• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Mấy thằng cheat vô đây

Status
Not open for further replies.

zkingofdeathz

Newbie
Reactions
8
MR
0.000
Muốn ăn dài lâu thì ko chịu, tự mình đạp đổ nồi cơm của mình còn kêu ca gì nữa?? À mà ko, ko chỉ có nồi cơm của 1 mình mấy người đâu, đó là nồi cơm của toàn bộ dân capt, thậm chí còn là nguồn thu nhập chính của 1 số người. Xin lỗi cho hỏi 1 câu, bạn cheat vậy thì có dc lợi gì cho bạn ko? Ừ, có đó, nhưng đó chỉ là cái lợi trước mắt, sung sướng ko? Hạnh phúc ko? Cheat dc rồi đó! Úi chà, speed cao chưa, tiền lên vùn vụt luôn kìa! Phũ! Để rồi ít bữa nữa lên 4rum gào thét, chửi bới này nọ, làm như tận thế cmnr ko bằng. Tự gây ra thì tự chịu, à ko, ko chỉ tự chịu mà mọi người cũng chịu lây luôn. Thực sự thì tôi ko có cái quyền gì cấm các bạn cheat, nhưng các bạn hãy xem lại bạn thân đi, các bạn chẳng dc lợi lộc gì, chỉ đang phá cho nát thêm ở cái box capt này thôi. Ko nói đâu xa xôi làm gì, Pix đó, chắc ai cũng biết vì sao mà nó lại như vậy. Kể từ khi cái tut gõ 1 chữ ra đời thì pix nó cũng thay đổi theo. Và bây h, khi pix đang thoi thóp thì các bạn lại tiếp tục làm cái công việc các bạn cho là cao cả là tài giỏi đó nữa:

dạo này CT nó làm chặt quá , mới cheat 1 chữ 5k code cái ra check lại panel admin thấy mấy acc đó bị xóa mất rồi :binhsua23::binhsua23:

Cheat tới 5k code bị là đúng rồi, mình cheat có 50 code mà đã bị rồi này, thề ko chém, 1 tuần bị band 3 -4 ids là chuyện thường

Đó chỉ là 1 phần nhỏ thành phần não phẳng, gai góc cheat. Còn muốn xem thực hư thế nào, xin mời mỏi người lảng vảng ở box capt sẽ thấy, nó đập vào mắt tôi hơi bị nhiều rồi đấy.

Chốt lại 1 câu: Cái gì cũng có cái giá của nó, nghiêm túc và lâu dài thì ko ưa, để đi gian lận cho nó làm thế này thế nọ rồi tự oán trách chứ làm dc gì? Mỗi người đã cheat, đang cheat và sẽ cheat hãy suy nghĩ đi.

Chấp nhận mọi gạch đá.

ai cheat thì chơi captcha2cash đi. Chứ đừng mu'c pé pix. Nồi cơm của rất nhiều ae...

Cho hỏi là bạn làm vc này bjo để có nghĩa gì, khi mà mọi vc đã rồi. Hay là đem nhau ra đấu tố thì Pix nó trở lại như xưa...
Ai đó cheat thì bị band thẳng tay đó thôi. Có thể họ kiếm đc nhiều nhưng cũng có lúc đc mấy $ lại bị band, mà band mấy G liền, lúc đó họ cũng đã nhận hậu quả rồi...
Còn tất nhiên là cheat là xấu, nhưng bjo nói ra đc cái gì, làm mất lòng nhau à. Nhìn vào thực tế đi, nên lập 1 topic để giải quyết cái trc mắt chứ ko pải là ném gạch nhau.
Thân!

Nói chung thằng pix là ổn địn( nhất, do việc đó mà làm mất nồi cơm lâu dài của anh em, hệ thống pix tính điểm đúng nhứt, dễ dãi về cách gõ nhứt, đi lãng vãng các dự án khác k có dự án nào tốt bằng pix, sự việc xảy ra thế này thì lỗi 1 vài người vì bản thân trước mắt%2phại tập thể captcha..

Cho dù có bình tĩnh đi chăng nữa, và giả sử thằng pix có quay trở lại thì lòng tham của con người vẫn chứng nào tật ấy thôi, tôi thách thằng pix quay trở lại như xưa thì k có chuyện cheats nữa đó.. ai cá thì tui cũng cá...:binhsua144:

Last edited by a moderator:
Cho hỏi là bạn làm vc này bjo để có nghĩa gì, khi mà mọi vc đã rồi. Hay là đem nhau ra đấu tố thì Pix nó trở lại như xưa...
Ai đó cheat thì bị band thẳng tay đó thôi. Có thể họ kiếm đc nhiều nhưng cũng có lúc đc mấy $ lại bị band, mà band mấy G liền, lúc đó họ cũng đã nhận hậu quả rồi...
Còn tất nhiên là cheat là xấu, nhưng bjo nói ra đc cái gì, làm mất lòng nhau à. Nhìn vào thực tế đi, nên lập 1 topic để giải quyết cái trc mắt chứ ko pải là ném gạch nhau.
Thân!
Hài vs cả bạn. Biết rằng ko cứu vãng dc cái gì nữa rồi, nhưng hãy nhìn đi, tụi nó phá hỏng pix rồi và bây giờ còn tiếp tục phá cả CT nữa. Đọc kĩ trước khi reply kẻo người ta lại chửi vào mặt cho.

Last edited by a moderator:
Hài vs cả bạn. Biết rằng ko cứu vãng dc cái gì nữa rồi, nhưng hãy nhìn đi, tụi nó phá hỏng pix rồi và bây giờ còn tiếp tục phá cả PT nữa. Đọc kĩ trước khi reply kẻo người ta lại chửi vào mặt cho.

PT là gì vậy??

:) :) :) :) :) :)

Xin lỗi nói thẳng chứ hình như bác chủ 2pic bị ngu ngu hay sao ấy nhỉ :binhsua163:
Cheat chẳng qua là cái cớ cho pix nó hợp thức hóa mấy cái trò bóc lột ae chứ gì mà cứ lôi cheat chiếc vô đây..Bạn nói người ta não phẳng thế chắc não bạn ko có dây thần kinh nhỉ :binhsua129:

Thân!

Bằng đó thì chưa đủ đâu ^^ xử lý là xong thui à, đó là cách đối phó của dân cạp thôi, đã triệt để đâu, muốn làm trong sạch captcha trong pixprofit thì phải bắt đầu từ cái TÂM của con người.

Nói chung thì mỗi người nên ý thức 1 tý, cái gì ăn dc lâu dài thì chơi sòng phẳng với nó, đừng vì vài $ mà đánh mất cả 1 dự án ngon như vậy, trong box cap này có rất rất nhiều người lấy cap làm nghề chính, vì thế nên có tính cộng đồng 1 chút, luật nhân quả thôi :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,908
170,980
Latest member
Phamthi21
Back
Top Bottom