Tutorial ILCOIN - CƠ HỘI ĐẦU TƯ LỊCH SỬ!

Status
Not open for further replies.
Đừng cập nhật những thứ mình chưa biết rõ
Hãy cập nhật những thứ không biết gì
Sẽ có kết quả cực tốt.

http://www.cftc.gov/PRESSROOM/PRESSRELEASES/PR7231-15 << GOV nhé các Bạn. Bitcoin chính phủ USA đã công nhận là Hàng Hóa như Vàng Bạc.

ONECOIN đang tiến hành đăng ký LUẬT USA để phù hợp với môi trường CryptoCurrency.

iLCoin một Chân mình cực khỏe. Còn Chân nữa Build nước ngoài.

Quý I 2016 Bạn dùng được OneCoin để thanh toán với Alibaba nhé.

Hệ Thống > Cộng Đồng > Lợi nhuận cho Cty, Cho thành viên > 1 CryptoCurrency tiềm năng. Sử dụng ở nhiều nơi.....

MLM ko xấu, những thằng đểu làm những người chưa biết về MLM nói xấu theo.

https://www.facebook.com/ViccJSC Vicc là TÔI
dự là sắp có thằng nhảy vào phán anh là nick clone của em đó :D

OPRs là đồng nội bộ, có thể bán ko giới hạn sau khi hết thời hạn ký quỹ. mua bán nội bộ nhé. Giống như token bên Onecoin.
Chiến lược thời gian đầu là bán OPRs để thu hồi vốn sớm, vì khi nào đủ 10tr ILcoin sinh ra sẽ ko cho bán ÓPRs nữa

sao bác trả lời ko ăn nhập gì với câu hỏi của em hết nhỉ @@. Vậy chốt hạ em phải kiếm người để sell lại đúng ko

sao bác trả lời ko ăn nhập gì với câu hỏi của em hết nhỉ @@. Vậy chốt hạ em phải kiếm người để sell lại đúng ko
OPRs ko cần kiếm người để sell, chắc chắn bán đc nội bộ
còn ILCoin là gd tự do. giá cả sẽ tương tương vs OPRs.

Coin này copy mô hình của onecoin bác ạ..nếu giống hoàn toàn thì OPR(hay token bên onecoin) công ty sẽ mua lại.tức là hết thời gian ký quỹ mình bán được OPR cho công ty, còn ILcoin(hay onecoin) thì công ty không mua lại, chỉ có thể trao đổi mua bán giữa các thành viên. OPR(hay token) giống như cổ phiếu nội bộ OTC(bên chứng khoán ý ạ)...công ty chỉ phát hành cho nội bộ công ty - trao đổi trong nội bộ công ty được, ngoài công ty thì không bán ra được..:D

OPRs ko cần kiếm người để sell, chắc chắn bán đc nội bộ
còn ILCoin là gd tự do. giá cả sẽ tương tương vs OPRs.

vậy thì khó rồi vì cơ bản ai cũng dep vào mua để x 4 số OPRs. Vậy thì ai sẽ là người mua OPRs ??? Hay tóm lại bác có mua ko :-? ???

Coin này copy mô hình của onecoin bác ạ..nếu giống hoàn toàn thì OPR(hay token bên onecoin) công ty sẽ mua lại.tức là hết thời gian ký quỹ mình bán được OPR cho công ty, còn ILcoin(hay onecoin) thì công ty không mua lại, chỉ có thể trao đổi mua bán giữa các thành viên. OPR(hay token) giống như cổ phiếu nội bộ OTC(bên chứng khoán ý ạ)...công ty chỉ phát hành cho nội bộ công ty - trao đổi trong nội bộ công ty được, ngoài công ty thì không bán ra được..:D

em ko có chơi onecoin nên ko biết :D

Đánh giá ưu và nhược điểm của ILcoin:
-Ưu điểm:

