Megatypers - Một đối thủ mới!

Status
Not open for further replies.
Vừa nói gần 200$ vào xem lại nó đã qua 200$ mất rồi :(
Kiểu này nó dám pay ko trời

Đó là tiền của ref làm thôi,cậu chỉ đc 10% của số đó là $20 thôi à :binhsua25:

Ai mà biết đâu @@! Bạn là ai và ai là bạn @@
hiểu sai ý của bạn ấy rồi. Ý của bạn là trong đó có tiền của ID chính không. Câu trr lời là có . Đó là tổng tiền cả ID chính và các ref đấy.

hiểu sai ý của bạn ấy rồi. Ý của bạn là trong đó có tiền của ID chính không. Câu trr lời là có . Đó là tổng tiền cả ID chính và các ref đấy.
Câu trả lời là sai bạn à _ _! Trong đó ko có tiền của ID chủ ref nha bạn!

Câu trả lời là sai bạn à _ _! Trong đó ko có tiền của ID chủ ref nha bạn!
Có đó. Mình kiểm tra rồi. Vì mình lập cho mình đánh thôi nên chỉ có 1 ref. Kiểm tra là biết liền. Bạn kiểm tra chưa mà nói vậy.

@VNco0L:

Trời ơi giờ mới khám phá ra bạn đã cho invitation code của mình trên trang đầu của thread này! Hành động bạn thật bất ngờ và "manly" ghê! (hổng biết nam hay nữ đây thôi kệ cứ khen vậy). Bạn tốt thật làm mình hơi hơi xúc động, nói thiệt đó! Cảm ơn nhiều nhiều nghen!

Vậy khỏi bán hàng rong nữa, khỏe ghê!

@VNco0L:

Trời ơi giờ mới khám phá ra bạn đã cho invitation code của mình trên trang đầu của thread này! Hành động bạn thật bất ngờ và "manly" ghê! (hổng biết nam hay nữ đây thôi kệ cứ khen vậy). Bạn tốt thật làm mình hơi hơi xúc động, nói thiệt đó! Cảm ơn nhiều nhiều nghen!

Vậy khỏi bán hàng rong nữa, khỏe ghê!

Chắc có nhầm lẫn :-"

mai thứ 2 ai có prrooff up lên cho a e chiến mạnh tay vào.........

Mình kick vào solve captcha thì nóa báo lỗi thế này là sao nhỉ: Invalid API response
Ma mình lập ref trên cùng IP mà chưa thấy bị banned. Gửi mail cho nó nói rõ là mình vô tình lập trên cùng 1 mail tu hôm kia mà chưa thấy trả lời. Hix. Không dám làm. mà có làm cũng không nổi. load chậm kinh, kể cả buổi sáng sớm là sao, giá cao mà tính ra không khéo thua cả pix đấy.

Làm sao khắc phục đc vấn đề nó ko cho reg vì lí do mail hay ví đã dùng rùi. (mặc dù chua dùng nhé) Ai làm rùi giúp với... Reg mấy ngày nay mà ko đc..

Làm sao khắc phục đc vấn đề nó ko cho reg vì lí do mail hay ví đã dùng rùi. (mặc dù chua dùng nhé) Ai làm rùi giúp với... Reg mấy ngày nay mà ko đc..
ghost lại máy mình trước cũng bị reg cái LR mới cứ báo là dùng rồi nhưng wa ghost lai reg lại được.

---------- Post added at 10:57 AM ---------- Previous post was at 10:56 AM ----------

Mà thằng này load nản wa giới hạn 15s mà chờ nó ra hình mất gần 5s rồi pó tay

ghost lại máy mình trước cũng bị reg cái LR mới cứ báo là dùng rồi nhưng wa ghost lai reg lại được.

---------- Post added at 10:57 AM ---------- Previous post was at 10:56 AM ----------

Mà thằng này load nản wa giới hạn 15s mà chờ nó ra hình mất gần 5s rồi pó tay
Vấn đề là mình đã dùng vài cái máy tính khác nhau để reg rùi.

E hèm . Cái này nó load theo đợt và waiting theo đợt pk các bạn . Mình làm trên pix 1h 1k3pic thì trên này 1h có 700pic , hơi bị ức chế vì chờ đợi . Có trả 1.35$ cả ngày cũng còn lỗ nữa ah
Vì là site mới nên hy vọng mai mốt nó load tốt như pix lúc đó em mới chơi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,043
173,122
Latest member
hiep1131

Most viewed of week

Most discussed of week