LỜI XIN LỖI MUỘN MÀNG

Sao không hát "EM còn nợ anh" bài này guitar cũng phê mà

Thanks, nhờ có bạn mà đã sms với bạn ý. Thời gian quá lâu mỗi người cũng trải qua nhiều chuyện rùi nên khác đi là tất nhiên, nhưng sau 1 hồi thăm hỏi lòng vòng vẫn có thể mi - ta như ngày xưa vậy đc coi là happy ending rùi hơ :D

1 thằng vs tính cách như bạn của thớt thì làm thế nào để ng con gái kia cảm thấy ko phải là " phiền " nữa nhỉ.......aiz........đau đầu quớ !!!

@Cô Gái Đến Từ Hôm Qua ko có gì đâu bác, giúp đc cái gì thì em giúp. Chúc 2 bác là bạn tốt của nhau, sau là gì nữa thì chúc sau :))

1 thằng vs tính cách như bạn của thớt thì làm thế nào để ng con gái kia cảm thấy ko phải là " phiền " nữa nhỉ.......aiz........đau đầu quớ !!!
ko hiểu ý bạn lắm, nhiều khi người ta có lỗi với bạn không phải vì bạn không tốt mà chỉ vì bản thân họ đang có vấn đề thôi

@Cô Gái Đến Từ Hôm Qua ko có gì đâu bác, giúp đc cái gì thì em giúp. Chúc 2 bác là bạn tốt của nhau, sau là gì nữa thì chúc sau :))
ko có là gì nữa đâu vì ngoài tình cảm bạn bè ra thì ko có gì hết :D người ta cũng có người yêu từ năm đó tới giờ rùi

chị biết lý do vì sao em bỗng nhiên quay ra công kích chị bằng từ ngữ :) chị không để những thứ không đáng đọng lại trong đầu mình nên em không cần phải cố :)

Em cảm thấy thế thôi chị ạ , mọi thứ đến từ quá khứ đều chỉ đẹp trong quá khứ, nếu dùng quá khứ áp cho hiện tại là sai với quy luật tự nhiên , theo em nghĩ thì chị đã làm tổn thương anh ta và dù chị có cố gắng thế nào, thì chị cũng không thể very nice trong mắt anh ta được như xưa đâu ạ . Sau lời thú tội và sự liên lạc trở lại lần này , liệu chị có thực hiện được lời chị hứa không ? :D Ý kiến cá nhân của em thôi, chị đừng giận, chúc chị may mắn !

Topic của chị làm em nhớ 1 bạn nữ trong 4rum này quá :D qua rồi một thời kỹ niệm :)

ko hiểu ý bạn lắm, nhiều khi người ta có lỗi với bạn không phải vì bạn không tốt mà chỉ vì bản thân họ đang có vấn đề thôi

ko có là gì nữa đâu vì ngoài tình cảm bạn bè ra thì ko có gì hết :D người ta cũng có người yêu từ năm đó tới giờ rùi
thì ý giờ cũng đang bị 1 đứa coi là "phiền" , mà cũng do tính cách mình tựa tựa "nam nhân" trong truyện , aiz.........phải làm sao.......phải làm sao......làm thế "lào" mới đc đây >"< >"<

thì ý giờ cũng đang bị 1 đứa coi là "phiền" , mà cũng do tính cách mình tựa tựa "nam nhân" trong truyện , aiz.........phải làm sao.......phải làm sao......làm thế "lào" mới đc đây >"< >"<
mình nghĩ chắc là... mình không biết đâu :D con người lo chuyện tâm hồn của bản thân cũng mệt rùi hehe, bớt 1 chuyện thị phi bớt phiền, mong bạn sớm thành chính quả :D

mình nghĩ chắc là... mình không biết đâu :D con người lo chuyện tâm hồn của bản thân cũng mệt rùi hehe, bớt 1 chuyện thị phi bớt phiền, mong bạn sớm thành chính quả :D

chuẩn không cần chỉnh

Mình mong mình sớm đc đầu thai . Sống mệt quá :)):D:D:D. Cơ mà lại sợ chết . Thế mới khổ :D:D:D:D

chocolate nghe quen hồi đó cũng có cạp phair không nhĩ :) con người ta giiết nhau đi tù còn tha thứ được huống hồ chĩ là sai lầm nhất thời :D

Ta vào đây, e hèm =.0

Những điều con người ta áy náy thường ít khi dám nói ra vì cứ để qua luôn cho rồi, nói ra xấu hổ, nghẹn ngào, nhưng tại sao cứ phải sống với cảm giác không được nói ra mà cứ ngưọng ngùng? Có bạn nào thế chưa, mình cam đoan là có hết, chỉ là ít hay nhiều, vậy 1 cô gái gạt đi tự tôn để nói ra, tại sao mấy bạn đả kích?
Nếu nó có thể đẹp, hãy cứ giữ nó và giữ mãi, phát huy, trước mình cũng nghĩ đẹp hãy để là quá khứ, nhưng giờ thì thôi, ủy mị và ướt quá, nên cứ triển tới tương lai để nó luôn là 1 liều adrenaline giúp cho cuộc sống bạn tươi trẻ.
Xin cảm ơn bạn nam kia đã cung cấp sdt sau khi lục info cho Alice ^^ và mình đã có thể liên lạc lại với cô ấy. Và mấy bạn nói Alice vớ vẩn có thể đi ra trong vui vẻ, ít ra là chưa nhận ra mình có gato với Alice hay ko vì có 1 tình bạn mà mình không có.
Alice và ta không yêu nhau vì khi quen chúng ta đều có 1 người để quan tâm thế nên mấy thím đừng già non nữa nhé, vấn đề i chang như Alice đã nói ở #1.
Alice vẫn luôn là bạn ta và chúng mình đang có làm cho nó vui vẻ như trước dù đã không còn làm chung.
Sau cùng xin chúc mọi người nghỉ lễ 2.9 vui vẻ bên gia đình và gấu yêu.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,897
170,960
Latest member
game789clubuk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week