• Ra đời sau nên ko có những hạn chế của những đồng tiền ảo đi trước, nói chung là khôn hơn và nhiều ưu điểm hơn.
  • Nhận tiền hoa hồng trực tiếp và tiền Passup trong 1h sau khi tuyến dưới kích hoạt. (quá nhanh)
  • Nhiều cách đầu tư, có thể rút vốn sớm tránh rủi ro
  • Chiến lược phát triển của cty đang phát triểm tốt
  • Đây là thời gian đầu ra đời của ilcoin, thời điểm tốt để quyết định đầu tư hay ko. (bắt đầu từ 7/9/2015)
  • Giao diện và tốc độ site đẹp, load nhanh. hơn hẳn onecoin.
-Nhược điểm:
  • Sinh sau đẻ muộn nên chưa có vị thế gì
  • Rủi ro (nói thẳng luôn, cái gì cũng có rủi ro)
  • ...còn nữa mà chưa nghĩ ra, ai có bổ sung dùm
Luật chơi của ILcoin:
  1. Sau khi đầu tư 1 gói bất kì (trừ gói Entry) bạn sẽ có số lượng OPRs tương ứng (cái này như Token bên Onecoin, dùng để đổi ra ILCoin, tỉ giá mình chưa rõ, vì chưa đến ngày cho đổi)
  2. OPRs sau khi kích hoạt các gói đầu tư mà bạn nhận (vd gói Basic là 100OPRs) được sẽ bị kí quỹ (ko làm gì được) 60 ngày, sau 60 ngày có thể bán hoặc đổi ra ILcoin. Giá của OPRs luôn ở trong khoảng 1->2Euro.
  3. OPRs bạn nhận được thêm sau khi x2 hoặc OPRs tái đầu tư từ 30% hoa hồng chỉ bị kĩ quỹ 30 ngày.
  4. OPRs sẽ được x2 2 lần. VD: Bạn có 100 OPRs khi đăng ký gói Basic, sau 2 lần x2 bạn có = 400 OPRs
  5. Giá trị của OPRs luôn nằm trong 1->2euro, khi nào OPRs tăng lên = 2Euro thì sẽ xảy ra "CHIA TÁCH". Sau mỗi lần chia tách, hệ thống sẽ x2 OPRs của nhà đầu tư (tối đã 2 lần) và đưa giá của OPRs về 1Euro. Chu trình này xảy ra khoảng 100 ngày 1 lần.
  6. 30% của hoa hồng bạn nhận được sẽ tự động dùng để tái đầu tư mua OPRs (số OPRs này sẽ bị ký quỹ 30 ngày). 70% còn lại sẽ được chuyển vào tài khoản. Muốn làm gì thì tùy, có thể rút về PM, Bank.
  7. Khi số lượng ILcoin đạt 10 triệu coin, thì sẽ ko cho bán OPRs nữa, khi đó OPRs chỉ có thể dùng để đổi ra ILcoin.
  8. Cái hay nhất là ILcoin ko bị bất cứ ràng buộc gì, ko bạn có ILcoin, bạn có thể mua bán nó ngay trên thị trường tự do.
  9. ...cơ bản là vậy, ai thắc mắc chỗ nào thì call 0979175568 mình nói thêm. OK
VD đơn giản cho dễ hiểu nhé:
  1. Bạn đầu tư gói Basic 270 Euro. Bạn có ngay 100 OPRs trong tài khoản (nhưng 100 OPRs này sẽ bị ký quỹ 60 ngày). Hết 60 ngày 100 OPRs trên sẽ có thể bán hoặc đổi ra ILcoin.
  2. Sau khi x2 lần đầu, bạn có thêm 100 OPRs nữa (100 OPRs này chỉ bị ký quỹ 30 ngày từ ngày nhận được)
  3. Sau khi x2 lần 2, bạn có thêm 200 OPRs nữa (200 OPRs này cũng chỉ bị ký quỹ 30 ngày từ ngày nhận được)
  4. Tổng cộng bạn có 400 OPRs, nếu bán hết với giá thấp nhất là 1Euro thì bạn có 400Euro.(vốn ban đầu 272Euro, đương nhiên 400 Euro là con số thấp nhất bạn nhận được ở gói Basic, nếu bạn đầu tư gói cao hơn thì lợi nhuận cũng sẽ cao hơn)
Khi khai thác >100 triệu coin mới giao dịch coin và ngưng giao dịch OPR chứ ko phải 10triệu coin nhé vannghia721

