LukeLucy - Chơi event cho vui mà nhục thế chú :))

Status
Not open for further replies.

TKLGroup

Junior
Reactions
2,052
MR
0.010
Follow me on Facebook Chat with me via Skype X.com

Cậu xem cậu có chơi bẩn ko khi cậu del post kết quả sẽ lùi # và người tham gia event sẽ ko thực sự đúng kết quả của mình
và đây la hậu quả

mình từ 409 về 408 haiz ghê !
Event đối với mình và anh em chỉ là giải trí. mình rãnh cũng comment cho vui.nhưng câu chơi thế thì nhục quá. ít ra master thì cũng phải có lòng tự trọng 1 tí. :)) thiếu thì mình bonus cho :))

chơi vui thôi , làm gì mà chủ theard đàn bà thế :|
mình ko phải đàn bà. nhưng thấy tội mấy anh em chơi ...bức xúc nên post thôi......xem chơi nhục thế là biết :))
còn đây chả cần $ event :))

- - - Updated - - -

Master không có quyền del bài nhé bạn.
Có thể comment bị del bởi mod
em nó edit post rồi xóa hết commment là nó tự động lùi #. hehe..thủ thuật trò mèo này ai chả biết :))

mình ko phải đàn bà. nhưng thấy tội mấy anh em chơi ...bức xúc nên post thôi......xem chơi nhục thế là biết :))
còn đây chả cần $ event :))

master ko có quyền del bài mà :| event mở ra là để giải trí , nếu bạn ko phải là mod thì ko nên soi mói quá nhiều ^^!!! mình nghĩ thế :D dù sao chúc bạn may mắn ^^!!

master ko có quyền del bài mà :| event mở ra là để giải trí , nếu bạn ko phải là mod thì ko nên soi mói quá nhiều ^^!!! mình nghĩ thế :D dù sao chúc bạn may mắn ^^!!
em nó edit post rồi xóa hết commment là nó tự động lùi #. hehe..thủ thuật trò mèo này ai chả biết

Huyle

Junior
Reactions
189
MR
0.000
Master không có quyền del bài nhé bạn.
Có thể comment bị del bởi mod

ai cũng có thể tự del post mình chứ, nhưng mình đoán chắc luke thấy không trúng rồi vô ý del thôi không biết trước hậu quả :binhsua75:

LukeLucy

Banned
Reactions
2,849
MR
0.000
ủa del post vị trí bị tụt hả
mình del đó nhưng ko bít sẽ sai post , tưởng post vẫn giữ vị trí như thế vì chủ thớt nói ko dc cmt 2 lần 1 page , hĩ hix , ko biết sr nha :(:((

mình del đó nhưng ko bít sẽ sai post , tưởng post vẫn giữ vị trí như thế vì chủ thớt nói ko dc cmt 2 lần 1 page , hĩ hix , ko biết sr nha :(:((

thôi / ko có gì. tưởng cầu chơi nhục anh em thôi. paiz ssi học. close theard nha :))

the1st

Hero
Reactions
517
MR
0.000
close topic rồi còn đâu mà chỉnh :|

thiemthang

Senior
Reactions
450
MR
0.000

Không biết không có tội..bỏ qua đi các bạn...:binhsua87:..mod vào thì close pic

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,787
176,237
Latest member
789clubfish

Most viewed of week