Tutorial Hướng dẫn kiếm tiền 10$/ngày với Appbarts, site mới, points cao, có proof (only IOS)

Tiền đã về như đã hẹn :D, anh em chiến mạnh lên nào !!!!!

Ừ ko sao, tớ lập rồi, có điều ko có app nào như cậu bảo.
Có app nào ngon ăn thì thông báo cho các ref c nhé!
Tớ nghĩ có lẽ nên thông báo cho ref qua mail or sđt thì hay hơn...
Dùng VNP SurEasy, sẽ có app Frankly 200 points rất dễ cộng points, tải xong vào đăng ký với mail và pass mail của bạn sẽ cộng nhé (nhớ làm đúng như đã uppdate ở #1).

1 Ngày là pay tối đa được mấy lần vậy mọi người ?? ơi. Em vừa mới pay 2,5$ từ cái máy bay xong. cám ơn anh changquytu nhiều nha hjhj. À như mà mình làm point để dành để qua ngày khác rồi pay có sao không nhỉ ? và sever của nó reset ngày mới lúc mấy giờ a ??

Last edited:
1 Ngày là pay tối đa được mấy lần vậy mọi người ?? ơi. Em vừa mới pay 2,5$ từ cái máy bay xong. cám ơn anh changquytu nhiều nha hjhj. À như mà mình làm point để dành để qua ngày khác rồi pay có sao không nhỉ ? và sever của nó reset ngày mới lúc mấy giờ a ??
Bạn cứ để dành đấy, mỗi ngày có thể pay từ 2,5$ đến 5$ nhé, qua ngày hôm sau points của bạn nó vẫn còn nhé không mất đi đâu được.

đã ăn dược nhé 350 points. Tải xong, phải login voi FB và spin sẽ cộng nhé.
Ăn được bao nhiêu point từ cái VPN SurfEasy của bác bảo, thanks bác nhiều lắm, bác đẹp zai :v :v :v
Mà còn cái fake IP nào nữa kể nốt đi đại ca, chiến cho ngon lành...

bạn này chiến cũng mạnh đấy !! :D
Nhưng mà bác thật là đẹp trai hahaha, em giờ biết cách chiến rồi nên ngày cũng đều đều gần 5$ bác à, cảm ơn bác nhé!!!
Tại mấy cái FP, PR làm shit lắm nên quay sang ref bác đó, thấy 10% của em đều đều chứ :v
Mà mai em bắn 5$ vào pay được ko??? E sợ Cam lắm huhuhu 5$ ko ít đâu

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,889
172,971
Latest member
mrLee0203

Most viewed of week

Most viewed of week

Back