LỜI XIN LỖI MUỘN MÀNG

Sao acc thím này đc verified vậy nhỉ :rolleyes:

bác NC thế này dễ ra đảo lắm đấy cẩn thận củi lửa, đụng chạm người khác đấy
kinh nghiệm 3 con gấu chó của mình cho hay.
mình ko đụng chạm , xúc phạm or nói tục :cool: có lẽ nào:eek:

chắc giúp đỡ có liên quan đến "vất chất" đây mới có khó khăn sau 1 thời gian. Dự là thớt cho bản vay tiền để dep vào HYIP gì đó đang nổi lúc đó. rồi chắc HYIP sập, bản không thể thanh toán cho thớt...vâng vâng ....

chắc giúp đỡ có liên quan đến "vất chất" đây mới có khó khăn sau 1 thời gian. Dự là thớt cho bản vay tiền để dep vào HYIP gì đó đang nổi lúc đó. rồi chắc HYIP sập, bản không thể thanh toán cho thớt...vâng vâng ....
bạn có vấn đề về đọc hiểu rồi ôi trời ơi :p

Ganh tỵ quá

giúp đỡ kỹ năng mmo thôi

Những cái đơn giản gần gũi bên mình khi mất đi rồi thì mới cảm thấy tiết và cái cuối cùng còn lại chỉ còn là những hoài niệm đẹp :D

Những cái đơn giản gần gũi bên mình khi mất đi rồi thì mới cảm thấy tiết và cái cuối cùng còn lại chỉ còn là những hoài niệm đẹp :D
lâu nay mình nghĩ lại vẫn thấy khi đấy mình xấu tính chả ra sao cả, cũng vì ngại nên ko tìm cách liên lạc lại

lâu nay mình nghĩ lại vẫn thấy khi đấy mình xấu tính chả ra sao cả, cũng vì ngại nên ko tìm cách liên lạc lại
Thử đi vì ít nhiều gì bác cũng đã cố gắng hết sức chứ để sau này người ấy không onl nữa thì lúc đó kiếm cũng khó trong 7 tỷ người nói chung và 80 triệu người trên Việt Nam nói riêng :D

Thớt ở đà nẵng hả .

Announcements

Forum statistics

Threads
419,488
171,536
Latest member
phongtom

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week