Find Person Kiếm >1$/h cho những bạn làm capchar

có bạn nào làm kolo được ko. sao mình vào mà nó cứ reload miết
Bạn làm bằng trình duyệt của kolo ấy.

Mình làm trên trình duyệt bình thường mà làm trên app gõ đúng vẫn bị báo lỗi. Có bạn nào bị thế không vậy?

Bác đã fix đc capt ẩn chưa?
3 ngày làm theo web vẫn chưa có tiến triển gì, thêm lỗi mới đang làm thì captcha tự skip, mọi người cẩn thận nhé skip liên tục thì nó block đấy.

3 ngày chưa được đâu ít nhất cũng 1 tuần lâu thì 3 tuần .. muốn nhanh thì lấy mail đăng ký các wed như FB , twit ..... ấy kết bạn để nó gửi thông báo về ngày cũng 50 cái .. còn gửi mail như trong kolo thì mình gửi mail cho nó , nó gửi mail lại cho mình thi mới được .. kiếm mấy trang bán hàng như lazada.vn tiki.vn v.v. nó sẽ có mục mail ở cuối trang điền mail vào nó sẽ gửi mail cho mình ..... còn nhiều cách fam trust .. có thể vào những trang có quảng cáo gg bấm xem quảng cáo v.v.v. cố tìm mẹo để tăng trust thôi nhưng dăm 3 ngày là không được đâu ít nhất 1 tuần hoặc 2 tuần ngày nào cũng lướt mới được.
:D khu nhà bạn quen ai có dt hay ipad qua nhà họ giả vờ mượn xem ytb rồi lấy tk đăng nhập họ coi video cũng tăng độ uy tín cho mình .. cứ 1 nhà 1 cái mail :rolleyes:

3 ngày chưa được đâu ít nhất cũng 1 tuần lâu thì 3 tuần .. muốn nhanh thì lấy mail đăng ký các wed như FB , twit ..... ấy kết bạn để nó gửi thông báo về ngày cũng 50 cái .. còn gửi mail như trong kolo thì mình gửi mail cho nó , nó gửi mail lại cho mình thi mới được .. kiếm mấy trang bán hàng như lazada.vn tiki.vn v.v. nó sẽ có mục mail ở cuối trang điền mail vào nó sẽ gửi mail cho mình ..... còn nhiều cách fam trust .. có thể vào những trang có quảng cáo gg bấm xem quảng cáo v.v.v. cố tìm mẹo để tăng trust thôi nhưng dăm 3 ngày là không được đâu ít nhất 1 tuần hoặc 2 tuần ngày nào cũng lướt mới được.
làm theo cách bạn này rất hay đó.

ah còn 1 vấn đề làm tất cả những gì về gmail như gửi thư .. v.v.v thì lên dùng cửa sổ ẩn danh nhé ..:D an toàn là trên hết .

:D khu nhà bạn quen ai có dt hay ipad qua nhà họ giả vờ mượn xem ytb rồi lấy tk đăng nhập họ coi video cũng tăng độ uy tín cho mình .. cứ 1 nhà 1 cái mail :rolleyes:
mình có cái mail đăng ký cũng tầm 5 6 năm mới đem vào chiến thì đc 2 3h thì tạch, tốc đọ captcha giống như lúc chưa login google

mình có cái mail đăng ký cũng tầm 5 6 năm mới đem vào chiến thì đc 2 3h thì tạch, tốc đọ captcha giống như lúc chưa login google
của mình log ngon mà rate thấp quá nên làm việc khác. đợi rate 2$ chiến cho ngon

gmail lâu năm thì sống lâu nhưng trước khi sài hãy làm như mình nói để gg nó quét và xem gmail đó vẫn hoạt động ..

bị block ip thì làm sao hả các bác

bị block ip thì làm sao hả các bác
thường khi làm try again nhiều thì sẽ bị try again .. nếu bị mọi người thường khởi dộng lại mạng .. nhưng chỉ lên làm 2 lần 1 tk gmail mà thôi 1 ngày .. giờ 1 là nghỉ ngày mai chiến tiếp 2 là thay gmail khác ... nếu có nhiều g mail thì lên để thay phiên khi bị try again ( nhớ khởi động mạng khi sài gmail mới ) còn nếu gắng làm thì khoảng 2 hoặc 3 ngày bị try again nhiều sẽ bị khóa ip ( khi log gmail đó ) còn gmail khác vô tư :D còn gmail bị block ip thì vất chứ hết làm captcha được rồi .:oops:

Ý bác là các cái task của kolo yêu cầu làm hả??
uhm lúc đầu mở wed ẩn danh .. vào kolo bấm mấy cái nó cho mình .. đăng nhập gmail bấm soạn rồi copy tên gmail kolo nó cho vào rồi copy tiếp cái phần thứ 2 vào rồi cai phần thứ 3 rồi gửi thư .. song về kolo bấm hoàn thành .. đừng làm wed chính vì lâu lâu không để ý xóa lịch sử thì thốn lắm .. gg nó quét nó cho vào spam thì mất hết công với sức..

gmail lâu năm thì sống lâu nhưng trước khi sài hãy làm như mình nói để gg nó quét và xem gmail đó vẫn hoạt động ..
gmail vẫn sài ok vẫn gửi mail check mail với mọi ng bt, mà login vô chiến app kolo là bị ban mẹ nó ip, ca này sao bác ơi.?
uhm lúc đầu mở wed ẩn danh .. vào kolo bấm mấy cái nó cho mình .. đăng nhập gmail bấm soạn rồi copy tên gmail kolo nó cho vào rồi copy tiếp cái phần thứ 2 vào rồi cai phần thứ 3 rồi gửi thư .. song về kolo bấm hoàn thành .. đừng làm wed chính vì lâu lâu không để ý xóa lịch sử thì thốn lắm .. gg nó quét nó cho vào spam thì mất hết công với sức..
ok cảm ơn bác.

nói chuyện vui vui tý :D

Attachments

• Ảnh chụp Màn hình 2017-11-25 lúc 18.15.56.png
    Ảnh chụp Màn hình 2017-11-25 lúc 18.15.56.png
    118.2 KB · Views: 101
  • Ảnh chụp Màn hình 2017-11-25 lúc 18.16.18.png
    Ảnh chụp Màn hình 2017-11-25 lúc 18.16.18.png
    134.5 KB · Views: 99
  • Ảnh chụp Màn hình 2017-11-25 lúc 18.15.56.png
    Ảnh chụp Màn hình 2017-11-25 lúc 18.15.56.png
    118.2 KB · Views: 96