Megatypers - Một đối thủ mới! (ver.2 ! )Các vấn đề về Megatypers post vào topic này nhé !

Status
Not open for further replies.
Hôm đầu tiên gõ mega bị kick 3 lần hi hi ko biết mai thế nào nhỉ :binhsua08::binhsua08:

uppppppppppp cho thread 1 cái nào, anh em cho tớ xl, đã đính chính bên topic của anh tonghieu, xem page cuối cùng

huuu tình hình là rất tình hình ..... vừa ngủ dậy thấy em 6 $ từ tuần trước vẫn không riset .. thui lại phải chờ đợi là hanh phúc đến sáng thứ 3 rồi :m131::m131::m131::m131::m131::m131::m131:
[video=youtube;opHjvHpCXmg]http://www.youtube.com/watch?v=opHjvHpCXmg[/video]

sáng nei load ngon nà, 4acc sp25:m131::m131: ko bik có ae nào nhận đc 100% tiền từ thằng mega này nhỉ:binhsua01:

Sáng nay ngủ dậy thấy 6 acc vũ như cẩn! Thôi chiến tiếp đây! Có ai được reset ko thế?

mình 4 acc về 3, 1 cái chưa reset. tiền không pay hết nhé

---------- Post added at 08:30 AM ---------- Previous post was at 08:29 AM ----------

móa kic 1 cái di nhất trong ngày 2.9995$ khóa vĩnh viển thèn mega chó điên thú vật mà ko bít người ta làm cực khổ:binhsua10:

chia bùn với bạn, sắp đủ min rồi mà thế này mất hết tâm trạng

mình 4 acc về 3, 1 cái chưa reset. tiền không pay hết nhé

---------- Post added at 08:30 AM ---------- Previous post was at 08:29 AM ----------

chia bùn với bạn, sắp đủ min rồi mà thế này mất hết tâm trạng

đủ min pay mà bị banned thì vẫn không có à bạn ơi ... vì tui 4 $ bị banned kòn không về nè :binhsua09:

đủ min pay mà bị banned thì vẫn không có à bạn ơi ... vì tui 4 $ bị banned kòn không về nè :binhsua09:
chắc giờ acc nào bị ban là không về đâu

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,779
172,846
Latest member
VMEXJSCompanyy

Most viewed of week