• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Find Person Kiếm >1$/h cho những bạn làm capchar

thôi rồi toàn bộ acc gmail lâu năm đã tạch hết, tạo mấy gmail mới làm cách gì cũng ko thoát đc captcha ẩn, mặc dù xem video trên tools luôn cũng ko fix đc, kiểu này chắc nghĩ quá.
lúc trước mình cũng bị như bạn vậy. out cái gmail trên web ra. xoá cookies và reset modem lại đi bạn. kiếm khoảng 10 cái gmail add vào kolo rồi pumm

trung bình là tầm bao lâu thì mới có $ bác

rate 2.2$ nha các bạn. chiến nhanh
số dính cmn shjt hay sao ý, sangs rate 1.3 làm bình thường tự nhiên lên rate 2.2 thì *** ra captcha nữa? loading mãi thoát ra vào lại cũng vậy.

cái ĐCM nó hôm nay số LOL gì thế này, đang đợi nó loading captcha thì nó chớp phát rồi tắt khoản 5 7 lần thì bị block vì skip captcha cái ĐCM thằng kolo nó ghét mình à?

nói có sách mách có chứng

moá làm từ 3h sáng đến 8h30 được 5$ thì trắng ợt ra luôn ..đang 2.3 với 2$ vậy mà :oops::oops::oops::oops::oops:

làm thử 2cap với mấy đứa khác không rrêng gì kolo đều trắng màn hình .. mở 4 ô thì 3 ô bị 1 ô vẫn làm được nhưng nó chậm quá vừa làm vừa lướt mmo đến buồn ngủ luôn ..

moá làm từ 3h sáng đến 8h30 được 5$ thì trắng ợt ra luôn ..đang 2.3 với 2$ vậy mà :oops::oops::oops::oops::oops:

làm thử 2cap với mấy đứa khác không rrêng gì kolo đều trắng màn hình .. mở 4 ô thì 3 ô bị 1 ô vẫn làm được nhưng nó chậm quá vừa làm vừa lướt mmo đến buồn ngủ luôn ..
rate 2.2 mà load ngon thì kiếm tiền có vẻ ngon

rate 2.2 mà load ngon thì kiếm tiền có vẻ ngon
4 ô mà load ngon thì cứ 1 tiếng 800 cap cũng gần 2$ rồi 1 tiếng rồi .. làm ngày hết ngày thứ 7 thì ngon vkl nhưng mà có ngày thì nó chạy mượt vkl có ngày thì lỗi này lỗi lọ .. làm lúc 3h đêm rate 1.6 nhưng 3 ô làm còn nhanh hơn 2$ này

cáp quang mà như mạng điện thoại hồi xưa quay quay hoài :mad:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,992
171,046
Latest member
thesobernight
Back
Top Bottom