Lời cảm ơn tới anh em mmo4me

Status
Not open for further replies.
Như topic lần trước em có lập http://mmo4me.com/showthread.php?64296
Hum nay có rảnh chút thời gian em lập topic này để 1 lần nữa cảm ơn Ban quản trị mmo4me đã bớt chút thời gian về chơi với gia đình em ,
Mẹ em rất vui khi có những người bạn không quen biết ngoài đời mà chỉ qua internet cũng có thể đến được với nhau, cụ thể là bạn
Tranau90,anh Congclose , anh love_token273 và em vubaduc93 đã không ngại đường xa qua nhà em chơi ,
tất cả anh em mmo đã ủng hộ mình qua đợt khó khăn này để vươn lên .
Một lần nữa em xin cảm ơn tấm lòng của các anh chị trong forum và các bạn đã nhiệt tình giúp đỡ em .
Em và gia đình chân thành cảm ơn sự góp sức quý báu này , em sẽ nhớ mãi những lúc này ,
thế mới biết thế giới mmo còn tốt hơn mình tưởng , sẵn sáng chia sẻ giúp đỡ nhau lúc khó khăn .
Khi nào có dịp offline forum ở Hải phòng em nhất định sẽ đi gặp mặt anh chị 1 lần nữa .
cảm ơn mọi người trong nam ngoài bắc nhiều nhé , còn thời gian mình sẽ kiếm tiền thêm trên mạng phụ giúp mẹ ,
nếu ai có lòng nhiệt tình xin add nick yahoo kedatinh_0305 để chỉ mình cách kiếm tiền nhé . Thanks all forum mình

Last edited by a moderator:
Reactions
225
MR
0.000
OK Đồng ý

Tớ thì thấy em Hoàng có chút gì đó quá thành thật thôi. Phải nhìn nhận thẳng là số tiền đó có là gì so với số tiền cần để điều trị ung thư ? Có chăng em ấy chưa biết cách nói thôi mà. Ai thấy khó chịu thì giữ trong lòng chứ ném đá hội nghị làm gì nhỉ ?

Công bằng trên thế giới này có à ? Công lý thì là diễn viên hài rồi, còn công bằng thì chưa thấy, chắc không có :hihi:

+ Đồng ý câu nói của bạn , tớ đọc mới đầu cũng hơi khó chịu . Nhưng mà nghĩ lại thà chấp nhận có sự thành thật hơn sự giải dối . Hoàng quá chân thật nên câu nói của Hoàng đã làm mình cảm thấy thương em ấy nhiều hơn. :binhsua15:

Upvote 0

dinhbuu144

Banned
Reactions
1,867
MR
0.000
cũng định nói vụ "tuy số tiền ko lớn" nhưng có ng nói rồi nên thôi. Dù mình ko có tiền để góp nhưng thấy câu đó rất khó chịu, huống chi những ng đã đóng góp. Phần lớn ae trong mmo thì dù chỉ 100.000 cũng là quý giá chưa nói đến số tiền hơn 10m.

Upvote 0

metthe

Banned
Reactions
79
MR
0.000
Chúc mẹ e nhanh chóng bình phục để e còn báo hiếu nữa nhé :binhsua12:Tuy 4rum chỉ là ảo nhưng con ng tham gia trên này là thật và trong số đó có nhìu người tốt (ko bao gồm những kẻ ko có tình người và scamer thôi :binhsua17:)

Upvote 0
cũng định nói vụ "tuy số tiền ko lớn" nhưng có ng nói rồi nên thôi. Dù mình ko có tiền để góp nhưng thấy câu đó rất khó chịu, huống chi những ng đã đóng góp. Phần lớn ae trong mmo thì dù chỉ 100.000 cũng là quý giá chưa nói đến số tiền hơn 10m.

.... câu "tuy số tiền ko lớn" cũng gây nhìu tranh cãi vậy sao??? Bạn hỉu như thế nào về cụm từ đó vậy??? dù 20.000đ nó cũng rất lớn rồi kìa.... :binhsua12:Nên câu văn thể hiện sự tế nhị 1 chút thì ng ta luôn nói "tuy số tiền chưa phải là lớn"... ko có nghĩa là nó quá nhỏ.... :binhsua19:

Upvote 0
Nói thật nhé, mình thấy nhiều bạn lo lắng quá mức rồi. Mọi người ủng hộ nhiệt tình, đến thăm hỏi thế là tình cảm rồi. Bạn Hoàng ko nên kéo mọi người vào cuộc sống của bạn. Bạn hãy tự lực lo tiếp cho tương lai của bạn cũng như mẹ của bạn. Việc của bạn đến đây closed là đc rồi. Còn anh em nào có lòng thì cứ pm riêng, hoặc chỉ cho bạn cách kiếm tiền qua YAHOO. Việc cứ lập topic liên tục này có vẻ nhiệt tình thái quá. Ở ngoài đời còn rất nhiều hoàn cảnh khó khăn hơn bạn nữa kìa, liệu mọi người giúp đc hết ko??
Việc của bạn Hoàng lên chấm dứt tại đây, kéo dài quá mình cảm thấy nó thành cái gì đó ko thoải mái.

