Analysis Kiếm tiền với socialsbox ( đã có proof nóng hổi )

GiveMeAway

Banned
Reactions
36
MR
0.000
Sau 2 ngày chiến với em nó cuối cùng ad cũng đã pay ( vừa xong luôn )
Bạn nào bắt đầu chiến thì đk ref của mình nhé : http://socialsbox.com/?referral=givemeaway
- Cái này thì cũng dễ kím thui ^^! mình ko có sài auto gì hết cứ chơi tay hết ( khuyên nên click tay đừng có lười mà oto làm gì )

proof :

Cách chiến của mình cũng như bình thường thôi !
B1 : đầu tiên chúng ta cần có 1 acc youtube or gmail
B2 : tạo 50 channel youtube sau đó add vào socials ( cách add thì cũng dễ thôi như bài viết của bác chantroitudo )
+ Vào youtube, click 'kênh của tôi', trên thanh address có: youtube.com/channel/UCxxxyyyzzz thì copy 'UCxxxyyyzzz' .Quay về tab socialsbox hồi nãi, click add account, paste cái 'UCxxxyyyzzz'
B3 : click vào start order rồi ấn vào start để like

Lưu ý : - Các bán khi ấn '' start'' chỉ đc ấn 1 lần duy nhất chờ cho đến khi popup hiện ra
- có thể chiến bằng 2 or 4 channel cùng 1 lúc bác nào ref của em thì em để lại method để chiến cho nhanh minpay , dễ lắm bác ạ
- sau khi like xong hết tất cả order thì các bạn phải chờ tối thiểu trên 5' thì mới nhận được tiền nhé ( chờ cho thanh cài đặt chuyển thành màu xanh lá cây )

Trang đang load rất tốt khi chơi > 2 channel

Nhận tiện đây thì em thanh toán luôn 5.1$ pp unver ạ bác nào mua để lại em cái giá ạ rồi ẻm pm !

Attachments

46 KB · Views: 55
Last edited:
Cái này mấy ngày đầu thì dễ chiến thật
Giờ nát rồi.Giảm Price mỗi like từ 0.01$>>0.005$ .Đợi 300s/like( chơi ptc còn nhanh hơn)
Lỗi choe choét ra nữa

Cái này mấy ngày đầu thì dễ chiến thật
Giờ nát rồi.Giảm Price mỗi like từ 0.01$>>0.005$ .Đợi 300s/like( chơi ptc còn nhanh hơn)
Lỗi choe choét ra nữa
mình ko quan trọng rate bạn ạ ! trước mình chơi 1 kênh rate 0.01 giờ mình chơi 4 kênh thì lợi nhuận đc x2 so với rate 0.01 bạn ạ :))

Hiện nay đang chơi nhưng mà click xong 1 channel đổi sang channel khác thì bị báo là IP đang bị sử dụng, vui lòng đổi IP hoặc quay lại sau 24h! hic! Và rate đã xuống nhé! 0.005$! Cũng vừa mới nhận proof hôm qua!

mình nhận đc $ trong vòng 12 tiếng khi cash out
dùng 1 kênh là 1 ip - các bạn dùng easy ip để fake ip cực nhanh luôn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,763
172,830
Latest member
Huuloc14112000

Most viewed of week

Most discussed of week