Other Lbux.com- Chơi game trồng trọt kiếm bitcoin free cho anh em

vianhcancoem

Hero
Verified
Reactions
669
MR
0.030
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Anh em tham gia tại đây. Lbux.com hiện h đã chuyển sang coincitizen.com rồi nhé ae
Ref
http://www.coincitizen.com/ref/85876
non-ref
http://www.coincitizen.com/
Game ko cần đầu tư, minpay 1$. Khoảng tầm 1 tuần là kiếm đc tầm 1$ rồi, lúc hướng dẫn mình quên nói, khi nào cần bán coin thì vào mục Coin để đổi coin ra $ nhé. 10000 coin=1$. Game mới đầu đã cho mình 6 củ cải rồi . 2 hạt giống và 4 cây=3360 coin, game tặng 3360 coin làm vốn, tương đương 0,336$. Tuần đầu mỗi ngày sẽ kiếm đc 0,1$, nên 1 tuần là đc 1$. Khi lên level 2 mua cây tốt hơn thì 1 tuần kiếm đc nhiều hơn nữa.
Hướng dẫn tham gia cơ bản
Hướng dẫn cơ bản bằng hình ảnh phần 1

Hướng dẫn cơ bản bằng hình ảnh phần 2
https://mmo4me.com/threads/lbux-com...-bitcoin-free-cho-anh-em.304538/#post-5640327
Hướng dẫn nâng cao
Proof

Last edited:
Hướng dẫn cơ bản bằng hình ảnh phần 2

P/s Mn thông cảm nha, mình có 3x hình nên phải chia làm 2 mới up đc (4rum ghạn 20 hình)
Game lúc đầu chơi thế thôi. Chứ hiếm khi nào cây bị bệnh lắm. Nên hằng ngày mình chỉ vào khoảng 4 lần (trồng cây+ thu hoạch 2 đợt), mỗi lần tầm 1-2 phút, là 1 tuần kiếm đc tầm 1$ rồi

Last edited:
cái này chức năng vip sao vậy thớt
Chức năng vip, mình thấy mở thêm đc cái hồ nuôi cá trong Farm đấy bạn (ngoài ra tăng số coin free 1 lần nhận đc). Mình ko biết trong hồ nuôi đc cá gì, giá bao nhiêu vì mình ko phải vip:D. Vip tốn 5$ lận bạn, thôi cứ bình thường mà chơi đi:D
Cái này k chơi trên dtdd đc phải k
Bạn thử xem đc ko, trên đt mình thì ko thấy hiện Farm:D

Chắc site này của bác nào người việt, nội dung y chang trò nông trại vui vẻ của zing.me 7 năm trước

Chắc site này của bác nào người việt, nội dung y chang trò nông trại vui vẻ của zing.me 7 năm trước
Game nông trại là thế mà bạn:rolleyes:. Game mô phỏng trồng cây, chăn nuôi thì khá giống nhau rồi:D. Trồng cây thì tưới nc bón phân,chăn nuôi thì cho ăn uống:D. Chứ ko lẽ trồng cây lại cho ăn uống, chăn nuôi thì lại đi tưới nước bón phân bao giờ (logic). Trồng cây thì đc trái, chăn nuôi đc thịt, trứng:rolleyes:. Mấy thằng này mô phỏng theo mô hình nông trại ngoài đời, chẳng thằng nào có thể đăng ký bản quyền đc cả (thằng zing cũng là theo sau thôi).
Miễn sao nó pay là đc, game free có mất đồng nào đâu mà sợ:oops:(tặng 0,33$ lúc vào game, tuần đầu mỗi ngày kiếm 0,1$). Trừ khi bạn muốn hơn người, up Vip mới mất tiền thôi:oops:

Last edited:
vừa dc chơi game vừa dc tiền, còn j sướng bằng :D

Mới up Vip mất 5$ để xem có gì:D
Kết quả:
1, Mở được hồ cá, trong đó có bán 2 loại cá là cá chép và cá hề:rolleyes:. Cá tốt nhất là ko chơi, thời gian chôn vốn 1 tháng:eek:. Như con cá hề mắc nhất (trong hình), 1 con 10k coin thì sau 1 tháng thu đc 13k coin:oops: (lời có 3k coin/1 con/1 tháng (720h) quá tệ). Thời gian thu hồi quá dài, chỉ dành khi anh em có vốn nhàn rỗi dư ăn dư mặc mới nuôi cá:rolleyes:. Còn ko thì chẳng cần phải mua cá làm gì, thời gian thu hồi kém xa so với trồng các loại hoa quả kia.

2, Nhận coin free tăng lên từ 40-10k coin.
3, Có tính năng khi lên Vip mà mình thích nhất là ăn trộm:D. Mình chỉ mua gói golden 5$/1 tháng nên chỉ ăn trộm đc tầm 20 mem, gói Ruby thì tốn 25$ ăn trộm đc 50 người, gói ultimate thì tốn 50$ ăn trộm đc 20 người+ref
Kết quả sau vài h canh me ăn trộm đc tầm 4k coin (dự đoán 1 ngày khoảng tầm 10k, nếu 20 thằng kia chịu khó trồng):D (đây là tính năng game đừng ném đá mình nha)
1 trong những cây nhà hàng xóm bị mình ăn trộm (3 củ cải) (gói golden đc trộm 20 người)

Mình cũng phải canh me nhà mình vào giờ thu hoạch thôi:D

Từ 5k6 buổi chiều, ăn trộm giờ lên đc hơn 9k3 sắp có proof nữa rồi:rolleyes:.
Sản phẩm từ 1 trong những lần ăn trộm:D

Anh em Vip ngoài ra còn có thể thả sâu hay cho cỏ dại vào làm giảm năng suất những cây chưa trưởng thành của thằng hàng xóm nào mà bạn ghét:D
P/s Ko khuyến khích anh em đầu tư:rolleyes:. Lỡ nó scam thì bảo mình xúi bậy. Ae sợ scam thì chơi free, đừng up Vip sau này lỡ chưa hồi vốn mà bị scam thì đổ thừa mình nha:(

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,626
170,736
Latest member
longtlhtamqt
Back
Top Bottom