• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Lời cảm ơn tới anh em mmo4me

Status
Not open for further replies.

zyzz696

Junior
Reactions
293
MR
0.000
Như topic lần trước em có lập http://mmo4me.com/showthread.php?64296
Hum nay có rảnh chút thời gian em lập topic này để 1 lần nữa cảm ơn Ban quản trị mmo4me đã bớt chút thời gian về chơi với gia đình em ,
Mẹ em rất vui khi có những người bạn không quen biết ngoài đời mà chỉ qua internet cũng có thể đến được với nhau, cụ thể là bạn
Tranau90,anh Congclose , anh love_token273 và em vubaduc93 đã không ngại đường xa qua nhà em chơi ,
tất cả anh em mmo đã ủng hộ mình qua đợt khó khăn này để vươn lên .
Một lần nữa em xin cảm ơn tấm lòng của các anh chị trong forum và các bạn đã nhiệt tình giúp đỡ em .
Em và gia đình chân thành cảm ơn sự góp sức quý báu này , em sẽ nhớ mãi những lúc này ,
thế mới biết thế giới mmo còn tốt hơn mình tưởng , sẵn sáng chia sẻ giúp đỡ nhau lúc khó khăn .
Khi nào có dịp offline forum ở Hải phòng em nhất định sẽ đi gặp mặt anh chị 1 lần nữa .
cảm ơn mọi người trong nam ngoài bắc nhiều nhé , còn thời gian mình sẽ kiếm tiền thêm trên mạng phụ giúp mẹ ,
nếu ai có lòng nhiệt tình xin add nick yahoo kedatinh_0305 để chỉ mình cách kiếm tiền nhé . Thanks all forum mình

Last edited by a moderator:
@tuonglaimmo: cậu có lập topic proof kiểu nào đi nữa thì 1.000 VNĐ tôi cũng không cho ;)

@Hoàng: cố gắng vượt qua giai đoạn khó khăn này em nhé.

xin loi ban,ban co thay toi xin xo ai a? xin loi chu toi tha nhin doi con hon la phai xin xo 1 xu tu ke hom hinh nhu cau, hien gio toi kem cau con tuong lai ko biet ai hon ai dau ma to ve thai do hon nguoi nhu vay
toi cung ko nhu ban Hoang vi no vai trieu phai di xin nguoi khac roi khi xin dc hon chuc trieu roi thi noi la ko dang bao nhieu
voi lai gio nho mmo toi cung kiem dc du trang trai cuoc song

xin loi vi dang lam captcha ko xai dc vietkey

Upvote 0
xin loi ban,ban co thay toi xin xo ai a? xin loi chu toi tha nhin doi con hon la phai xin xo 1 xu tu ke hom hinh nhu cau, hien gio toi kem cau con tuong lai ko biet ai hon ai dau ma to ve thai do hon nguoi nhu vay
toi cung ko nhu ban Hoang vi no vai trieu phai di xin nguoi khac roi khi xin dc hon chuc trieu roi thi noi la ko dang bao nhieu

Tôi cứ nói thế thì làm gì nhau :hihi: Xin cũng không cho ấy chứ ;)) Than nghèo kể khổ thấy gớm ;)) Nhiều lúc bệnh sĩ chết trước bệnh trĩ đó :hihi:

Upvote 0
Tôi cứ nói thế thì làm gì nhau :hihi: Xin cũng không cho ấy chứ ;)) Than nghèo kể khổ thấy gớm ;)) Nhiều lúc bệnh sĩ chết trước bệnh trĩ đó :hihi:
bạn ấy có xin bạn đâu mà bạn cứ nói vậy ? Stop dc rồi , chà đạp lên tự trọng người khác chẳng có j vui

Upvote 0
Các bạn tốt quá, tốt đến mức tôi cảm thấy các bạn tốt có mục đích, các bạn muốn cho mọi người thấy các bạn tốt hay sao. Thấy cho các bạn có lòng đồng cảm, lòng thương người hay sao. Các bạn nghĩ hành động đó sẽ khiến các bạn tốt hơn trong mắt người khác chứ.
Ngay từ đầu thấy mọi người đóng góp tiền tôi thấy rất vui thay cho bạn Hoàng, các bạn đến thăm nhà Hoàng tôi thấy cũng tình cảm và cũng để xác minh, còn việc thăm xong cho tiền xong mà vẫn cứ kéo dài vấn đề này tôi thấy mắc cười rồi đấy

Dù có mục đích thì ít ra còn hơn người nói mồm.

