Find Person Kiếm >1$/h cho những bạn làm capchar

thông báo anh gg làm căng cái vụ recap rồi đó .. mail trust cao hay không cao xài dính quả band ip luôn .. và band ip theo dạng chả hạn 113.11..... khi tắt mọi khi 113.20... thi vẫn làm được giờ hình như nó band cái ip 113 luôn hay sao ấy mình thay mail mới khởi động modem 8 lần rồi mà chả ăn thua đến lần thứ 9 dính quả ip 14.111..... thì ok :oops: thường mạng vnpt 113 ip là nhiều còn 14.. hay 222.. 224 thì ít vkl ..
tới giờ mail của bác còn nhanh ak:D. hay là bác chơi luôn cap ẩn:p

có mail mà ko có recapt để click :confused: làm mega giờ rate cao thì dạo này ko load nổi hoặc toàn chữ , làm kolo thì bèo quá phí mail , ko biết còn dự án nào ngang ngang rate mega ko nhỉ . (mega lúc rate thấp tầm 2,4-2,8 thì vẫn làm ngon nhưng giờ đó ko làm được) :<

tới giờ mail của bác còn nhanh ak:D. hay là bác chơi luôn cap ẩn:p
không chiến cap ẩn nhưng mà tạo mail hàng loạt rồi add vào kolo .. làm cứ 30 đến 40 cái nó chậm thì thay dừng thay cái khác ( mất 2 phút chứ mấy .. mà làm mấy ngày cap 2$ thôi ) ngày cũng gần trăm cái mail thứ 7 và chủ nhật .. :oops: gg mày cấm đi tao vẫn làm ok:D... chỉ làm được kolo thôi vì kolo có 2 cửa có thể ad làm 2 mail đỡ làm gần 80 cap mới thay 2 mail lên ok .. chứ cap khác như 2cap thì thay mệt lắm ..

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,454
171,503
Latest member
trunghuyne

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week