Megatypers - Một đối thủ mới! (ver.2 ! )Các vấn đề về Megatypers post vào topic này nhé !

Status
Not open for further replies.
tình hình Mega đã reseet rồi nhé, acc nào <$3 tuần này chưa được trả, tuần tới mới được nha bà con check acc của mình đi

tình hình Mega đã reseet rồi nhé, acc nào <$3 tuần này chưa được trả, tuần tới mới được nha bà con check acc của mình đi

Sao của mình nó chưa reset nhỉ

Sao của mình nó chưa reset nhỉ

nó reset số pic đánh được thành last week (tuần trước) rùi mà, tuần trước cũng thế khi trả nó trả theo last week, cậu vào mà nhìn this week = 0 rùi kìa :))

mega đang reset, khẩn cấp các pác đừng gõ nhé tiếp nhé, ngũ nghỉ khỏe đi, tránh banned bậy bạ :)) sau khi thấy nó đã cập nhật số lượng cạp cạp thì hãy gõ tiếp...
chúc cư dân cạp cạp kiếm được nhiều tiền!

nó reset số pic đánh được thành last week (tuần trước) rùi mà, tuần trước cũng thế khi trả nó trả theo last week, cậu vào mà nhìn this week = 0 rùi kìa :))

Uhm đã thấy nhưng mà chưa reset $

Acc đủ 3$ từ tuần trước đến giờ vẫn chưa được reset ak, không biết khi nào nó mới reset đây? Có bác nào bị như tôi không?

Mega mới reset số cap gõ trong tuần thôi, tiền thì chưa, chắc t2 là reset tiền thui :(

thứ 6 thì tốt nhất không cạp, nghỉ 1 bữa cũng k mất bao nhiêu tiền, tránh bị banned uổng phi công sức.

Acc đủ 3$ từ tuần trước đến giờ vẫn chưa được reset ak, không biết khi nào nó mới reset đây? Có bác nào bị như tôi không?

những acc >3$ thì được reset vào tối thứ 2 bạn nhé, yên tâm nhé, miển sao thứ 6 đừng quá mạo hiểm là okie hết thôi
chúc các pác kiếm được nhiều tiền

những acc >3$ thì được reset vào tối thứ 2 bạn nhé, yên tâm nhé, miển sao thứ 6 đừng quá mạo hiểm là okie hết thôi
chúc các pác kiếm được nhiều tiền[/QUOTE]

Acc của tôi vào phần Statistícc xem thì Last week, This week, số core đã đánh vẫn chưa được reset về 0, như zậy là nó chưa reset core luôn phải không mấy bác?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,940
173,018
Latest member
ip14giabaonhieu

Most viewed of week

Most discussed of week