Xong xuôi em ấy cảm ơn mà cứ blah blah lên. Mà hình như cậu cũng đang kể nghèo kể khổ có mục đích đó chứ :hihi: cho mọi người thấy mình có cố gắng, nghị lực, có lòng tin về một tương lai tươi sáng à :hihi:

bạn ấy có xin bạn đâu mà bạn cứ nói vậy ? Stop dc rồi , chà đạp lên tự trọng người khác chẳng có j vui

Thế em Hoàng có xin nó đâu mà nó nói vậy ? bộ em ấy không có lòng tự trọng chắc ? Từ đầu tới giờ bao nhiêu người nói không tin, kêu sau khi đi thăm về thì sẽ ủng hộ vậy mà giờ có thấy đứa nào đâu ? Tớ có gì nói nấy, sao phải xoắn mấy đứa ra vẻ này nọ nhỉ ?

Upvote 0

benh tri sao ma chet duoc ha bac ;))

Upvote 0
dung toi ngheo, si dien la dieu duy nhat toi co, nhung toi ko mang no di ma ban re
con ban, ban la ai, ban the nao, toi ko biet, nhung cach noi chuyen cua ban that dang ghet, va do la muc tieu de toi phan dau va vuot qua de sau nay toi co the cuoi vao mat nhung ke hom hinh nhu ban

Upvote 0
thôi Stop được rùi anh Bin ơi .....
mà cả 2 cùng stop là vừa
anh em với nhau mà

Upvote 0
Không biết bọn scamer nó có dành chút thời gian đọc topic nay không nữa. Vào để thây cách con người đối xử với nhau này

Upvote 0
tu dung topic chui nhau anh mod vao can thiep ho cai

Upvote 0

Xin lỗi bạn.Chứ bạn nói k được ai ủng hộ cả.Topic bạn hoàng lập ra để cám ơn mọi người.Tạm thời đã ổn rùi còn tuơng lai phụ thuộc vào bạn hoàng.Mình cũng đã tâm sự vs bạn hoàng nhiểu rùi.Nên các bạn cứ yên tâm.Bạn hoàng nên sửa lại''Tuy số tiền không lớn ''.

Upvote 0
xin lỗi bạn, tôi đã tâm sự trên chatbox , hoàn cảnh tôi nói thẳng ra còn khó khăn hơn bạn Hoàng nhiều
Ba tôi bị nghiện, mẹ tôi thì bị ốm nặng, tương tự như ba bị suy giảm hệ miễn dịch, gia đình tôi ở quê cũng ko có gì đáng giá, ngoài mấy mảnh đất ruộng. Khi mẹ vào viện mọi chi phí phải vay mượn người quen và người thân. số tiền 120tr tiền vay mượn hàng tháng tôi vẫn phải gửi 500k về cho ba mẹ trả nợ. Tôi còn phải nhịn ăn để có tiền gửi cho ba mẹ, Gia đình tôi cũng phải vay mượn để tôi có tiền lên hà nội học đó bạn. Tôi ko bao giờ muốn ỷ nại vào ai, có khi tôi nhịn đói 3 ngày vẫn phải lên trường, bạn bè phải cho tôi vài gói mì chống đói.
Thử hỏi bạn Hoàng có đến mức như tôi không. 1 ngày chỉ ăn 2 bữa mì, tốt hơn thì có thêm quả trứng. học trên trường rồi về đi phục vụ cafe đến nửa đêm mới về đến phòng trọ. Cũng nhờ người bạn chỉ mmo cuộc sống tôi mới khá lên. Tôi thấy cảm phục mọi người quá tốt bụng, nhưng ko nên để người ta dựa dẫm vào lòng tốt đó.

Có thể mọi người nói tôi ghen ăn tức ở, nhưng ko hề, tôi chỉ nói lên suy nghĩ của mình. Ko ai giúp đc mình tốt nhất ngoài bản thân và ý chỉ của mình

bạn đang nhỏ nhen rồi đấy đúng ko, bạn đừng có đặt cái suy nghĩ bạn vào người khác, vậy thì cứ cho là bạn HAY bạn GIỎI nhưng bạn Hoàng ko đc hay và giỏi như bạn. ok chứ! cách nói chuyện ntn mà còn ko nhận là ghen ăn tức ở .

