Lần đầu tiên đút thẻ vào cây ATM

thật hả bro ??? bro rút lâu chưa, ATM của bọn nào mà chó má vậy ?
Cách đây lâu lâu, hồi mà PO còn add vào PP rút tiền đc, thấy mọi ng` rút ATM chỉ mất 3$ thôi chứ làm gì mà 20$, 20 quá là giết ng` à
..
còn chủ thớt thì là đút vào ATM của bọn nào vậy ? thẻ nc ngoài thì cứ nên chọn máy nc ngoài mà chơi, mấy cái như ANZ, Citi hay HSBC...
mình đút vào SCB VCB , thì thấy chữ visa vs mátercash nên vào thui.. chỗ mình chả có cây bank nào như p nói cả

mình đút vào SCB VCB , thì thấy chữ visa vs mátercash nên vào thui.. chỗ mình chả có cây bank nào như p nói cả
mình từng giống bạn, mỗi lần check tài khoản - 1$ ,nên lần sau mình rút luôn ( ví dụ 50$ thì mình rút tầm 800k) - 1 lần khoảng 3 $ đến 5$

mình từng giống bạn, mỗi lần check tài khoản - 1$ ,nên lần sau mình rút luôn ( ví dụ 50$ thì mình rút tầm 800k) - 1 lần khoảng 3 $ đến 5$
sao nghe bảo trừ phí 20$, hồi sáng mình cũng có trừ hao rút lần 2 900k nhưng vẫn báo số dư ko đủ

phê tới não

nhớ lại lần đầu tiên mình đút thẻ vào cây atm là 1 năm về trước:D. hồi đó còn không biết chỗ nhả tiền của cây atm:D

Phí rút PO lần đầu tiên là 30$ mà =))))) bác có 51$ rút 20$ thì nó mới chịu =)))

vậy phí nếu rút thành công thì bao nhiêu mấy thím :eek:

Rút cây nào cậu. Rút chỉ nên nhân với rate 20 thôi. Cộng thêm 1$ fee nữa. Cứ thế mà nhân. Rút thất bại 1 lần là trừ 1$.

Rút cây nào cậu. Rút chỉ nên nhân với rate 20 thôi. Cộng thêm 1$ fee nữa. Cứ thế mà nhân. Rút thất bại 1 lần là trừ 1$.
SCB VCB, nói chung mình kiểm tra 1055k nên rút 1tr, mak báo số dư ko đủ, rút 900k cũng báo, về kiểm tra còn 41$ thế này

mới nhận cái thẻ này mà thấy fee một năm là 29$ thấy cũng đắng mề thật

trong khi đó thẻ mastercard ở VietNam mình đăng ký được dùng miễn phí thường niên :D

Thím này còn ít nhỉ, định mua khoảng hơn 100% để nhận KM 25$

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,879
170,940
Latest member
SAIGONTOCBAC

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week