Làm MMO k đủ ăn

huuphucvbn2

Newbie
Reactions
7
MR
0.253
mấy bác ai biết cho em hỏi, em ở Hà Nội, ngày đi làm full time, nên đăng kí, Be, Grab hay Shopee Food để chạy kiếm thêm ổn v ạ ~~

ối dồi, thế Bác không định giành time cho ny, gđ hay sao mà ham hố thế, rảnh thì hỏi các Bác trong này làm online này, chứ chạy shp food, grab thì tiền tươi thật mà mệt vs nguy hiểm :D

Upvote 0
ối dồi, thế Bác không định giành time cho ny, gđ hay sao mà ham hố thế, rảnh thì hỏi các Bác trong này làm online này, chứ chạy shp food, grab thì tiền tươi thật mà mệt vs nguy hiểm :D
cày trả nợ ổn đã bác ạ, còn sức thì làm thôi ạ

Upvote 0
thế thì grab chắc ổn hơn đấy Bác, chứ chạy food nó bùng cho phát lại mất ngày công :(
cày trả nợ ổn đã bác ạ, còn sức thì làm thôi ạ

Upvote 0
Be thì phải chạy đều mới bắn cuốc ổn được và phải chạy để kiếm mốc thưởng, chạy partime thì nên đăng kí grab nhé!
Mà chạy partime thì nên đăng kí cả 2, bật cả 2 app chạy thì nhiều cuốc hơn

Upvote 0
Be thì phải chạy đều mới bắn cuốc ổn được và phải chạy để kiếm mốc thưởng, chạy partime thì nên đăng kí grab nhé!
Mà chạy partime thì nên đăng kí cả 2, bật cả 2 app chạy thì nhiều cuốc hơn
dạ em cảm ơn bác nhé

Upvote 0
bác chăm thế

Upvote 0
time 7-11h tối thường sẽ kiếm dc bn bác biết k ạ
Mình không chạy không biết nhưng thỉnh thoảng có nói chuyện với các tài xế thì cũng nghe chia sẻ thu nhập giảm và vắng khách hơn. Họ sẽ đẩy cuốc cho người mới.
Mà giờ các hãng đều bắt cọc tiền mới được chạy chứ không như hồi trước.

Upvote 0
Mình không chạy không biết nhưng thỉnh thoảng có nói chuyện với các tài xế thì cũng nghe chia sẻ thu nhập giảm và vắng khách hơn. Họ sẽ đẩy cuốc cho người mới.
Mà giờ các hãng đều bắt cọc tiền mới được chạy chứ không như hồi trước.
dạ bác, em có tìm hiểu thì grab khá ổn, với nếu trời mưa thì đồng nghiệp tắt app hết, lúc đấy cày okla lắm ạ với cả mưa + tối sẽ tăng tiền cuốc

Upvote 0
Thời buổi khó khăn, còn sức gắng cày thôi. Cày cái này không ổn thì qua cái khác, tại mỗi nơi mỗi khác, Không biết chổ bác sao chứ chổ mình grab ngồi xanh cả đường.

Hướng dẫn kiếm tiền cafe mỗi ngày vốn từ 100k

Telegram: LisaRose9x

Upvote 0
Thời buổi khó khăn, còn sức gắng cày thôi. Cày cái này không ổn thì qua cái khác, tại mỗi nơi mỗi khác, Không biết chổ bác sao chứ chổ mình grab ngồi xanh cả đường.

Hướng dẫn kiếm tiền cafe mỗi ngày vốn từ 100k

Telegram: LisaRose9x
e nghe review bảo grab chạy 4-5 tiếng tầm 200k ạ nên e hỏi thêm mấy bên khác xem hơn hay ít ạ

Upvote 0
không đủ ăn là do cách quản lý tài chính của bạn , có bạn bè nhiều mới vậy thôi , chứ vẫn sống tốt

Upvote 0
dạ bác, em có tìm hiểu thì grab khá ổn, với nếu trời mưa thì đồng nghiệp tắt app hết, lúc đấy cày okla lắm ạ với cả mưa + tối sẽ tăng tiền cuốc
cơ mà lúc đó thì cũng hên xui theo ý trời quá bạn. Một tháng thì chắc được vài bữa mưa đến chục bữa mưa thôi.

Upvote 0
Chạy mưa cũng k ngon đâu bác, tắc đường, cả tiếng mới được 1 cuốc, nhìn chung cũng gian nan đấy ạ! Cố lên!!

Upvote 0
mấy bác ai biết cho em hỏi, em ở Hà Nội, ngày đi làm full time, nên đăng kí, Be, Grab hay Shopee Food để chạy kiếm thêm ổn v ạ ~~
Đúng rồi, có phải ai làm mmo cũng kiếm đâu, chăm chỉ thì đủ tiêu vặt.
Xuất sắc mới ra $.
Thích thì nhặt nhì nhằng vài củ thôi

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,761
170,850
Latest member
MasterChris
Back