Megatypers - Một đối thủ mới!

Status
Not open for further replies.
Mình kick vào solve captcha thì nóa báo lỗi thế này là sao nhỉ: Invalid API response
Ma mình lập ref trên cùng IP mà chưa thấy bị banned. Gửi mail cho nó nói rõ là mình vô tình lập trên cùng 1 mail tu hôm kia mà chưa thấy trả lời. Hix. Không dám làm. mà có làm cũng không nổi. load chậm kinh, kể cả buổi sáng sớm là sao, giá cao mà tính ra không khéo thua cả pix đấy.
Hiện nay, chẳng hiểu nó fix code khiểu gì mà lỗi kết nối API, Delay lâu,... Mình đã gửi support rồi _ _! Nhưng mình nghĩ chắc nó cũng đang xoay vòng vòng để fix code. Thôi các bạn chịu khó đợi vậy _ _!
ặc ặc... kiểu này sắp giàu to rồi các bác nhỉ... :binhsua35:
Mong dc thế!
@VNco0L:

Trời ơi giờ mới khám phá ra bạn đã cho invitation code của mình trên trang đầu của thread này! Hành động bạn thật bất ngờ và "manly" ghê! (hổng biết nam hay nữ đây thôi kệ cứ khen vậy). Bạn tốt thật làm mình hơi hơi xúc động, nói thiệt đó! Cảm ơn nhiều nhiều nghen!

Vậy khỏi bán hàng rong nữa, khỏe ghê!
Những ai giúp đở mình suppor nhiều thì mình đều để INV của họ lên đâu coi như cảm ơn! Mính lập topic này trên tinh thân chia sẽ và góp ý chứ ko mang tính tuyển ref cá nhân. (Cũng đã có thêm 1 bạn khác có INV ở #1 vì tinh thần chia sẽ. INV nằm ở sau bạn CuteDevil)
Mega đang ăn gian code! Mọi người vào test nào!
Đang lỗi code nên xảy ra hiện tượng có code tính có code ko tính đó bạn...
Có đó. Mình kiểm tra rồi. Vì mình lập cho mình đánh thôi nên chỉ có 1 ref. Kiểm tra là biết liền. Bạn kiểm tra chưa mà nói vậy.
Tại vì mình thấy có nuyên ngày mình chẳng gõ capt nào. Nhưng có ai ref thì tiền lên _ _!
Hồi sáng mới vào test thử . codes ra hơi chậm so với pix. ....
Đang giai doạn đầu mà mọi người bình tĩnh
mai thứ 2 ai có prrooff up lên cho a e chiến mạnh tay vào.........
Mình cũng đang chờ đây _ _!
ghost lại máy mình trước cũng bị reg cái LR mới cứ báo là dùng rồi nhưng wa ghost lai reg lại được.
Thank your help! Bạn để INV lại mình up lên #1 nha!
---------- Post added at 10:57 AM ---------- Previous post was at 10:56 AM ----------

Mà thằng này load nản wa giới hạn 15s mà chờ nó ra hình mất gần 5s rồi pó tay
Đang giai doạn đầu mà _ _! Lúc mói khám phá ra nó thì ít người tham gia nên capt ra rất nhanh! Dạo này số lượng tăng đột biến nên gây ra lỗi đấy bạn _ _!
bỏ mega về pix đi anh em :)
Không ai bắt bạn phải tham gia megatyper vĩnh viễn c3! Bạn có thể vừa tham gia thằng này vừa tham gia thằng kia. Và cũng có thể đợi MEgatypers hoàn thiện rồi tham gia cũng dc _ _!
bà nó gõ 2 ngày được 2$ bị nó banner rồi còn 1 acc 4$ ko giám gõ đợi thứ 2 coi có payment ko!
Lý do vì sao bạn bị ban ???

Mình thấy có hiện tượng hơi lạ: Mình đăng kí 3 ref chung máy với ID chính. 1 trong 3 ref đã đánh được 1u. Nhưng từ hôm qua vào thì không thấy hiện lên trong danh sách 10 ref nữa, mặc dù trong 10 ref đó không có ref nào >1u cả. Hôm kia mình tạo 1 ref ở máy khác gõ được có hơn 30 codes thì lại hiện trong danh sách 10 ref. Lạ nhỉ. Hay nó loại ID trùng IP ra khỏi danh sách ref.

Mình thấy có hiện tượng hơi lạ: Mình đăng kí 3 ref chung máy với ID chính. 1 trong 3 ref đã đánh được 1u. Nhưng từ hôm qua vào thì không thấy hiện lên trong danh sách 10 ref nữa, mặc dù trong 10 ref đó không có ref nào >1u cả. Hôm kia mình tạo 1 ref ở máy khác gõ được có hơn 30 codes thì lại hiện trong danh sách 10 ref. Lạ nhỉ. Hay nó loại ID trùng IP ra khỏi danh sách ref.

Nó cập nhật trễ đó bạn! Phải sau 1 ngày thì nó mới cập lận :)

---------- Post added at 04:49 PM ---------- Previous post was at 04:45 PM ----------

---------- Post added at 04:49 PM ---------- Previous post was at 04:45 PM ----------

Không phải. Cái 1u là mình đã làm cách đây khá lâu rôi. Còn cái 30 codes thì là mới làm. Thế mới thắc mắc chứ

nếu vậy thì mình pó tay _ _! Vì chính mình cũng ko hiểu hết về hệ thống của nó và cách thức nó cập nhật mà _ _!

Tại Sao vào tự add Code hoài mà ko dc :((... có ai bị giống mình ko :((
sao lại add code ko dc! Bạn cjup5 hình lên cho mọi người xem thì mới biết lỗi thế nào mà giúp chứ :S
--------------------------------------
Nếu bạn nào có nhiều góp ý hay, hoặc hỗ trợ nhiệt tình cho các bạn tham gia trên Topic này thì mình sẽ để INV của bạn lên #1 coi như thay mặt các bạn khác cám ơn về sự nhiệt tình của bạn!

Nó bị thế này, mình click vào Add new code...
Định tạo code là :K93
Vẫn ko được.... đã thử cả chục lần code khác nhau vẫn ko dc :|

đầu tiên là cái hình về vấn đề load code bên megatypers rõ ràng mình làm trong vòng 1h được hơn 1000code , ko bị unknown , ko bị kicked out , nói tóm lại là load mượt như pri 0 của pix . Cái này nhiều đêm suy nghĩ đã text thành công nay lên chia sẽ với anh em
Bạn nào đã từng làm việc cho Q link group đều biết nó ban 10 ph rất ghê do cái thanh rule @_@! hiện 2 chữ gõ 1 chữ là 10 ph đốt thuốc liền _ _ !
Từ đó mình nghĩ thanh rule của mega cũng tương tự ( mặc dù nó bảo có thể đánh 1 chữ )
Thấy mọi người liên tục bị unknown và kicked , chắc nghĩ mấy ông này đánh toàn 1 chữ đây
Mình so sánh cách đánh 1 chữ trước , chừng 5 code là 1 acc bị kicked _ _ ! khá hơn chừng 200 code _ _ ! kỉ lục àh
cách đánh 2 chữ ok kết quả như hình đấy
mà đánh 2 chữ mà có 15 s , lại load code hết 2 - 3 s , còn 10 - 12 s đánh full code chắc chột mắt què tay quá
ok : cách mình làm đây
+vd ra code như sau codemegatypers(chữ nghiêng) 1230-1!!(chữ thẳng,số ... )
+mình đánh full chữ nghiêng + space + 1 hoặc 2 ký tự của cụm kia
+kết quả ok , mong các bạn text lại và cm
àh tiện cái code invite của mình 8FF , ai thấy có ích thì ref giùm
thk đã đọc

Nó bị thế này, mình click vào Add new code...
Định tạo code là :K93
Vẫn ko được.... đã thử cả chục lần code khác nhau vẫn ko dc :|

CÁi trong khung ko phỉa điền như vậy bạn! Nó là phần miêu tả cho cái INV code đó :|

Last edited by a moderator:
CÁi trong khung ko phỉa điền như vậy bạn! Nó là phần miêu tả cho cái INV code đó :|

không phải đâu. Mình thấy tạo code. Minh gõ là 121212. rồi khi xong thì nó tự cho ma invite ben cạnh là 6F1 mà.untitled.GIF

View attachment 6887
đầu tiên là cái hình về vấn đề load code bên megatypers rõ ràng mình làm trong vòng 1h được hơn 1000code , ko bị unknown , ko bị kicked out , nói tóm lại là load mượt như pri 0 của pix . Cái này nhiều đêm suy nghĩ đã text thành công nay lên chia sẽ với anh em
Bạn nào đã từng làm việc cho Q link group đều biết nó ban 10 ph rất ghê do cái thanh rule @_@! hiện 2 chữ gõ 1 chữ là 10 ph đốt thuốc liền _ _ !
Từ đó mình nghĩ thanh rule của mega cũng tương tự ( mặc dù nó bảo có thể đánh 1 chữ )
Thấy mọi người liên tục bị unknown và kicked , chắc nghĩ mấy ông này đánh toàn 1 chữ đây
Mình so sánh cách đánh 1 chữ trước , chừng 5 code là 1 acc bị kicked _ _ ! khá hơn chừng 200 code _ _ ! kỉ lục àh
cách đánh 2 chữ ok kết quả như hình đấy
mà đánh 2 chữ mà có 15 s , lại load code hết 2 - 3 s , còn 10 - 12 s đánh full code chắc chột mắt què tay quá
ok : cách mình làm đây
+vd ra code như sau codemegatypers(chữ nghiêng) 1230-1!!(chữ thẳng,số ... )
+mình đánh full chữ nghiêng + space + 1 hoặc 2 ký tự của cụm kia
+kết quả ok , mong các bạn text lại và cm
àh tiện cái code invite của mình 8FF , ai thấy có ích thì ref giùm
thk đã đọc
Thank bạn đã chia sẽ! Nếu có kết quả tốt thì mình xin phép đưa INV của bạn lên #1 nha :)
Mà sẵn thì bạn share có soft capt của megatyper lun đi

Mình giải thích đúng mà _ _! Đó là khung miêu tả code INV chứ đâu phải là cái nhập mã code INV mún tạo đâu _ _!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,044
173,122
Latest member
hiep1131

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week