Megatypers - Một đối thủ mới! (ver.2 ! )Các vấn đề về Megatypers post vào topic này nhé !

Status
Not open for further replies.
Hình như là thế, reset code vào thứ 6, reset $ vào thứ 2, làm như vậy khoảng $ chênh lệch từ thứ 6~2 sẽ không đc reset, vậy trong tk sẽ dư lại một ít coi như là cầm chân chúng ta tiếp tục làm việc :)). Nếu bị ban trong khoảng thời gian này thì coi như mất số tiền trong khoản thứ 6~2.
Vậy ai chơi mega chú ý nhé, nếu là đc trên 3$ vào ngày thứ 6 thì dừng lại, gõ id khác. Chứ nếu để tiền chênh lệch giữa thứ 6~2 mà ít hơn 3$ thì bị ban id forever là khỏi gỡ lại nhé :D

Tuần trước mình dính chiêu này của mega mất 3 id =)) banned forever mất 6$ :))

đã cập nhập thêm 1 số thông tin từ thằng này .... không ngờ mega nó chơi đểu thật ...
topic sau cập nhập cho newbie biết vậy ... giờ phải đi tắm cái đã .... mọi thông tin về mega các bác đừng lo .. nhìn ở dưới là biết à =))
ll
ll
ll
ll
ll
V

Hình như là thế, reset code vào thứ 6, reset $ vào thứ 2, làm như vậy khoảng $ chênh lệch từ thứ 6~2 sẽ không đc reset, vậy trong tk sẽ dư lại một ít coi như là cầm chân chúng ta tiếp tục làm việc :)). Nếu bị ban trong khoảng thời gian này thì coi như mất số tiền trong khoản thứ 6~2.
Vậy ai chơi mega chú ý nhé, nếu là đc trên 3$ vào ngày thứ 6 thì dừng lại, gõ id khác. Chứ nếu để tiền chênh lệch giữa thứ 6~2 mà ít hơn 3$ thì bị ban id forever là khỏi gỡ lại nhé :D

Bác này nói đúng nè.:binhsua07:

cái này hình như đúng

Ủa zậy là trong 1 tuần bắt buộc mình phải làm trên 3$ mới được reset ha các cậu? Vd: Tuần trước mình làm được 2$,tuần này minh làm thêm 2$ nữa, trường hợp này reset ntn?

Cùng câu hỏi với bác này, ai biết trả lời với. Mega hồi hộp hơn chờ Vợ đẻ.

Ủa zậy là trong 1 tuần bắt buộc mình phải làm trên 3$ mới được reset ha các cậu? Vd: Tuần trước mình làm được 2$,tuần này minh làm thêm 2$ nữa, trường hợp này reset ntn?

cái này thì chịu chẳng biết

Nếu nó reset song rùi thì mình bắt dầu gõ típ dc kô mấy bác :) hay reset gõ típ cũng baned lun thì pó tay lun

Vẫn vậy thôi bạn ah, giả sử acc ta đã đánh được 3$ trước thứ 6, ta tiếp tục đánh thêm 2$ ( tổng cộng là 5$) thì bị ban forever, nó sẽ pay cho mình 3$, còn nếu gõ id khác mới, đánh được 2$ bị ban forever thì cũng mất 2$ hoy, tóm lại là phải đánh cẩn thận thôi.

mấy bác nói sao em chả hiểu gì hết trơn , rốt cuộc là vầy phải ko các bác :
2=>6 : phải ráng đánh được 3$
từ thứ 6 trở đi : Mình phải log acc khác chưa đủ 3$ vào đánh ?

mấy bác nói sao em chả hiểu gì hết trơn , rốt cuộc là vầy phải ko các bác :
2=>6 : phải ráng đánh được 3$
từ thứ 6 trở đi : Mình phải log acc khác chưa đủ 3$ vào đánh ?

nói chung là bạn vẫn cứ tiếp tục đánh nick đó cũng chẳng sao cả .. mà chỉ tránh không bị banned thui
VD thứ 6 , 7 , Cn bạn lam được 4 $ thì 4 $ đó nó sẽ không tính cho đợt riset ngày thứ 2 sau đó mà cộng dồn vào tuần đó .. thứ 2 tuần sau mới được tính à ... nên là cứ oánh thui à :binhsua17:

Nếu tuần này mình được 2$ chưa đủ thanh toán, tuần sau đánh tiếp 2$ thì thứ 2 tuần sau nữa mình được thanh toán 4$ không bạn, hay nó reset và chì trả cho những acc đủ 3$ trong 1 tuần ( từ thứ 2 đến thứ 6 )

Hôm nay mình chưa đủ 3$ nên chưa được reset, vậy nếu từ đây tới thứ 2 mình làm >3$ thì có được reset ko mấy bác?:binhsua46:

Hôm nay mình chưa đủ 3$ nên chưa được reset, vậy nếu từ đây tới thứ 2 mình làm >3$ thì có được reset ko mấy bác?:binhsua46:

không được à ... lấy thông tin thứ 6 riset bởi vì theo dõi thấy ...ai cũng kêu ca là tại sao nó chỉ riset 70% số tiền của mình .. mà bởi vì nó không tính tiền code hôm thứ 6 . 7 . CN mà bạn đánh được à ... cứ tửong nó riset ít để anh em có tinh thần làm tiếp nào ngờ đâu là không phải thế
iu mega nhiều :binhsua07::binhsua07::binhsua07::binhsua07::binhsua07:
ll
ll
ll
ll
ll
V

Nếu tuần này mình được 2$ chưa đủ thanh toán, tuần sau đánh tiếp 2$ thì thứ 2 tuần sau nữa mình được thanh toán 4$ không bạn, hay nó reset và chì trả cho những acc đủ 3$ trong 1 tuần ( từ thứ 2 đến thứ 6 )

Thế thì chịu khó đợi t2 tuần sau luôn bạn à!

Vậy là nó sẽ thanh toán 4$ đúng ko ông bạn?
Hỏi rõ vậy để biết đường mong ngóng

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,753
171,845
Latest member
lichnguyen
Back