Mấy pro như tunvit , legialoc ,boskiet với boss shin .v.v thu nhập 1 tháng là bao nhiêu nhỉ ?

a đang comment trả lời cái thớt này... chú bị não à mà nói a spam :rolleyes:
ồ acc chính đâu
lôi clon vào làm gì

Mấy mod bên mảng offer chắc vài chục K usd là ít. Còn mảng khác chắc ít hơn :D

chắc 200-300 củ 1 tháng thui

100k$/h nhé

mún có động lực thì đi mà kết bạn với mấy thánh chơi tee với sun á,từ 3-50k$ daily, tháng kiếm vài tr$. nhìn proof mém ngất :3

mún có động lực thì đi mà kết bạn với mấy thánh chơi tee với sun á,từ 3-50k$ daily, tháng kiếm vài tr$. nhìn proof mém ngất :3
aff đó hả thím :D

@tunvit thì nghe nói làm 1 ngày được 50k hay j ak, nghe nói làm nông dân gặt lúa thui. Mà nói chung kiếm dc nhiêu cug vào tay vợ =)))
@vgroupbosskiet thì nghe nói đi bán giày ni ke j j đấy, tháng cũng được 1-2 triệu. Mà nói chung kiếm dc nhiêu cũng vào tay gấu
@legialoc@Shin thì không pit, nhưg chắc cug vào tay gái hết =))))))
P/S: kiếm tiền nhiều ít ko quan trọng, quan trọng có xài dc ko thui =)))

mấy ông chủ có tiếng ở 4 rum thui thu nhập chưa bằng newbie gõ captcha

@tunvit thì nghe nói làm 1 ngày được 50k hay j ak, nghe nói làm nông dân gặt lúa thui. Mà nói chung kiếm dc nhiêu cug vào tay vợ =)))
@vgroupbosskiet thì nghe nói đi bán giày ni ke j j đấy, tháng cũng được 1-2 triệu. Mà nói chung kiếm dc nhiêu cũng vào tay gấu
Em chỉ kết cái P/S của bác hehe ;)

Chỉ có thằng em là hiểu anh, mẹ nó, mỗi ngày vợ phát cho có 50 ngàn vnđ xài mà giang hồ cứ đồn bậy :cool:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,339
170,462
Latest member
thanhthaoo

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom