cái nhể?

khi pay xong ngƯời ta sẽ reset $ ở trong acc hả các bác....làm sao để biết mình đã đc pay hay chưa

2 site đấy vốn là 1 mà. Domain khác nhau thôi.
Ini 2RD
Ủng hộ mình với nhé. Thanks you very good!!
Đúng là 2 cái đều là 1 nhưng 1 cái hỗ trợ ref 1 cái ko nha bạn!
Trước khi đk điền số wmz không được mình điền số wmid giờ phải làm sao :(:(
Bạn gửi mail lên cho admin thử xem! Nờ nó sử dùm
Tình hình là tiền hoa hồng vẫn chưa được thanh toán nhé...Bác Vncool update tình hình bác em xem cái nhể?
ĐAng cập nhật từng phút một _ _! Đang ngóng từng cái proof mà đau hết cả tim!
cách đánh như thế nào, giống pix không
Gõ cạp thì thằng nào chả giống thằng nào _ _! Chủ yuế là khác cái chính sách, hệ thống, cách thức pay, tốc độ capt,.. thôi _ _! Chẳng biết bạn mún hỏi về cái gì. Nhưng đa phần thông tin đều nằm ở #1 cảu topic! Bạn vui lòng quay lại đọc nha!
sao mình vẫn chưa được pay nhỉ có mỗi 5$ mà lâu thế
Chư đến giờ làm việc của nó mà bạn _ _!
Đã pay 1 group 3$ nhé! Còn 2 group 10$ nữa. Ke ke
Ái chà :)

Nếu Vncool nhận được proof ngày hum nay thì ngày mai mời cả forum đi off rửa SH cậu nhỉ? Nhóm tớ được có mười mấy $ Share mọi người xong chắc đủ tiền mua bánh mì ăn đêm =)) Nếu có gì tối nay mà ko nhận được proof thì tớ sẽ sent mail cho anh em mình...Hehe...Ko lại mang tiếng cam tiền của groud thì 5`

gõ 2 từ hả...gõ 1 từ bị kict out vài nhỉ

gõ 2 từ hả...gõ 1 từ bị kict out vài nhỉ
1 từ vẫn được bạn nhé....Lỗi kick out chủ yếu là do đường chuyền thôi bạn ạ :p thử đổi IP US xem có đỡ ko bạn... kinh nghiệm là làm đêm thấy kick out ít hơn :p

Mình thấy gõ soft megamaytram ổn đó mấy bạn! Hình như đỡ bị kick out hơn!

---------- Post added at 06:09 PM ---------- Previous post was at 06:06 PM ----------

Group là sao??? Mà có ai bị banned vì tạo ref trên cùng IP thì hú lên một tiếng cho anh em biết với nhé. Mình chưa thấy thông báo gì cả là sao nhỉ???
Nhằm! Làm pix quen rùi cứ nói group. Đã order 1 ID về ví WMZ nhé! CÒn LR thì chưa thấy!

---------- Post added at 06:09 PM ---------- Previous post was at 06:06 PM ----------

Nhằm! Làm pix quen rùi cứ nói group. Đã order 1 ID về ví WMZ nhé! CÒn LR thì chưa thấy!

Vậy cho mình hỏi là WMZ thì có điền Z vào phần đầu ko cậu hay là chỉ ghi số thôi,tại lúc đăng ký ghi thêm Z ở đầu thì ko được

Không đâu. Maytram không hiện kick out. mà từ đánh tiếp luôn đến khi bị banned. Time thì 30s nhưng cũng chỉ được 15s thôi. Hiện thế cho an tâm thôi.-> Trích dẫn lời Xuân Đức đó. Mà sao soft xuânduc vẫn bị unknown nhỉ. Bực mình kinh.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,891
172,971
Latest member
mrLee0203

Most viewed of week

Most viewed of week