Mấy pro như tunvit , legialoc ,boskiet với boss shin .v.v thu nhập 1 tháng là bao nhiêu nhỉ ?

Mấy mod bên mảng offer chắc vài chục K usd là ít. Còn mảng khác chắc ít hơn :D

mún có động lực thì đi mà kết bạn với mấy thánh chơi tee với sun á,từ 3-50k$ daily, tháng kiếm vài tr$. nhìn proof mém ngất :3

mún có động lực thì đi mà kết bạn với mấy thánh chơi tee với sun á,từ 3-50k$ daily, tháng kiếm vài tr$. nhìn proof mém ngất :3
aff đó hả thím :D

@tunvit thì nghe nói làm 1 ngày được 50k hay j ak, nghe nói làm nông dân gặt lúa thui. Mà nói chung kiếm dc nhiêu cug vào tay vợ =)))
@vgroupbosskiet thì nghe nói đi bán giày ni ke j j đấy, tháng cũng được 1-2 triệu. Mà nói chung kiếm dc nhiêu cũng vào tay gấu
@legialoc@Shin thì không pit, nhưg chắc cug vào tay gái hết =))))))
P/S: kiếm tiền nhiều ít ko quan trọng, quan trọng có xài dc ko thui =)))

@tunvit thì nghe nói làm 1 ngày được 50k hay j ak, nghe nói làm nông dân gặt lúa thui. Mà nói chung kiếm dc nhiêu cug vào tay vợ =)))
@vgroupbosskiet thì nghe nói đi bán giày ni ke j j đấy, tháng cũng được 1-2 triệu. Mà nói chung kiếm dc nhiêu cũng vào tay gấu
Em chỉ kết cái P/S của bác hehe ;)

Chỉ có thằng em là hiểu anh, mẹ nó, mỗi ngày vợ phát cho có 50 ngàn vnđ xài mà giang hồ cứ đồn bậy :cool:

Announcements

Forum statistics

Threads
420,520
172,594
Latest member
aleemusic

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back