Mấy Anh Em Đã Khi Nào Chịu Cái Cảnh Này Chưa ???

putin168

Banned
Reactions
554
MR
0.000
Facebook
Follow me on Facebook
Trời thì nắng nóng mình thì chẳng ngủ được thế mà bữa này đến bữa khác khi thì Tầng trên khi thì phòng bên cạnh thi nhau đóng gạch. Nhiều khi không hiểu nổi tụi nó sao mà nóng thế này còn đóng gạch giỏi thế. Mà nó làm như kiểu cả thế giới này có mỗi mình nó ấy. Xin lỗi anh em không biết trút tâm sự ở đâu lên đây nói ra cho đỡ bị xì trét tí :(:(:(

chạy qua gõ cửa kêu cho e đóng ké với nóng quá:D

khuyếch đại kiểu gì đây??? lúc mới chuyển đến thì mình nghĩ là người ta sửa nhà nhưng thế éo nào mà sửa mãi có hôm 2-3 h sáng vẫn sửa.

phê thì để ý gì nóng :eek:

Hồi xưa ở xóm trọ cũ thì nghe rõ mồn một luôn giờ sang chô này thì chỉ nghe cạch cạch như đóng gạch thôi. Đến nản, chắc xóm trọ nào cũng có mấy cảnh này nhưng không nói ra thôi.

Hồi xưa ở xóm trọ cũ thì nghe rõ mồn một luôn giờ sang chô này thì chỉ nghe cạch cạch như đóng gạch thôi. Đến nản, chắc xóm trọ nào cũng có mấy cảnh này nhưng không nói ra thôi.
thím mua mấy cái loa thùng ấy về thu âm bọn nó lúc đóng gạch lại bật maxx loa r mở lên đảm bảo hết đóng =D

thím mua mấy cái loa thùng ấy về thu âm bọn nó lúc đóng gạch lại bật maxx loa r mở lên đảm bảo hết đóng =D
xóm trọ gần 30p thu âm không nổi :D

hahaha, pó tay chú, ngày nào cũng có Content thế mà ko biết tận dụng, các trang 3x đang hóng đấy.

qua đặt máy quay làm trang 3xxx thì phê lòi ra luôn bác

Dở, qua gõ cửa xin trái ớt liền, lần tới thì xin tiếp miếng nước mắm, nước tương. Tầm 3 4 lần nó tự giác hiểu, biết đâu ăn mày gặp chiếu manh nó lại rủ some

P/s: dân mmo thực thụ là phải biết kiếm tiền everywhere everytime nhé, content ko đó, nói ít hiểu nhiều

nói thật ngày xưa mình yêu em sinh viên cũng làm nhẹ nhàng thôi, tại sợ các phòng trọ bên nghe thấy ngại bỏ mịa ra, mà e ấy cứ "a ơi nhanh nữa lên, a ơi mạnh nữa lên" đâm ra cái tường nó rụng hết mẹ vôi vữa ra, rung cả mái ngói lên như phá bê tông, chứ "sửa nhà" có vẻ vẫn nhẹ

sướng cái e ấy nói những câu bạo dâm, kích thích phê vãi, làm bao năm rồi vẫn ko quên nổi

(2 phòng bên cạnh đều có girls, ko biết chúng nó nghĩ gì về mình =]] )

nói thật ngày xưa mình yêu em sinh viên cũng làm nhẹ nhàng thôi, tại sợ các phòng trọ bên nghe thấy ngại bỏ mịa ra, mà e ấy cứ "a ơi nhanh nữa lên, a ơi mạnh nữa lên" đâm ra cái tường nó rụng hết mẹ vôi vữa ra, rung cả mái ngói lên như phá bê tông, chứ "sửa nhà" có vẻ vẫn nhẹ

sướng cái e ấy nói những câu bạo dâm, kích thích phê vãi, làm bao năm rồi vẫn ko quên nổi

hay cho câu bạo dâm :3

Họ sẽ muốn được tận hưởng cùng bác..:D

Dở, qua gõ cửa xin trái ớt liền, lần tới thì xin tiếp miếng nước mắm, nước tương. Tầm 3 4 lần nó tự giác hiểu, biết đâu ăn mày gặp chiếu manh nó lại rủ some

P/s: dân mmo thực thụ là phải biết kiếm tiền everywhere everytime nhé, content ko đó, nói ít hiểu nhiều
nó toàn đóng gạch 2-3h sáng thì giờ đó xin nước mắm với ớt về làm gì :eek::eek::eek:??? chẳng lẽ làm nước mắm tỏi ớt :D:D:D

cái này là tui ko có tin nè, làm gì có con nào mà cứ anh ơi nhanh nữa lên đâu, con gái nó là cứ hay nằm im lắm :cool:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,637
170,739
Latest member
topsonvn

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom