Megatypers - Một đối thủ mới!

Status
Not open for further replies.
Up thêm INV của bạn quangtubc1 ở #1

---------- Post added at 07:24 PM ---------- Previous post was at 07:17 PM ----------

Up thêm INV của bạn quangtubc1 ở #1

Hiện nay phần tạo code INV đang bị lỗi nên các bạn ko tạo dc :|
Các bạn nên gửi support đến admin để dc hổ trợ

Vẫn chưa dám làm việc với mega... Mong là nó pay như pix thì có phải thích không? Đợi lâu, banned cái khóc cả tháng mất

Đã cập nhật INV của bác xuân đức ở #1
Thay mặt mọi người vì sự ủng hộ nhiệt tình của bác

@guildgold9 Bác đóng góp hoặc support cho mem nhiều em đưa lên liền à :)

Last edited by a moderator:
Dùng Hotspotshield + Soft Megatypers cap ra khá đều, lâu lâu hiện ảnh kêu refresh thì ECS cho qua nó lại load captcha mới ra. Thêm lưu ý nữa dạo này mạng mẽo hình như có vấn đề mấy site nước ngoài load rất chậm, với ai mới gõ captcha thì nên add 2 acc thôi là load cũng đều rồi, chứ load nhiều gõ không kịp để khoảng dưới 5s là hay bị kick out lắm ...
Ké invite : 1SS

Dùng Hotspotshield + Soft Megatypers cap ra khá đều, lâu lâu hiện ảnh kêu refresh thì ECS cho qua nó lại load captcha mới ra. Thêm lưu ý nữa dạo này mạng mẽo hình như có vấn đề mấy site nước ngoài load rất chậm, với ai mới gõ captcha thì nên add 2 acc thôi là load cũng đều rồi, chứ load nhiều gõ không kịp để khoảng dưới 5s là hay bị kick out lắm ...
Ké invite : 1SS

mời các cụ bật HSS lên so sánh nào

mời các cụ bật HSS lên so sánh nào
Tùy mạng thôi nhé bác, VNPT dạo này đang gặp vấn đề , mf down vài chục kb/s . E thấy có bác bảo dùng HSS ngon, test thử thấy ngon thì bảo ngon, làm gì bác đâu mà bác ném gạch ?

2 hôm nay bận bịu quá...H mới vào up tình hình được..He..Chào VnCool...Tình hình là cậu đã test cái HSS mình bảo chưa? Có thật sự load tốt hơn không?

Đã test! đúng là capt ra nhanh hơn 1 ít _ _! Nhưng mà ko tránh dc tính trạng bị kick-out _ _!
Mọi người cùng gửi support cho nó xem sao _ _!

Hiện nay phần tạo code INV đang bị lỗi nên các bạn ko tạo dc :|
Các bạn nên gửi support đến admin để dc hổ trợ

Đây là lá thư chung chung về vấn đề này, có thể edit lại theo ý mình.

Dear admin,

It seems that there might be something wrong with the site “Affiliate Code Management” because I cannot add a new code. Everytime I click “ADD NEW CODE”, a notice comes out, saying: “….” (nó hiện ra thông báo gì thì điền vô)

Please check this site as soon as possible for our mutual benefit.

Many thanks and regards,

(Tên người viết)

Last edited by a moderator:
kickout là do nhập sai nhiều or do load chậm - lúc nào load chậm quá thì bạn lên gõ trên trình duyệt mở 2 trình duệt ra rồi gõ tránh TH bị kickout nhiều . 2 hôm nay cạp ra chậm - chán . chiến 2 acc 1 lúc thôi :)

Các bạn đăng kí thì điền INVITATION : 2Q7

Bác này khoe chiến tích hoài làm mình tủi thân quá :((
-------------------
Đã test soft của bác Xuân Đức! Hạn chế dc tính trạng kickout vô lý từ megatyper. Nên chiến 1 lúc 2 acc thì tốc độ capt ra nhanh hơn _ _!

Hehe mai là nhận đc tiền mà lúc đấy proof thì tràn lan luôn :) . Còn nốt hôm nay sâu tí cho độc . Mỗi mình mình có :) . Dùng cái HSS thế nào bác. Nhanh hơn có 1 tí thôi ah :)

Các bạn đăng kí thì điền INVITATION : 2Q7

Cái Hotspotshield đó mà _ _! Mở lên chạy để fake IP sang USA thôi _ _! Chẳng hiểu tại sao nó lại giúp r hình hở giây thứ 12 - và 13 ko à _ _! Nếu kết hợp thêm cái SpeedXP nữa thì ok :( Nhưng vẫn loại bỏ dc kick-out lãng xẹt của mega

Mấy bạn ơi cho mình hỏi sao mình load soft cua XD về thì click vào file exe nó toàn báo lỗi. Ai biết chỉ mình cách khắc phục với, thanks nhiều

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,972
173,042
Latest member
hooangthien

Most viewed of week

Most discussed of week