Upvote 0
Thế em Hoàng có xin nó đâu mà nó nói vậy ? bộ em ấy không có lòng tự trọng chắc ? Từ đầu tới giờ bao nhiêu người nói không tin, kêu sau khi đi thăm về thì sẽ ủng hộ vậy mà giờ có thấy đứa nào đâu ? Tớ có gì nói nấy, sao phải xoắn mấy đứa ra vẻ này nọ nhỉ ?
uh thôi nói vậy dc rồi , nhà nó bố mẹ nó cũng bệnh nhưng ko ai giúp lên đây đọc topic thấy bạn hoàng cmt câu "tuy số tiền ko lớn" nên nó thấy ko công bằng thôi , mình nghĩ vậy , thôi thông cảm cho nó , dừng đi

Upvote 0
benh tri sao ma chet duoc ha bac ;))

Hờ hờ, ai biết đâu ;)) Xấu hổ không đi cắt là chết à :hihi:

dung toi ngheo, si dien la dieu duy nhat toi co, nhung toi ko mang no di ma ban re
con ban, ban la ai, ban the nao, toi ko biet, nhung cach noi chuyen cua ban that dang ghet, va do la muc tieu de toi phan dau va vuot qua de sau nay toi co the cuoi vao mat nhung ke hom hinh nhu ban

Tôi không hiểu cậu định nghĩa thế nào là bán rẻ, mà bán rẻ cái gì chứ bán rẻ sĩ diện =)) Nếu cậu ở trong tình cảnh như em Hoàng, mà giữ cái sĩ diện này thì kết quả biết sao rồi đấy. Người ta có hiếu, biết suy nghĩ hơn cậu nhiều ;)

Ghét thì cứ ghét, sau này lúc nào cảm thấy cười được vào mặt tớ thì cứ pm Y!M nha, 2 đứa gặp mặt ngồi đối diện nhau, tớ kể chuyện cười cho mà cười :hihi:

thôi Stop được rùi anh Bin ơi .....
mà cả 2 cùng stop là vừa
anh em với nhau mà

Anh có anh em gì với nó đâu, anh em với ku Hoàng thôi ;))

Upvote 0
thoi dung lai het di

Upvote 0
uh thôi nói vậy dc rồi , nhà nó bố mẹ nó cũng bệnh nhưng ko ai giúp lên đây đọc topic thấy bạn hoàng cmt câu "tuy số tiền ko lớn" nên nó thấy ko công bằng thôi , mình nghĩ vậy , thôi thông cảm cho nó , dừng đi

Tớ thì thấy em Hoàng có chút gì đó quá thành thật thôi. Phải nhìn nhận thẳng là số tiền đó có là gì so với số tiền cần để điều trị ung thư ? Có chăng em ấy chưa biết cách nói thôi mà. Ai thấy khó chịu thì giữ trong lòng chứ ném đá hội nghị làm gì nhỉ ?

Công bằng trên thế giới này có à ? Công lý thì là diễn viên hài rồi, còn công bằng thì chưa thấy, chắc không có :hihi:

Upvote 0
Tớ thì thấy em Hoàng có chút gì đó quá thành thật thôi. Phải nhìn nhận thẳng là số tiền đó có là gì so với số tiền cần để điều trị ung thư ? Có chăng em ấy chưa biết cách nói thôi mà. Ai thấy khó chịu thì giữ trong lòng chứ ném đá hội nghị làm gì nhỉ ?

Công bằng trên thế giới này có à ? Công lý thì là diễn viên hài rồi, còn công bằng thì chưa thấy, chắc không có :hihi:
chắc zậy quá , ko biết bé hoàng nhiêu tuổi rùi , đoán chưa qua 18 :-"

Upvote 0
Pháp Bố Thí

Kẻ bố thí phước chả phải tại của mà tại lòng
Kẻ chém giết họa chả phải tại gươm mà tại ý

Gửi đến anh em forum cho anh em không có tiền hoặc có tiền vào đây tham khảo : không có tiền ta vẫn có thể bố thí được bằng nhiều phương pháp có thế cuộc sống sẽ tốt đẹp hơn.

+ Giúp người đang mê đắm chìm trong tội ác (scammer gì đó) tìm lời khuyên giúp họ đi đúng con đường đó gọi là vô kỉ bố thí .<<< ( cái này dành cho scammer là chủ yếu ) ,
+ Giúp người đang lúc khó khăn tìm cách giúp đỡ họ bằng phương tiện vật chất gọi là phương tiện bố thí
+ Giúp người đang sợ giúp họ trấn an tạo chỗ dựa niềm tin cho họ gọi là vi pháp bố thí
+ Giúp người khuyên họ không thưa kiện lẫn nhau gọi là giải kiết bố thí
+ Tâm bất nhẫn yêu thương tất cả mọi người gọi là tâm đề bố thí.

+ Theo mình những bạn trong comment này đều nằm trong danh sách này , cố gắng phát huy nhé các bạn

Upvote 0
Thế là ổn rồi!! Mẹ bạn sẽ sớm khỏe lại thôi!! Cố lên bạn nhé!! :binhsua11:

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,029
171,081
Latest member
vicoappcom