Megatypers - Một đối thủ mới!

Status
Not open for further replies.

uuuuuu1515

Junior
Reactions
44
MR
0.000
Vừa nói gần 200$ vào xem lại nó đã qua 200$ mất rồi :(
Kiểu này nó dám pay ko trời

Đó là tiền của ref làm thôi,cậu chỉ đc 10% của số đó là $20 thôi à :binhsua25:

Cutedevil

Newbie
Reactions
19
MR
0.000
@VNco0L:

Trời ơi giờ mới khám phá ra bạn đã cho invitation code của mình trên trang đầu của thread này! Hành động bạn thật bất ngờ và "manly" ghê! (hổng biết nam hay nữ đây thôi kệ cứ khen vậy). Bạn tốt thật làm mình hơi hơi xúc động, nói thiệt đó! Cảm ơn nhiều nhiều nghen!

Vậy khỏi bán hàng rong nữa, khỏe ghê!

guildgold9

Senior
Reactions
2,250
MR
0.120
Call me! Call me! Chat with me via Skype
@VNco0L:

Trời ơi giờ mới khám phá ra bạn đã cho invitation code của mình trên trang đầu của thread này! Hành động bạn thật bất ngờ và "manly" ghê! (hổng biết nam hay nữ đây thôi kệ cứ khen vậy). Bạn tốt thật làm mình hơi hơi xúc động, nói thiệt đó! Cảm ơn nhiều nhiều nghen!

Vậy khỏi bán hàng rong nữa, khỏe ghê!

Chắc có nhầm lẫn :-"

Tinhyeu

Hero
Verified
Reactions
653
MR
0.000
mai thứ 2 ai có prrooff up lên cho a e chiến mạnh tay vào.........

Mình kick vào solve captcha thì nóa báo lỗi thế này là sao nhỉ: Invalid API response
Ma mình lập ref trên cùng IP mà chưa thấy bị banned. Gửi mail cho nó nói rõ là mình vô tình lập trên cùng 1 mail tu hôm kia mà chưa thấy trả lời. Hix. Không dám làm. mà có làm cũng không nổi. load chậm kinh, kể cả buổi sáng sớm là sao, giá cao mà tính ra không khéo thua cả pix đấy.

_Mrs Vol_

Junior
Reactions
49
MR
0.001
Làm sao khắc phục đc vấn đề nó ko cho reg vì lí do mail hay ví đã dùng rùi. (mặc dù chua dùng nhé) Ai làm rùi giúp với... Reg mấy ngày nay mà ko đc..

hisoping

Senior
Reactions
146
MR
0.000
Làm sao khắc phục đc vấn đề nó ko cho reg vì lí do mail hay ví đã dùng rùi. (mặc dù chua dùng nhé) Ai làm rùi giúp với... Reg mấy ngày nay mà ko đc..
ghost lại máy mình trước cũng bị reg cái LR mới cứ báo là dùng rồi nhưng wa ghost lai reg lại được.

---------- Post added at 10:57 AM ---------- Previous post was at 10:56 AM ----------

Mà thằng này load nản wa giới hạn 15s mà chờ nó ra hình mất gần 5s rồi pó tay

ghost lại máy mình trước cũng bị reg cái LR mới cứ báo là dùng rồi nhưng wa ghost lai reg lại được.

---------- Post added at 10:57 AM ---------- Previous post was at 10:56 AM ----------

Mà thằng này load nản wa giới hạn 15s mà chờ nó ra hình mất gần 5s rồi pó tay
Vấn đề là mình đã dùng vài cái máy tính khác nhau để reg rùi.

LukeLucy

Banned
Reactions
2,849
MR
0.000
E hèm . Cái này nó load theo đợt và waiting theo đợt pk các bạn . Mình làm trên pix 1h 1k3pic thì trên này 1h có 700pic , hơi bị ức chế vì chờ đợi . Có trả 1.35$ cả ngày cũng còn lỗ nữa ah
Vì là site mới nên hy vọng mai mốt nó load tốt như pix lúc đó em mới chơi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,726
177,288
Latest member
phuc96z

Most viewed of week