Tutorial ILCOIN - CƠ HỘI ĐẦU TƯ LỊCH SỬ!

Status
Not open for further replies.
Giàu với kiủ lừa đảo này chả bao giờ thik cả...
tầm hiểu biết của bạn chỉ biết đó là lừa đảo thôi
còn muốn tìm hiểu, ko cần tham gia, mình giải thích cho mà hiểu sự khác nhau giữa đa cấp lừa đảo và đa cấp chính thống nhé.
Mà mình giới thiệu cho mọi người site đầu tư, có phải đa cấp éo đâu mà vào phán như thật nhỉ, nói thật ở cái 4rum này vào 10 người cũng ko kéo lại 1/100 số vốn mình đầu tư đâu. nên đừng ngối đó mà phán bừa nhé

phát biểu ra câu này thì bó tay rồi :eek: bộ nghĩ nhà nước muốn in tiền là in đó hả ku
Câu này để khẳng định rằng câu nói của bạn là sai.
Nhà nước năm nào chả in tiền, còn in như thế nào là chuyện của nhà nước, mình k cần biết và cũng ko đủ trình để biết. OK

Câu này để khẳng định rằng câu nói của bạn là sai.
Nhà nước năm nào chả in tiền, còn in như thế nào là chuyện của nhà nước, mình k cần biết và cũng ko đủ trình để biết. OK
In tiền chứ ko phải làm ra tiền ảo để lừa đảo :3

tầm hiểu biết của bạn chỉ biết đó là lừa đảo thôi
còn muốn tìm hiểu, ko cần tham gia, mình giải thích cho mà hiểu sự khác nhau giữa đa cấp lừa đảo và đa cấp chính thống nhé.
Mà mình giới thiệu cho mọi người site đầu tư, có phải đa cấp éo đâu mà vào phán như thật nhỉ, nói thật ở cái 4rum này vào 10 người cũng ko kéo lại 1/100 số vốn mình đầu tư đâu. nên đừng ngối đó mà phán bừa nhé
Đù, vãi nhĩ :eek::eek::eek::eek::eek::eek:

In tiền chứ ko phải làm ra tiền ảo để lừa đảo :3
ý bạn nói ai lừa đảo. có thể nói thẳng ra ko phải úp mở
Mình chả lừa của bạn 1 xu nào. riêng bạn nếu đầu tư mình reback 100%.
Còn dám làm hay ko là ở bạn. Đừng lấy suy nghĩ trong giếng áp đặt cho bên ngoài. chất xám của bạn chả hơn ai đâu!

Mình xin gỡ bỏ link site, ai thích đầu tư thì tìm hiểu GG nhé, ai cũng bảo ĐA CẤP, vậy thôi mình ko thèm để link nữa. Thời Gian dành cho việc nghiên cứu và tiếp tục đầu tư ngon hơn là ngồi giải thích cho mấy con Ếch ở MMO này

Mình xin gỡ bỏ link site, ai thích đầu tư thì tìm hiểu GG nhé, ai cũng bảo ĐA CẤP, vậy thôi mình ko thèm để link nữa. Thời Gian dành cho việc nghiên cứu và tiếp tục đầu tư ngon hơn là ngồi giải thích cho mấy con Ếch ở MMO này
Bạn cũng chỉ là nhái ở đây thôi... thậm chí chỉ mới là nòng nọc thôi nữa kìa... chưa đủ tư cách để to mồm vậy đâu nhé!

Bạn cũng chỉ là nhái ở đây thôi... thậm chí chỉ mới là nòng nọc thôi nữa kìa... chưa đủ tư cách để to mồm vậy đâu nhé!
vâng em nòng noc nhưng em biết em dốt, em cần học hỏi.
còn bạn? bạn là ếch, và bạn nghĩ bạn là "ẾCH", bạn tiến hóa hết vòng đờivà bạn chỉ mãi mãilà Ếch. OK

CLOSE topic

Mình thỀ sau này có miếng gì ăn thì ăn 1 mình, bởi vì chia sẻ cho người ta lại bị bảo là "Bỏ độc" vào đồ ăn thì lại mang tiếng.

Share mà bị ném đá cũng thấy hơi nhục, nhớ giữ lời thề nhé

Ai bảo đồng ilcoin là đồng tiền ảo và kênh đầu tư này là lừa đảo thì cứ alo tranh luận với mình nhé. Số đt của mình 0932663070
Đừng nên làm thầy phán khi chẳng có chút kiến thức nào về nó nhé các bạn!

CLOSE topic

Mình thỀ sau này có miếng gì ăn thì ăn 1 mình, bởi vì chia sẻ cho người ta lại bị bảo là "Bỏ độc" vào đồ ăn thì lại mang tiếng.
khi nào có proof thì đưa lên cho mọi người sáng mắt nha :D

Một ví dụ điển hình

giờ nếu đập vào tầm 20k$ thì bao lâu thu hồi vốn? lời lãi tính sao? không có PM thì dep bằng thẻ tín dụng được không?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,851
172,930
Latest member
newbenew

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week