Khi khai thác >100 triệu coin mới giao dịch coin và ngưng giao dịch OPR chứ ko phải 10triệu coin nhé vannghia721
sr thông tin sai
vậy thì khó rồi vì cơ bản ai cũng dep vào mua để x 4 số OPRs. Vậy thì ai sẽ là người mua OPRs ??? Hay tóm lại bác có mua ko :-? ???
bạn yên tâm, luôn có OPRs đc mua lại, bởi vì luôn có 30% hoa hống tái đầu tư và tiền mua OPRs từ các nhà đầu tư khác

sr thông tin sai

bạn yên tâm, luôn có OPRs đc mua lại, bởi vì luôn có 30% hoa hống tái đầu tư và tiền mua OPRs từ các nhà đầu tư khác

em ko quen ai chơi coin này thì làm sao mà kiếm người mua và làm sao để bán

OPR là đồng nội bộ dùng để mining ra coin. Trong thời gian coin chưa lên sàn giao dịch thì NĐT sẽ được bán OPR để thu hồi vốn (sau khi đã đủ tg ký quỹ). Ai sẽ mua OPR? Đó chính là 30% lượng tiền hoa hồng của những người làm hệ thống buộc phải tái đầu tư bằng cách mua lượng OPR này. Vì thị trường đang bùng nỗ, NĐT tham gia càng ngày càng nhiều nên lượng hoa hồng này rất lớn=> sức mua rất lớn do vậy số OPR bán ra ko lo là ko có người mua nhé bạn!

Đồng iLcoin tăng giá do đâu?
1. Tính độc đáo, số lượng hữu hạn: Đồng iLcoin là đồng tiền điện tử sử dụng công nghệ mã hóa tinh vi và hiện đại nhất trên thị trường tiền tệ kỹ thuật số hiện nay, với số lượng khai thác có giới hạn là 2,5 tỷ coin (không thể làm giả, không thể nhân bản, không thể khai thác thêm).
2. Giá trị sử dụng, tiện ích: Đồng iLcoin được dùng để thanh toán trực tiếp, nhanh chóng, an toàn, bảo mật, và hầu như không tốn phí trên phạm vi toàn cầu, trở thành phương tiện thanh toán hoàn hảo cho mọi người, phù hợp hoàn toàn với xu thế thương mại điện tử toàn cầu.
3. Tính cộng đồng, nhu cầu ngày càng tăng: Dựa trên sức mạnh của hệ thống mạng lưới tiếp thị mang tính chiến lược, sáng tạo của mình, iLgamos cùng với các đối tác sẽ tạo ra một cộng đồng ngày càng nhiều người chấp nhận và sử dụng đồng tiền iLcoin. Khi đó việc sử dụng iLcoin trong các giao dịch thanh toán, chuyển đổi ngày càng trở nên phổ biến thì giá trị của iLcoin ngày càng tăng lên theo qui luật cung cầu của thị trường. (nguồn cung giới hạn trong khi nhu cầu vô hạn sẽ khiến giá trị gia tăng vô hạn).
Như vậy, iLcoin chính là sản phẩm độc đáo của khoa học công nghệ hiện đại, với số lượng hữu hạn, và là phương tiện thanh toán hoàn hảo cho một cộng đồng ngày càng mở rộng. Sự khan hiếm của một sản phẩm hữu dụng khi ngày càng nhiều người muốn sở hữu sẽ khiến giá trị của nó tăng lên rất nhanh.

Công ty nó mua lại OPR ý bác..còn người dùng ko được mua đâu...(em đang hiểu giống bên onecoin)...:D

OPR là đồng nội bộ dùng để mining ra coin. Trong thời gian coin chưa lên sàn giao dịch thì NĐT sẽ được bán OPR để thu hồi vốn (sau khi đã đủ tg ký quỹ). Ai sẽ mua OPR? Đó chính là 30% lượng tiền hoa hồng của những người làm hệ thống buộc phải tái đầu tư bằng cách mua lượng OPR này. Vì thị trường đang bùng nỗ, NĐT tham gia càng ngày càng nhiều nên lượng hoa hồng này rất lớn=> sức mua rất lớn do vậy số OPR bán ra ko lo là ko có người mua nhé bạn!

Vậy nói đơn giản là công ty sẽ mua lại OPRs

"...hệ thống buộc phải tái đầu tư bằng cách mua lượng OPR này."
Vậy rồi mai mốt hệ thống nó còn có bao nhiêu cái buộc phải nữa ??

3 gói đầu tư và chiến lược thu hồi vốn và lãi. Lợi nhuận >30%/tháng. Thời điểm cực kỳ an toàn, lợi nhuận tối đa!

Attachments

287.4 KB · Views: 40
    288.4 KB · Views: 44
    288.5 KB · Views: 39
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,921
172,999