Tutorial ILCOIN - CƠ HỘI ĐẦU TƯ LỊCH SỬ!

Status
Not open for further replies.
hành động mới tạo ra kết quả, chưa biết gì thì thay vì ngồi phán bừa dựa trên hiểu biết chưa nổi 1% về nó , bỏ thời gian ra mà tìm hiểu thật sâu, thật kĩ, thật tỉ mỉ, lúc đó rồi mới quyết định tham gia hay không. còn cái kiểu thùng rỗng kêu to thì chắc muôn đời không khá lên đk, k chỉ trong giới mmo này mà là cả ngoài xã hội, ;)

:D các bác có tuyển ref thì có lương tâm 1 tý, nó cho họ biết rủi ro, cứ quảng cáo trên trời thì chả khổ người ta
tất nhiên... tìm hiểu kỉ là tốt. rủi ro cái gì chả có
ngay cả BTC còn sập sàn bao nhiêu lần ???????

tất nhiên... tìm hiểu kỉ là tốt. rủi ro cái gì chả có
ngay cả BTC còn sập sàn bao nhiêu lần ???????

btc thì ko xếp vào dạng này đc vì trong giới coin nó giống như USD trong thế giới thật. 1 khi btc sụp đổ thì toàn bộ hệ thống coin sẽ sập

đang đọc cái bàng này chi tiết hơn :D

btc thì ko xếp vào dạng này đc vì trong giới coin nó giống như USD trong thế giới thật. 1 khi btc sụp đổ thì toàn bộ hệ thống coin sẽ sập
so sánh hơi khập khiễng nhưng cái gì ra đời sau đa số sẽ tân tiến hơn.
cơ hội sẽ kèm với rủi ro. rủi ro cao lợi nhuận lớn.
Nếu các bạn sợ thì thôi. mình có ép tham gia đâu :D

so sánh hơi khập khiễng nhưng cái gì ra đời sau đa số sẽ tân tiến hơn.
cơ hội sẽ kèm với rủi ro. rủi ro cao lợi nhuận lớn.
Nếu các bạn sợ thì thôi. mình có ép tham gia đâu :D

vấn đề ở chỗ bác ko nói rõ những mặt hạn chế vd như cái Pic em vừa up. Kiểu gì thì sau này nó cũng quy về mỗi ngày sell 2% mà đây chỉ là bước sell $$$ nguồn. Với lại ta sell những cái này ở đâu ??? Ko hề thấy bác đề cập đến ??? Mà khi đc quy đổi về ILcoin thì luật chơi của nó là gì ??? Sell bao nhiu % 1 ngày ??? Và đc quyền rút về bao nhiêu $$$ mỗi ngày ??? thanh toán theo ngày hay tuần ??? Mức tối đa có thể rút 1 lần là bao nhiêu ???

"CƠ HỘI LUÔN ĐI KÈM VỚI RỦI RO, RỦI RO CÀNG CAO THÌ LỢI NHUẬN CÀNG LỚN.
ĐIỀU QUAN TRỌNG LÀ BIẾT ĐẶT RỦI RO ĐẾN MỨC NÀO, VÀ TẦM NHÌN CHIẾN LƯỢC RA SAO
CÒN NẾU CÁC BẠN SỢ THÌ CỨ MANG TIỀN GỬI NGÂN HÀNG CHO CHẮC!
CÒN CÁC THÁNH PHÁN ĐA CẤP LỪA ĐẢO THÌ MÌNH KHUYÊN NÊN VỀ NHÀ ĐI CÀY ĐI!"
MÌNH KO ÉP CÁC BẠN VÀO, MÌNH GIỚI THIỆU VỀ SITE TIỀN ẢO MỚI, AI QUAN TÂM THÌ VÀO MÌNH HỖ TRỢ NHIỆT TÌNH, CÒN CÁC THÁNH NÉM ĐÁ XIN ĐI CHỖ KHÁC CHƠI Ạ

vấn đề ở chỗ bác ko nói rõ những mặt hạn chế vd như cái Pic em vừa up. Kiểu gì thì sau này nó cũng quy về mỗi ngày sell 2% mà đây chỉ là bước sell $$$ nguồn. Với lại ta sell những cái này ở đâu ??? Ko hề thấy bác đề cập đến ??? Mà khi đc quy đổi về ILcoin thì luật chơi của nó là gì ??? Sell bao nhiu % 1 ngày ??? Và đc quyền rút về bao nhiêu $$$ mỗi ngày ??? thanh toán theo ngày hay tuần ???
VÂNG, vấn đề này do bài viết mới cập nhật nên còn hạn chế.
mình sẽ viết thêm
Luật của nó cơ bản giống Onecoin nhưng thoáng hơn nhiều.
Muốn rút vốn nhanh cũng có, muốn chơi lâu dài cũng có.
Mình sẽ bổ sung

"CƠ HỘI LUÔN ĐI KÈM VỚI RỦI RO, RỦI RO CÀNG CAO THÌ LỢI NHUẬN CÀNG LỚN.
ĐIỀU QUAN TRỌNG LÀ BIẾT ĐẶT RỦI RO ĐẾN MỨC NÀO, VÀ TẦM NHÌN CHIẾN LƯỢC RA SAO
CÒN NẾU CÁC BẠN SỢ THÌ CỨ MANG TIỀN GỬI NGÂN HÀNG CHO CHẮC!
CÒN CÁC THÁNH PHÁN ĐA CẤP LỪA ĐẢO THÌ MÌNH KHUYÊN NÊN VỀ NHÀ ĐI CÀY ĐI!"
MÌNH KO ÉP CÁC BẠN VÀO, MÌNH GIỚI THIỆU VỀ SITE TIỀN ẢO MỚI, AI QUAN TÂM THÌ VÀO MÌNH HỖ TRỢ NHIỆT TÌNH, CÒN CÁC THÁNH NÉM ĐÁ XIN ĐI CHỖ KHÁC CHƠI Ạ

thật sự em cũng muốn chơi nhưng chơi thì phải hiểu cái rule chơi đã. Ko lẽ cứ sau 1 time nó đổi rule 1 lần.

luật chơi ko thay đổi dễ dàng đâu. mình sẽ bổ sung sớm vào bài viết 1 cách cho tiết nhất có thể.

Cập nhập luôn cổng thanh toán nha bác. VD như rút $$$ từ nó về VN kiểu gì ??? Và đầu tư vào nó = ???

Cập nhập luôn cổng thanh toán nha bác. VD như rút $$$ từ nó về VN kiểu gì ??? Và đầu tư vào nó = ???
Chấp nhận PM, BTC, Bank Tranfer : ko hạn chế số lượng.
Chấp nhận thẻ tín dụng Visa/Master: Hạn chế "1 thẻ đầu tư duy nhất 1 tài khoản" tối đa 285 Euro. (còn 1 tk dùng đc nhiều thẻ hay ko thì ko rõ, hình như ko luôn, mà cũng ko quan tâm. đầu tư PM hoặc BTC cho lẹ)

Dạng tiềm năng
Dep vừa phải thăm dò cơ chế hoạt động chứ chưa mạnh tay dc như onecoin thời đầu
Cơ bản nó ra sau nhưng ở vn mình k có dc đội hình Pr mạnh như 1 coin nên mình vừa thăm dò vừa tự mày mò :cool::cool:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,921
172,999
Latest member
vuvancuong

Most viewed of week

Most discussed of week