Tutorial ILCOIN - CƠ HỘI ĐẦU TƯ LỊCH SỬ!

Status
Not open for further replies.
"...hệ thống buộc phải tái đầu tư bằng cách mua lượng OPR này."
Vậy rồi mai mốt hệ thống nó còn có bao nhiêu cái buộc phải nữa ??
Luật của các sân chơi tại chính nó vậy bạn. Quan tâm thì tìm hiểu, tin thì chơi, ko thì thôi. Kiến thức trong lĩnh vực này rộng lắm, vừa chơi vừa học đi bạn nhé!

tội nghiệp mấy thằng vào sau thôi. chứ mmo giờ nghiêng về việc lấy tiền thằng này chia cho thằng khác. tìm được thằng đầu tư đúng nghĩa rất khó.
chân chính như capcha, offer, ptu thì kiếm được quá ít $

tội nghiệp mấy thằng vào sau thôi. chứ mmo giờ nghiêng về việc lấy tiền thằng này chia cho thằng khác. tìm được thằng đầu tư đúng nghĩa rất khó.
chân chính như capcha, offer, ptu thì kiếm được quá ít $
bạn hiểu ntn là vào sau ko??? với lại cái này là đầu tư sinh lời. ko giống đa cấp amway bắt mình phải mua sản phẩm của nó hàng tháng. ở đây chỉ đầu tư 1 lần, ai thích thì nhiều lần.
còn đầu tư ntn để sinh lời thì chỉ nhà đầu tư mới hiểu

cậu nên kích hoạt sớm để mình đưa vào cây nhị phân ở tuyến trên, ko lại bị đẩy xuống xa đó :D mất quyền lợi

đang đọc hướng dẫn :-?

bạn hiểu ntn là vào sau ko??? với lại cái này là đầu tư sinh lời. ko giống đa cấp amway bắt mình phải mua sản phẩm của nó hàng tháng. ở đây chỉ đầu tư 1 lần, ai thích thì nhiều lần.
còn đầu tư ntn để sinh lời thì chỉ nhà đầu tư mới hiểu

trong mục withdraw ko có chỗ điền số U :-? vậy sau này làm sao rút $$$ về nhỉ @@

Vài tháng sau thì lại nhìu nhà đầu tư điêu đứng, trắng tay thì lại có đồng tiền ảo mới và bản chất lại là lừa đảo :eek::eek::eek::eek::eek::eek:

tiền không tự sinh ra cũng ko tự mất đi, nó chỉ chuyển từ thằng này sang thằng khác :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,852
172,930
Latest member
newbenew

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week