Find Person Kiếm >1$/h cho những bạn làm capchar

2captcha nghỉ thứ 7 chủ nhật k paid nhé

2captcha nghỉ thứ 7 chủ nhật k paid nhé
Thứ bảy, CN vẫn paid bình thường nhé. Mình vẫn nhận được tiền cả ngày này. Thanh toán qua Webmoney.

Thứ bảy, CN vẫn paid bình thường nhé. Mình vẫn nhận được tiền cả ngày này. Thanh toán qua Webmoney.
Vậy hả.tại lâu lắm k làm.Trước rule của nó thế :D

kolo mấy hôm nay hơi khó xơi chơi 2 tab toàn bị lỗi ra captcha rất chậm, loading mãi mà ko thấy cái captcha nào, phải tắt 1 cái đi thì nó bình thường.

có bác nào biết gỡ ip blacklist ko nhỉ :( , bị ban ko để ý log gmail ăn ban 1 loạt , có ai biết chỗ nào bán gmail ngon ko nhỉ ?
bạn out gmail trong máy ra và reset modem thử. lúc trước mình cũng bị và làm cách gì cũng vậy. nhưng out gmail ở trình duyệt và reset modem thì bình thường lại.
Mà dạo này kolo nó bị lỗi thì phải. có người làm một code mà được 144$

Current bid: $1.6 / 1000
ko biết có lỗi hay ko nhưng mình làm 7 8h mỗi ngày mà chỉ đc có khoản 1k2 1k5 captcha mặc dù TK gmail dùng captcha ko bị ẩn, lúc trước chơi raiblock ngày cũng 10k mà bây giờ qua đây thì lại như vậy

ko biết có lỗi hay ko nhưng mình làm 7 8h mỗi ngày mà chỉ đc có khoản 1k2 1k5 captcha mặc dù TK gmail dùng captcha ko bị ẩn, lúc trước chơi raiblock ngày cũng 10k mà bây giờ qua đây thì lại như vậy
bạn làm thử đếm code đi. khoảng 40-50 code nó cộng tiền một lần. không có gian lận đâu mà sợ.

bạn làm thử đếm code đi. khoảng 40-50 code nó cộng tiền một lần. không có gian lận đâu mà sợ.
cậu chỉ mình login thằng 2captcha với, mình login rồi tới phần tải gmail thì nó đứng im

chủ top cho mình hỏi cài phím tắt gì để ấn next với verify như trong video mà không cần click chuột vậyo_O

thôi rồi toàn bộ acc gmail lâu năm đã tạch hết, tạo mấy gmail mới làm cách gì cũng ko thoát đc captcha ẩn, mặc dù xem video trên tools luôn cũng ko fix đc, kiểu này chắc nghĩ quá.

sao cái thằng 2captcha nó toàn báo recaptcha của mình toàn sai 10 cai chỉ đúng mỗi 1, trong khi làm kolo thì bình thường

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,827
170,901
Latest member
ee88ceo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week