Other Lbux.com- Chơi game trồng trọt kiếm bitcoin free cho anh em

đã ref :D

24/06 14EXaXH9LhczFwVsg2VD2hWkYZTC5gtkAw 0.001802109 Pending
thanks bác . đang đợi roài :D . mình đang có kha khá vps bác có cái gì treo kiếm satoshi trên vps được ko mình ref cho :D

Mình ít khi on face, chỉ dùng nick face để log in vào các site. Nên cần gì cứ inbox đi bạn:oops:

Chúc mừng thím, h tạo acc mới à:rolleyes:
Vẫn acc cũ mà bác, hôm qua máy ở cty bị cái gì mà web tải k đc, lấy máy khác rút thì tối em nó về ví :D

sắp có hạt giống mới các cụ ơi :p:p:p:p
Hạt giống nào thế bạn, hay là bạn sắp lên level
Mình chỉ nhớ cây wheat lúc đầu 1k250 bây h còn 1k102. Còn cây bắp lv3 dc 8XP/season mà bây h còn có 2XP/season
Đúng là tụt giảm thê thảm:D. H trồng cà rốt lại lời nhất, lời 52 buxcoin trên mẩu level 1. Lợi nhuận kiếm buxcoin giảm 35% so với trước. Trc tuần đầu cần 7 ngày là đc 1$, thì h cần khoảng 10 ngày:oops:. Nhưng có khi nào em nó giảm số lượng buxcoin để nâng giá lên cao ko nhỉ:oops:. Hay đây là cách em nó tăng độ khó coin nhỉ (càng ngày coin càng giảm), hy vọng giá nó sẽ đc đẩy lên sau 1 thời gian nữa. Còn ko thì thiệt thòi cho anh em:oops:

thich thi cheat chet cmn luon
bước 1 tạo 1000 acc ( điền email áo vẫn dc) sau đó trồng cây ( sau 1 ngày 1 acc đc khoapng hơn 4k coin. sau đó cố gắng kéo giá lên 0.0002 để acc 9 mua và bán lại. chủ yếu acc 9 lời là đc. minh mới nghi dc cách đó nhưngn đang text

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,664
171,715
Latest member
csmuonnam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week