Tutorial ILCOIN - CƠ HỘI ĐẦU TƯ LỊCH SỬ!

Status
Not open for further replies.
Gói còi còi này mang ra làm giề :d
cái loại mày thì thì ngwax cổ lên trời và phun nước bọt thôi. rồi cuối cùng nc bọt rơi xuống mặt mày

Dạng tiềm năng
Dep vừa phải thăm dò cơ chế hoạt động chứ chưa mạnh tay dc như onecoin thời đầu
Cơ bản nó ra sau nhưng ở vn mình k có dc đội hình Pr mạnh như 1 coin nên mình vừa thăm dò vừa tự mày mò :cool::cool:

rank alexa có vẻ ko đc ổn

Poland - 53.7% - 5,334
Vietnam - 26.7% - 4,439
Romania - 8.4% - 11,539

chắc next thâu bác

vấn đề ở chỗ bác ko nói rõ những mặt hạn chế vd như cái Pic em vừa up. Kiểu gì thì sau này nó cũng quy về mỗi ngày sell 2% mà đây chỉ là bước sell $$$ nguồn. Với lại ta sell những cái này ở đâu ??? Ko hề thấy bác đề cập đến ??? Mà khi đc quy đổi về ILcoin thì luật chơi của nó là gì ??? Sell bao nhiu % 1 ngày ??? Và đc quyền rút về bao nhiêu $$$ mỗi ngày ??? thanh toán theo ngày hay tuần ??? Mức tối đa có thể rút 1 lần là bao nhiêu ???
Đánh giá ưu và nhược điểm của ILcoin:
-Ưu điểm:

• Ra đời sau nên ko có những hạn chế của những đồng tiền ảo đi trước, nói chung là khôn hơn và nhiều ưu điểm hơn.
  • Nhận tiền hoa hồng trực tiếp và tiền Passup trong 1h sau khi tuyến dưới kích hoạt. (quá nhanh)
  • Nhiều cách đầu tư, có thể rút vốn sớm tránh rủi ro
  • Chiến lược phát triển của cty đang phát triểm tốt
  • Đây là thời gian đầu ra đời của ilcoin, thời điểm tốt để quyết định đầu tư hay ko. (bắt đầu từ 7/9/2015)
  • Giao diện và tốc độ site đẹp, load nhanh. hơn hẳn onecoin.
-Nhược điểm:
  • Sinh sau đẻ muộn nên chưa có vị thế gì
  • Rủi ro (nói thẳng luôn, cái gì cũng có rủi ro)
  • ...còn nữa mà chưa nghĩ ra, ai có bổ sung dùm
Luật chơi của ILcoin:
  1. Sau khi đầu tư 1 gói bất kì (trừ gói Entry) bạn sẽ có số lượng OPRs tương ứng (cái này như Token bên Onecoin, dùng để đổi ra ILCoin, tỉ giá mình chưa rõ, vì chưa đến ngày cho đổi)
  2. OPRs sau khi kích hoạt các gói đầu tư mà bạn nhận (vd gói Basic là 100OPRs) được sẽ bị kí quỹ (ko làm gì được) 60 ngày, sau 60 ngày có thể bán hoặc đổi ra ILcoin. Giá của OPRs luôn ở trong khoảng 1->2Euro.
  3. OPRs bạn nhận được thêm sau khi x2 hoặc OPRs tái đầu tư từ 30% hoa hồng chỉ bị kĩ quỹ 30 ngày.
  4. OPRs sẽ được x2 2 lần. VD: Bạn có 100 OPRs khi đăng ký gói Basic, sau 2 lần x2 bạn có = 400 OPRs
  5. Giá trị của OPRs luôn nằm trong 1->2euro, khi nào OPRs tăng lên = 2Euro thì sẽ xảy ra "CHIA TÁCH". Sau mỗi lần chia tách, hệ thống sẽ x2 OPRs của nhà đầu tư (tối đã 2 lần) và đưa giá của OPRs về 1Euro. Chu trình này xảy ra khoảng 100 ngày 1 lần.
  6. 30% của hoa hồng bạn nhận được sẽ tự động dùng để tái đầu tư mua OPRs (số OPRs này sẽ bị ký quỹ 30 ngày). 70% còn lại sẽ được chuyển vào tài khoản. Muốn làm gì thì tùy, có thể rút về PM, Bank.
  7. Khi số lượng ILcoin đạt 10 triệu coin, thì sẽ ko cho bán OPRs nữa, khi đó OPRs chỉ có thể dùng để đổi ra ILcoin.
  8. Cái hay nhất là ILcoin ko bị bất cứ ràng buộc gì, ko bạn có ILcoin, bạn có thể mua bán nó ngay trên thị trường tự do.
  9. ...cơ bản là vậy, ai thắc mắc chỗ nào thì call 0979175568 mình nói thêm. OK
VD đơn giản cho dễ hiểu nhé:
  1. Bạn đầu tư gói Basic 270 Euro. Bạn có ngay 100 OPRs trong tài khoản (nhưng 100 OPRs này sẽ bị ký quỹ 60 ngày). Hết 60 ngày 100 OPRs trên sẽ có thể bán hoặc đổi ra ILcoin.
  2. Sau khi x2 lần đầu, bạn có thêm 100 OPRs nữa (100 OPRs này chỉ bị ký quỹ 30 ngày từ ngày nhận được)
  3. Sau khi x2 lần 2, bạn có thêm 200 OPRs nữa (200 OPRs này cũng chỉ bị ký quỹ 30 ngày từ ngày nhận được)
  4. Tổng cộng bạn có 400 OPRs, nếu bán hết với giá thấp nhất là 1Euro thì bạn có 400Euro.(vốn ban đầu 272Euro, đương nhiên 400 Euro là con số thấp nhất bạn nhận được ở gói Basic, nếu bạn đầu tư gói cao hơn thì lợi nhuận cũng sẽ cao hơn)

