Megatypers - Một đối thủ mới! (ver.2 ! )Các vấn đề về Megatypers post vào topic này nhé !

Status
Not open for further replies.
mega bạn chỉ cần đăng ký và làm việc là sau 1 tuần nó tự động pay cho ah
cập nhập đây là chủ yếu Lr .. bạn phải cập nhập đầy đủ thông tin " nghĩa là vào hẳn trong ntn " thì mega nó mới thanh toán được cho bạn à ... nếu không thì số tiền đó của bạn sẽ mất không và gửi thư pay lại nó không trả lời đâu à

Thanks bạn Duc93 nha, cho tôi hỏi thêm cập nhật zây mình có bắt buộc phải thay đổi luôn PIN, Master Key không?

Thanks bạn Duc93 nha, cho tôi hỏi thêm cập nhật zây mình có bắt buộc phải thay đổi luôn PIN, Master Key không?
ko cần! Chỉ log vào như hình là OK. Chờ tiền thôi!

Tình trạng thì ai cũng gặp rồi thứ 2 vừa rồi reset thiếu $ và nó pay cũng như vậy. em có nghe qua vừa rồi nó reset thứ 6 hay 7 gì đó, kể ra thứ 2 nó mới đưa kết quả ah. Ai có kinh nghiệm cho em hỏi vậy tình hình tuần này nó sẽ reset thứ mấy.giá cao mà cứ phải thấp thỏm

Tình trạng thì ai cũng gặp rồi thứ 2 vừa rồi reset thiếu $ và nó pay cũng như vậy. em có nghe qua vừa rồi nó reset thứ 6 hay 7 gì đó, kể ra thứ 2 nó mới đưa kết quả ah. Ai có kinh nghiệm cho em hỏi vậy tình hình tuần này nó sẽ reset thứ mấy.giá cao mà cứ phải thấp thỏm
chắc là không còn đợt riset nữa à ... phải đợi tuần sau thôi
tình hình là : đã kiểm nghiệm 2 tuần
là ai có nhiều ID pay trung lr thì vào sáng thứ 3 nó sẽ riset và trong đó sẽ có 1 acc về tiền sớm sau 4 or 5 tiếng
và các acc còn lại sẽ là sáng thứ 5 thanh toán hết à ;))
huuuuuuuuuu 1 acc 6 $ của tui sao vẫn chưa riset vậy :binhsua04:

chắc là không còn đợt riset nữa à ... phải đợi tuần sau thôi
tình hình là : đã kiểm nghiệm 2 tuần
là ai có nhiều ID pay trung lr thì vào sáng thứ 3 nó sẽ riset và trong đó sẽ có 1 acc về tiền sớm sau 4 or 5 tiếng
và các acc còn lại sẽ là sáng thứ 5 thanh toán hết à ;))
huuuuuuuuuu 1 acc 6 $ của tui sao vẫn chưa riset vậy :binhsua04:
Bác được reset nhiêu acc rồi? Hôm trước hỏi bác bảo còn 5 acc đã reset thêm đc em nào chưa?

---------- Post added at 11:55 AM ---------- Previous post was at 11:53 AM ----------

Vừa đăng nhập chưa gõ gì nó đã kick! Hài quá đi!

chắc giờ acc nào bị ban là không về đâu
Acc mình bị banned vẫn về đều bạn..mới tuần trước ấy..về paypal nhanh gọn lẹ lun @@!!..chắc acc của bác đó nó chưa reset nên chưa về ấy..chứ mình đủ minpay..xong nó cho lên đảo ở vẫn kèm theo tiền mua đất trên đó mà =))

hôm nay có nên đánh ko nhỉ

bên topic tránh ăn ban kia có bác nói

hiện nay thứ 6 Mega reset server vì vậy để tránh trường hợp đáng tiếc xảy ra các bạn nên nghỉ ngày thứ 6 đừng cạp, hoặc cạp phải để ý thời gian nào reset? cái nầy mình cũng chưa biết chính xác.

2 tuần rồi, sáng thứ 6 vào là thấy nó đóng hết mọi thông tin captcha mình gõ được, vậy các bạn nên gõ captcha tiếp khi nào thấy trong mục statsics đã có cập nhật số lượng captcha nhé. tránh việc ăn banned 1 cách lảng nhách vì lúc nầy mega nó hơi bị kùn kùn

hôm nay có nên đánh ko nhỉ

bên topic tránh ăn ban kia có bác nói

nói chung vấn đề này bạn không phải lo ah .... h phải phụ thuộc vào nó
mình cứ đánh cứ đánh ( miễn đừng banner ) và nó riset cho bao nhiêu thì nhận
vì đây là nhà nó không phải nhà mình ... biết sao h :((

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,874