• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Other Lbux.com- Chơi game trồng trọt kiếm bitcoin free cho anh em

Hạt giống nào thế bạn, hay là bạn sắp lên level

Đúng là tụt giảm thê thảm:D. H trồng cà rốt lại lời nhất, lời 52 buxcoin trên mẩu level 1. Lợi nhuận kiếm buxcoin giảm 35% so với trước. Trc tuần đầu cần 7 ngày là đc 1$, thì h cần khoảng 10 ngày:oops:. Nhưng có khi nào em nó giảm số lượng buxcoin để nâng giá lên cao ko nhỉ:oops:. Hay đây là cách em nó tăng độ khó coin nhỉ (càng ngày coin càng giảm), hy vọng giá nó sẽ đc đẩy lên sau 1 thời gian nữa. Còn ko thì thiệt thòi cho anh em:oops:
Chắc nó sẽ không giảm đâu. Có thể nó sẽ ra thêm cho chăn nuôi. Hi vọng là vậy chứ nó giảm coin vậy bây h ăn cắp cũng ko còn dc bao nhiêu nữa

Chắc nó sẽ không giảm đâu. Có thể nó sẽ ra thêm cho chăn nuôi. Hi vọng là vậy chứ nó giảm coin vậy bây h ăn cắp cũng ko còn dc bao nhiêu nữa
thật ra nó chỉ điều chỉnh tỷ lệ lạm phát thôi. nếu bạn lãi cao 6trieu coin nó mua vào giá 0.0001 vai hôm là sạch thôi.

admin site chỉ nói là ra hạt giống mới thui , nó bảo nào ra nó thông báo cho tất cả mọi ng :D

thich thi cheat chet cmn luon
bước 1 tạo 1000 acc ( điền email áo vẫn dc) sau đó trồng cây ( sau 1 ngày 1 acc đc khoapng hơn 4k coin. sau đó cố gắng kéo giá lên 0.0002 để acc 9 mua và bán lại. chủ yếu acc 9 lời là đc. minh mới nghi dc cách đó nhưngn đang text
làm sao kéo giá lên 0.0002 được?

làm sao kéo giá lên 0.0002 được?
1 acc moi ban tao ra de 1 ti la dc 800coin neu de 12 tieng thi ban dc tam 5k coin. sau do bán giá 0.0001 bạn sẽ có 0.5$ và 0.5$ bạn mua lại giá 0.0002. cái này nhờ nhiều acc mới kéo lên dc. 5tr coin mua giá 0.0001 là của ad đó. :D

Proof 27/6

Blockchain
https://blockchain.info/tx/59dceba735dd266f7256c8511197766ea8952a51d6c6f20b94e94fc78ad746aa
Hôm qua with từ sáng sớm tầm 24h btc mới về. Em nó pay vào khoảng sáng sớm mỗi ngày

Last edited:
sao tự nhiên acc e bị banned hết ta :mad: đag rút về
Nghe bạn nói như chơi multi acc:rolleyes:. Game ko cho chơi nhiều acc nhé bạn, trừ phi bạn up lên Vip Golden và ko nhận coin free, ko fake ip:rolleyes:. Chứ mình chơi bình thường với mấy chục ref có bị gì đâu:) (ko cheat nhé)
cái BuxCoin muốn đẩy về như nào a phải bán trong đó ah
Xem lại phần hướng dẫn nâng cao đi bạn

k nhận coin free sao bác. e chơi 5 accout
Mình thấy nó ra mấy điều kiện mới cho chơi multi mà bạn
http://www.lbux.com/support.html
About multiple accounts?
Yes,of course! you can open multiple accounts to investment. but please do not try to abuse the free giveaway by creating multiple accounts and similar IP address changing applications/services or any cheating behavior.
Allow content: investment Farm

sao nó ko cho thêm vài con lợn hay vài mảnh đất chơi cho vui nhỉ, có 6 mảnh trồng đi trồng lại hoài chán quá @@

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,955
171,027
Latest member
Hinnoe
Back
Top Bottom