:D thôi kệ đi, kiểu đa cấp mà, có dẹp được đâu, có lợi nhuận là có người lao vào thôi à. ai bị lừa thì ráng chịu, hoặc đi lừa người khác để kiếm thêm tiền.
suy nghĩ nên thoáng ra đi, đa cấp mà xấu thì ko đến lượt pro phán nó xấu, chính phủ dẹp nó lâu rồi.
cơ bản là do những người phát triển hệ thống nói quá lên về sản phẩm và làm xấu đi hình ảnh của đa cấp thôi.

những hàng hoá có giá trị nó chỉ sập về đúng giá trị nhu cầu của nó. Thị trường sẽ tự động điều chỉnh đúng. vd như vàng, dầu mỏ, các sản phẩm trí tuệ... Nhưng cái thứ vô giá trị bị đẩy lên bởi LÒNG THAM khi bị sập thì sẽ gây ra rất nhiều hậu quả cho người đến sau>> giá trị bằng 0
nếu nó vô giá trị thì theo bạn BTC là cái mẹ gì mà nó có giá trị kinh khủng thế ??????????????????
bạn biết giá trị ban đầu của BTC là bao nhiêu ko? lúc 2009 có ai quan tâm nó đâu

bạn muốn biết về giá trị của Btc...giờ ko lẽ mình ngồi giải thích 2 ,3 trang cho bạn mà chưa chắc bạn đã hiểu...

bạn là dân tay ngang nhảy vào chơi tài chính rồi hỏi tại sao những thứ đó có giá trị ah`.?

Giá trị nội tại của BTC mời bạn search google...
tất nhiên mình biết tại sao btc có giá trị. còn ilcoin tất nhiên khó khăn
nhưng con đường đầu tư chính là đánh vào OPRs cơ.
bạn nghĩ nhắm mắt đầu tư à? chả ai ngu đâu

Thread này để thảo luận, trao đổi về site nhé mọi người. Đừng làm gì khác ngoài mục đích chính của nó để BQT phải vào xử lý là điều không ai muốn chút nào

2 bạn đã gây war bên trên mình chỉ xoá cmt vi phạm và sẽ không gửi point cảnh cáo hay banned. Nhưng mong các bạn hãy giữ thời gian và công sức cho mình và mọi người.

Thân!

Build your own gold reserves risk free - and join

Mới vào xem giao diện site, thấy chữ này là ớn da gà rùi :(. risk free ....

nếu nó vô giá trị thì theo bạn BTC là cái mẹ gì mà nó có giá trị kinh khủng thế ??????????????????
bạn biết giá trị ban đầu của BTC là bao nhiêu ko? lúc 2009 có ai quan tâm nó đâu
Đem so sánh với bitcoin thì đúng là chả hiểu gì về tài chính.

DỰ là topic sắp bị khoá rồi..các bác cãi nhau kinh quá...ruồi muỗi chết hết rồi..:(
đúng thật là cãi nhau v
Đem so sánh với bitcoin thì đúng là chả hiểu gì về tài chính.
ý mình chỉ nói là tiền ảo cũng có giá trị như tiền thật thôi.
còn vấn đề tại sao nó có giá trị thì lằng nhằng lắm

thế là tóm tắt lắm rồi đó bạn.
nếu muốn ngắn gọn bạn đọc khúc dưới , phần vd ấy cho nhanh

sàn để mua và bán ??? time rút $$$ ??? max mỗi lần rút là bi nhiu ??? Vd h em đầu tư 270 và nhận đc 400 OPRs vậy thì em sẽ bán cái số OPRs này trên sàn rồi rút $$$ từ sàn về hay phải kiếm ng khác để bán lại ???

sàn để mua và bán ??? time rút $$$ ??? max mỗi lần rút là bi nhiu ??? Vd h em đầu tư 270 và nhận đc 400 OPRs vậy thì em sẽ bán cái số OPRs này trên sàn rồi rút $$$ từ sàn về hay phải kiếm ng khác để bán lại ???
OPRs là đồng nội bộ, có thể bán ko giới hạn sau khi hết thời hạn ký quỹ. mua bán nội bộ nhé. Giống như token bên Onecoin.
Chiến lược thời gian đầu là bán OPRs để thu hồi vốn sớm, vì khi nào đủ 10tr ILcoin sinh ra sẽ ko cho bán ÓPRs nữa

Đừng cập nhật những thứ mình chưa biết rõ
Hãy cập nhật những thứ không biết gì
Sẽ có kết quả cực tốt.

http://www.cftc.gov/PRESSROOM/PRESSRELEASES/PR7231-15 << GOV nhé các Bạn. Bitcoin chính phủ USA đã công nhận là Hàng Hóa như Vàng Bạc.

ONECOIN đang tiến hành đăng ký LUẬT USA để phù hợp với môi trường CryptoCurrency.

iLCoin một Chân mình cực khỏe. Còn Chân nữa Build nước ngoài.

Quý I 2016 Bạn dùng được OneCoin để thanh toán với Alibaba nhé.

Hệ Thống > Cộng Đồng > Lợi nhuận cho Cty, Cho thành viên > 1 CryptoCurrency tiềm năng. Sử dụng ở nhiều nơi.....

MLM ko xấu, những thằng đểu làm những người chưa biết về MLM nói xấu theo.

https://www.facebook.com/ViccJSC Vicc là TÔI

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,921
172,998
Latest member
otomientay

Most viewed of week