Kiếm ADBITS Token với website, site mua vào 0.01$ mỗi token

quyetkiemtien

Senior
Reactions
604
MR
0.459
ADBITS token được phát triển bởi một mạng quảng cáo có lịch sử hoạt động từ năm 2017. Hiện tại chúng ta có thể kiếm ADBITS với tư cách là nhà xuất bản, mua quảng cáo, giới thiệu thành viên.

ADBITS có dự định đúc 1 tỷ token. Có 200 triệu dành cho nhà xuất bản. 200 triệu dành cho người mua quảng cáo. 100 triệu dành cho aff.

Với nhà xuất bạn. Mỗi 10 phút Adbit phân phối 222 token, mỗi ngày phân phối khoảng 32 000 ADBITS. Hiện tại mỗi ngày Adbit có khoảng 2000 nhấp chuột duy nhất, trung bình mỗi lần khách truy cập nhấp vào quảng cáo bạn kiếm được 16 adbit. Vì số lượng token được phân phối là cố định nên tham gia càng sớm thì kiếm càng nhiều.

Hiện tại số Token kiếm được bạn có thể để dành chờ lên sàn rồi bán hoặc mua quảng cáo trên hệ thống. Bạn có thể dùng ADBITS để mua quảng cáo trên hệ thống của chúng. Hiện tại Adbit đang quy đổi 1 ADBITS bằng 0.01$ khi mua quảng cáo.

Token được thanh toán khi bạn kiếm đủ 100 ADBITS. Thanh toán được gửi vào ví của bạn ở Polygon và Avalanche.

Đăng ký làm những thành viên đầu tiên để dễ dàng kiếm ADBITS bằng cách nhấp vào liên kết sau: https://adbit.biz/?r=ESYSsNht01ZVVz1z5cfQ8TkjqRg0Uu Đăng ký thông qua mã giới thiệu của mình cho mình hưởng ít hoa hồng. Mọi thắc mắc trong quá trình nhận thanh toán bạn có thể để lại bình luận trong thớt này hoặc inbox cho mình.

Last edited:
Cập nhật:
Không quá khó để adbit chấp nhận website. Để website của bạn được chấp nhận và kiếm adbits, bạn cần có website có nội dung về tiền ảo, hoặc công nghệ. Web của bạn phải có lịch sử phát triển trên 6 tháng. Bạn có thể dùng blogspot add tên miền vào rồi đi đăng ký.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,660
170,751
Latest member
LuDiTu
Back
Top Bottom