Suggest M.n có việc gì ko cho e làm với

hoangsonh2c

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
Chào m.n. :). e cũng chỉ là Newbie trong lĩnh vực MMO thôi ạ. trước khi lập topic này thì e cũng có thử qua cạp rồi like fb rồi PTC. nhưng chắc là ko có ng hướng dẫn or làm 1 mình nên n khá khó. :). Pro nào có việc gì ko cho e theo với ạ. :). tks m.n đã đọc. yh of e.đây ạ : hoangsonh2c

captcha đi cậu, ngày 300k lận

Upvote 0
Có nhiều cách mỗi thứ kiếm 1 ít là thành nhiều

Upvote 0
Upvote 0
có đấy xách chai dầu ăn đi ở đường , tự sẽ có những anh chàng bóng bẩy + đi Vespa ... LX .... SH tiến sát và làm quen .... 1 đêm nở hoa chắc cũng được tầm dăm ba củ

Upvote 0
có đấy xách chai dầu ăn đi ở đường , tự sẽ có những anh chàng bóng bẩy + đi Vespa ... LX .... SH tiến sát và làm quen .... 1 đêm nở hoa chắc cũng được tầm dăm ba củ
bác làm ko cho e làm nữa. :D

Upvote 0
ngồi ám 24h máy để có tiền chắc thớt giật kinh phong mà lên đường
kiếm cái gì học để có thể ra ngoài làm hoặc làm ở trong nhà được ấy thớt,chứ cả đời chỉ cạp biết khi nào mới lên nổi

Upvote 0
ngồi ám 24h máy để có tiền chắc thớt giật kinh phong mà lên đường
kiếm cái gì học để có thể ra ngoài làm hoặc làm ở trong nhà được ấy thớt,chứ cả đời chỉ cạp biết khi nào mới lên nổi
mình nghĩ captcha là bước cơ bản để những người tập chơi kiếm vốn, khi có vốn có thể mua proxy để làm offer hoặc đầu tư PTC chẵng hạn

muốn tiền captcha thì chỉ có cày Pix thôi, 8 tiếng may ra đc 8$ :rolleyes:

Upvote 0
mình nghĩ captcha là bước cơ bản để những người tập chơi kiếm vốn, khi có vốn có thể mua proxy để làm offer hoặc đầu tư PTC chẵng hạn

muốn tiền captcha thì chỉ có cày Pix thôi, 8 tiếng may ra đc 8$ :rolleyes:
bây giờ mình nói thực tế thế này
cạp ko như xưa,load thất thường,mua soft 0,5 mua proxy cho là 8$ đi,mới vào new có đủ 8.5$ ko,mà gõ như vậy lúc có lúc ko,đâu phải ngày nào cũng có mà gõ đâu,nói người ta vào gõ chẳng khác nào dùa họ vào một hướng mà mình chẳng biết hướng đó có tốt không,1 ngày 24 tiếng,cho là gõ 12 tiếng đi,ngồi đợi 12 tiếng lúc có lúc ko,trong khi đợi,có thể làm được 1 đống việc khác

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
418,673
170,772
Latest member
bingan14511
Back
Top Bottom