Megatypers - Một đối thủ mới!

Status
Not open for further replies.
Mình dùng HSS + soft xuanduc, 2 acc , VNPT ra cũng khá đều :D. Hy vọng hôm nay sẽ có proof.
Mấy bạn ơi cho mình hỏi sao mình load soft cua XD về thì click vào file exe nó toàn báo lỗi. Ai biết chỉ mình cách khắc phục với, thanks nhiều
Lỗi gì bạn nói rõ xem, thằng bạn mình nó cũng xài soft XD mà lâu lâu bị crash, còn mình thì không, gõ vô tư .

Bạn nên kiểm tra coi mấy đã cài netframework 3.0 hoặc 3.5 chưa nha! Sợ soft của bác Xuanduc chay trên nên .NET nên vậy :)

Bên đó chưa bước qua t2 mà bạn _ _! Khoảng vài tiếng nữa mới bắt đầu là t2 đó _ _!

Chút cái gì bác! 6h tối mới bắc au962 làm việc mà _ _! BÁc quên bên mình nhanh hơn nó 12 tiếng à _ _! Có thằng điên mới làm việc vào lúc 1h sáng _ _!

chủ thớt đang run như con giun =)) Đợi tiền về sắm con SH cho nó phê :p

Cam on VNcool nhe, minh down net frame về nên chạy được soft rồi. Nhưng mà đến lúc chuyển tiền để mua key thi webmoney không gửi sms xác nhận code. Hix rõ là khổ

Sao của mình đủ đc 3.00205$ mà vẫn k hiện tab để pay nhỉ.phải bao nhiêu moi đc các bác

Nó tự động kiiem63 tra xem ai đủ 3$ thì nó sẽ pay vào thứ 2 _ _! Chứ làm gì có nút hay khung nào để yêu cầu pay đâu

Nó tự động kiiem63 tra xem ai đủ 3$ thì nó sẽ pay vào thứ 2 _ _! Chứ làm gì có nút hay khung nào để yêu cầu pay đâu
ồ...vậy là pay vào 6h tối nay hả bác...mà t k chơi site mega này...thấy site Protypers cũng giống nên chơi...2 cái đều giống nhau như đúc.Thế từ bây h đến tối kiếm thêm đc $ nào thì vẫn đc cộng vào phải k bác

Hiện h` ai đăng kí bên Protyper.com thì ko cần invi nhé....
Còn muốn ref có invi thì wa megatypers.com
Có thể add new code lại dc rồi nhé !
Ref INVI: AD2 ủng hộ mình nha :D

ồ...vậy là pay vào 6h tối nay hả bác...mà t k chơi site mega này...thấy site Protypers cũng giống nên chơi...2 cái đều giống nhau như đúc.Thế từ bây h đến tối kiếm thêm đc $ nào thì vẫn đc cộng vào phải k bác
2 site đấy vốn là 1 mà. Domain khác nhau thôi.
Ini 2RD
Ủng hộ mình với nhé. Thanks you very good!!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,969
173,041
Latest member
vunhu92

Most viewed of week

Most discussed of week