Event làm cái event nho nhỏ kiếm lộc đầu xuân nào ...

Status
Not open for further replies.

workwhileweb

Pre-verified
Reactions
148
MR
0.008
Insuree Balance
0
Facebook
Follow me on Facebook
Google Plus
Follow me on Google Plus
Event đã kết thúc và có kết quả trao giải, vui lòng xem trang cuối, mình không post link được, thanks all. : showthread.php?98416-lam-cai-event-nho-nho-kiem-loc-dau-xuan-nao&p=2104857&viewfull=1#post2104857

và kết quả là :

123
557
629
50

các số theo thứ tự được tính từ trên xuống, chỉ lấy 2 số hợp lệ mà thôi

thanks all

những bạn nào tự thấy mình trúng thưởng và comment hợp lệ xin vui lòng post bài vào đây confirm, đồng thời xin pm cho mình info cá nhân bao gồm : số cmnd, ngày cấp nơi cấp họ và tên, mình sẽ chuyển sim cho bạn và các bạn chỉ mất 15k để ra đại lý cắt lại sim khác, chỉ mất 5 phút là có sim, thanks all

trường hợp bạn không có cmnd hoặc không muốn tốn 15k, pm để lại địa chỉ và mình sẽ chuyển bằng đường bưu điện, tuy nhiên thời gian nhận sim sẽ lâu

1 năm kinh doanh đầy căng thẳng và sóng gió cũng kết thúc, iem đã về quê đoàn tụ gia đình....

lục lại trong cốp xe còn 2 con sim, đem ra làm cái event cho anh em nào may mắn chứ buôn bán gì giờ này nữa :))

1. 0989.650.560 : sim đẹp dễ nhớ, gói sinh viên, tự cộng tiền vào tài khoản 25k/tháng trong 4 năm, còn nguyên kit.

2. 0988.973.073 : sim đẹp dễ nhớ, gói sinh viên, tự cộng tiền vào tài khoản 25k/tháng trong 4 năm, còn nguyên kit.

giá trị thị trường thế nào thì anh em tự đánh giá nhé, mình không thích chém ;))

quy định:
-events đến hết ngày 26 âm lịch tức ngày 06 tây
-events dành cho mem có comment may mắn trong topic này, tính theo số tứ tự post, dùng random.org để quay thưởng.
-mem không có 20 post và mới đăng ký sau topic này xin không chơi để tránh clone
-1 user được comment thoải mái nhưng không được comment liên tiếp nhau
-mem trúng thưởng pm info cho mình và mình sẽ kích hoạt sim theo tên đăng ký của bạn, bạn sẽ ra bất kỳ đại lý nào để cắt sim

thanks all

EDIT: Do các bạn spam quá ghê, nên mình xin quy định lại là từ 9h40 sáng nay, mỗi mem chỉ có 10 comment được tính vào nhận giải, các comment sau không được tính, đồng thời thời hạn nhận giải giảm xuống vào cuối ngày 4 dương lịch. mong các bạn chú ý. thank all

Last edited by a moderator:
Mở hàng :) bác chủ ngủ muộn quá nhỉ

Mở hàng :) bác chủ ngủ muộn quá nhỉ

ở quê, nghe muỗi kêu mà như sáo thổi nên ngủ hok được, lật đật bò dậy bật lap cắm 3g đọc báo cho hết đêm :))

sim sinh viên kìa :m066:
chúc thớt năm mới kiếm đc nhiều $ :m021:

9 cửu =)) hi vọng gặp may,chúc bác thớt và toàn thể ae 1 năm mới làm ăn khấm khá

0989.650.560 kết con này :m003:
Thi đua c/m mới được :m066:

lộc năm mới nào..chúc bác và ae mmo làm ăn ngon nghẻ...không bị ăn cam quýt nhiều.....:binhsua02:

Đặt cục gạch cái :D
Ai trúng thưởng pm em em mua lại cho nhá, kết 2 sim này rồi :))

đặt gạch hóng event.

Úp phát lấy hên ;))
.............................................

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,897
170,960
Latest member
game789clubuk

Most viewed of week

Most discussed of week