• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Other Lbux.com- Chơi game trồng trọt kiếm bitcoin free cho anh em

3 ngày mới đc 2k vàng, khi nào mới đủ min đây :oops::oops:
Lên level 2 thì còn 2 ngày thôi
thớt nhiệt tình quá. có lấy imarco tự động claim 30p thì mình tặng :3
Thks, nhưng mình ít vào nhận coin lắm, 1 ngày vào tầm mấy lần xem cây thôi:D
ban sao vay minh choi 100 acc cung 1 ip ma co bi gi dau
Kiếm đc nhiêu rồi bạn. Nó có hỏi thăm sức khỏe ko:D. Hôm bữa trong box chat nó nói ae VN mình cheat nhiều quá:D

Lên level 2 thì còn 2 ngày thôi

Thks, nhưng mình ít vào nhận coin lắm, 1 ngày vào tầm mấy lần xem cây thôi:D

Kiếm đc nhiêu rồi bạn. Nó có hỏi thăm sức khỏe ko:D. Hôm bữa trong box chat nó nói ae VN mình cheat nhiều quá:D
Lv 2 thì trồng gì cho nhanh hả bác?

Lv 2 thì trồng gì cho nhanh hả bác?
Chủ yếu là kiếm tiền thôi. Mình toàn trồng wheat giá 1000 buxcoin
Khi bạn thu hoạch dùng xẻng cuốc đất sẽ đc +6 exp, gieo hạt được +12 exp. 1 lần trồng tự nhiên là bạn đc 18 exp rồi, nên trồng cây nào nhiều tiền bán buxcoin lấy $. Để tự nhiên từ từ tăng cấp cũng đc, vì từ level 2 đến level 5 lâu lắm.

Khi bạn thu hoạch dùng xẻng cuốc đất sẽ đc +6 exp, gieo hạt được +12 exp. 1 lần trồng tự nhiên là bạn đc 18 exp rồi, nên trồng cây nào nhiều tiền bán buxcoin lấy $. Để tự nhiên từ từ tăng cấp cũng đc, vì từ level 2 đến level 5 lâu lắm.
lv 5 có gì hot :D

LV2 cuốc đất lại gieo hạt dc tận 18exp lận hả bạn?

1 acc moi ban tao ra de 1 ti la dc 800coin neu de 12 tieng thi ban dc tam 5k coin. sau do bán giá 0.0001 bạn sẽ có 0.5$ và 0.5$ bạn mua lại giá 0.0002. cái này nhờ nhiều acc mới kéo lên dc. 5tr coin mua giá 0.0001 là của ad đó. :D
Rất tiếc là bạn mua giá 0.0002 ko phải chỉ có mình acc bạn đâu nhé mà còn nhiều acc khác nữa. Còn nếu như bạn chơi đến 1$ để rút thì rất lâu và có thể bị baned bất cứ khi nào :D:D:D

LV2 cuốc đất lại gieo hạt dc tận 18exp lận hả bạn?
À, đc tổng cộng 12 exp thôi, mình xem bảng chỉ dẫn tưởng 2. Nhưng h nó fix chỉ đc 1 exp khi gieo hạt thôi:rolleyes:
lv 5 có gì hot :D
Mua đc 2 mẩu đất nữa. Về sau cứ 2 level đc 2 mẩu:rolleyes:, nhưng hơi bị chua:D
Trc ăn trộm khá sướng, h nó giới hạn 1 lần 1 cây chỉ đc 1 quả:D. Bắp fix lại rồi, chả thằng nào trồng để cho mình trộm:D

rút tiền là nó banned à :mad: vừa đặt lên rút 2id đc 2$ cái nó ban :( ban hết 5id cùng ip
Ông chơi 5id có ref cho nhau ko. Ref cho nhau nó ban là đúng rồi. Nó kiu dc chơi nhiều acc nhưng ko gian lận mà

Rất tiếc là bạn mua giá 0.0002 ko phải chỉ có mình acc bạn đâu nhé mà còn nhiều acc khác nữa. Còn nếu như bạn chơi đến 1$ để rút thì rất lâu và có thể bị baned bất cứ khi nào :D:D:D
cứ kêu giá cao cỡ 0.01 lên chẳng hạn, dồn tiền cho acc chính
Như vậy có tính là cheat không?

Thì cứ thử xem coi nó ban ko chứ mình ko cheat sao biết dc :p

Thường thì nó sẽ khớp lệnh từ trên xuống (phải khớp các lệnh 0,0002, 0,0003...trc), rồi mới tới lệnh 0,01$:oops:. Nếu mà giao dịch mua bán có thể bỏ qua đc cái này (ko rõ trang này thế nào), thì có thể chuyển tiền đc cho nhau:D. Mấy ngày nay rút tiền lâu thật, có lẽ nó kiểm tra xem có cheat ko:rolleyes:

Thả cá cho tụi nó ăn lăng quăng :p:p:p

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,955
171,026
Latest member
ngannguyennb

Most discussed of week

Most discussed of week

Back