Bounty Kinh nghiệm chiến Bounty nhiều acc

minhdao

Junior
Reactions
3
MR
0.000
Mấy bác chiến bounty nhiều acc cho em hỏi khi mà post bài hàng ngày làm thế nào để content không bị đụng nhau thế ạ :(. Chứ content giống nhau cho nhiều acc bọn manager biết ngay

làm bounty ở đâu vậy ban

Anh em nào hay làm bounty nhớ tham gia vào nhóm hỗ trợ của bọn mình trên telegram nhé. Nhóm hiện có hơn 400 ae VN đang làm bounty, chia sẻ và thảo luận hàng ngày.

Bọn mình có các sub-group để hỗ trợ nhau audit twitter, tăng friends/followers, hỗ trợ upvote cho reddit....
Bạn nào quan tâm cứ nhắn inbox mình mình sẽ gửi link nhóm telegram nhé.

Quan điểm: cùng nhau chia sẻ, cùng nhau thắng lợi, ko ref trong nhóm.

Anh em nào hay làm bounty nhớ tham gia vào nhóm hỗ trợ của bọn mình trên telegram nhé. Nhóm hiện có hơn 400 ae VN đang làm bounty, chia sẻ và thảo luận hàng ngày.

Bọn mình có các sub-group để hỗ trợ nhau audit twitter, tăng friends/followers, hỗ trợ upvote cho reddit....
Bạn nào quan tâm cứ nhắn inbox mình mình sẽ gửi link nhóm telegram nhé.

Quan điểm: cùng nhau chia sẻ, cùng nhau thắng lợi, ko ref trong nhóm.
nhóm đâu bạn mình join

bounty nó cần thời gian dài,mình thấy làm 2 acc đã mết đứt hơi rồi,bác định chạy bao nhiêu acc vậy

bounty nó cần thời gian dài,mình thấy làm 2 acc đã mết đứt hơi rồi,bác định chạy bao nhiêu acc vậy

Dạ nói thật vs bác ae trong nhóm bọn em đa phần các bác ấy làm vài acc chạy tw vs fb mà toàn chạy tầm loanh quanh 40-60 dự án, ae nào làm chữ ký toàn chơi 10-15 acc. Thường các bác ấy thuê cả sv để làm. Em có mở cái topic về nhóm ý, bác vào xem ạ, bọn em chia sẻ cũng nhiều kinh nghiệm, vs bọn em thuần làm bounty và chia sẻ thôi chứ ko ref.

Dạ nói thật vs bác ae trong nhóm bọn em đa phần các bác ấy làm vài acc chạy tw vs fb mà toàn chạy tầm loanh quanh 40-60 dự án, ae nào làm chữ ký toàn chơi 10-15 acc. Thường các bác ấy thuê cả sv để làm. Em có mở cái topic về nhóm ý, bác vào xem ạ, bọn em chia sẻ cũng nhiều kinh nghiệm, vs bọn em thuần làm bounty và chia sẻ thôi chứ ko ref.
topic nào thế

bác có topic không cho em ngó tí

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,655
170,749
Latest member
Medicare

Most viewed of week

Most viewed of week

Back