Số tiền mọi người đóng góp phải hơn chục triệu mà bạn Hoàng nói là ko lớn sao, mỗi tháng mình gửi cho ba mẹ có 500 ngàn ba mẹ cũng mừng lắm rồi đó bạn ạ

Mình rất cảm phục bạn vì dám đứng ra xin mọi người đóng góp, dù bạn có khó khăn cũng nên hiểu. Mọi người ai cũng có cuộc sống riêng, giúp đc 1 lần ko có nghĩa giúp đc cả đời.
Mong cậu và gia đình mạnh khỏe

Lập topic cũng là sai ah.... hình như bạn ko có chút gì gọi là hỉu bik chỉ bik ném đá ko đúng chỗ :binhsua12:

Upvote 0

martinpro

Banned
Reactions
445
MR
0.000
tự kỷ, tự trọng, sỹ diện, ngu , bảo thủ,

những đức tính nói trên của bạn mà là tương lai mmo thì chết cậu ơi.

người ta khó khăn, người ta là 1 người con hiếu thảo, thì người ta cần sự giúp đỡ. Tôi thiết nghĩ kể cả đi ăn xin, ăn mày mà giúp cho mẹ mình đc khỏi bệnh , hoặc đỡ đi 1 phần nào đó cơn đau thì tôi cũng làm.

bạn hãy giữ cái sỹ diện của bạn lại. ôm thật chắc cái tính bảo thủ đó vào. và đừng lên cm lung tung và thiếu suy nghĩ như vậy

Tôi nói thằng 10m chả là j so với 1 gia đình có bệnh nhân bị ung thư. may ra đc tiền thuốc 1 tháng.

mà bệnh giờ mới giai đoạn 2 sau này còn rất nhiều thứ tiền. Nếu điều trị tốt và lâu dài số tiền ko thể dừng đc ở con số vài chục triệu đc.

nói chung là quá nhiều vấn đề và mình cũng ko biết cách trình bầy, tóm lại 1 câu bạn sai rồi bạn tươnglaimmo ạ

Đừng vào cm những dòng cm của riêng bạn nữa. tôi sẽ đợi 1 ngày bạn vươn lên và qua mặt nhiều người khác như thế nào

và sau khi thành công thì sau lưng, bên cạnh bạn còn đc những ai. hay là chỉ còn lại bạn và cái bóng của bạn. Vì bạn sống quá ích kỷ , sỹ diện bạn quá cao.

Thôi ko chém nữa. .....

Upvote 0
+ Đồng ý câu nói của bạn , tớ đọc mới đầu cũng hơi khó chịu . Nhưng mà nghĩ lại thà chấp nhận có sự thành thật hơn sự giải dối . Hoàng quá chân thật nên câu nói của Hoàng đã làm mình cảm thấy thương em ấy nhiều hơn. :binhsua15:

Trên tv cậu xem các chương trình ngôi nhà tình nghĩa, vượt lên chính mình xem... số tiền các nhà tài trợ có khi đến cả tỷ vẫn nói 1 câu... tuy số tiền chưa được nhiều nhưng cũng phần nào giúp đc .... vượt quá khó khăn.... nên tớ đọc vẫn thấy bt.... với lại topic bạn vào để xin cảm ơn mọi ng 1 tiếng chứ ko các bạn lại trách móc mình giúp nó xong nó lại ko 1 tiếng cảm ơn.... :binhsua12:

Upvote 0

animax1991

Staff member
Super Moderator
MMO4ME United
Trusted Max
Solutions
6
Reactions
14,383
MR
1,223.823
$1,610.00
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Ừ bạn có hiếu , làm đúng với lương tâm thì sẽ có ng ủng hộ thôi, dạo này nhiều ng` dựa vào lòng thương xót mà lừa đảo người khác nên ít khi Max giúp đỡ lắm, mấy lần trước giúp ng ta, hóa ra bị lừa tình, đau lắm.

Upvote 0

zyzz696

Junior
Reactions
293
MR
0.000
Thật sự em tầm trưa có hơi vội viết nên chưa để ý lại từ ngữ , lúc đó tầm 11h e đang chuẩn bị đi giã cua nấu cơm cho mẹ, sorry mong anh em mmo4me thông cảm cho em , cảm ơn lời góp ý từ mọi phía cho em . Em xin chân thành cảm ơn

Upvote 0

PhongVu

Senior
Reactions
940
MR
0.000
chỉ biết gửi lời chúc mẹ cậu mau hết bệnh thui, mình ở tận đồng nai,
sẵng cho hỏi có ae mmo nào ở đồng nai???
off cái nào mình đại thọ nhé

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden