• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tutorial Hướng dẫn kiếm tiền 10$/ngày với Appbarts, site mới, points cao, có proof (only IOS)

changquytu

Senior
Reactions
102
MR
0.000
Insuree Balance
0
  • site mới, point cao
  • Kiếm $10 ngày đầu tiên dễ dàng nhưng rút $2.5 một lần thôi nhé ;)
  • 750 points = 2.5$
  • Cực nhiều app
  • points cao nhất ~2$/app
Làm sao để được cộng point? - Bạn làm đúng các bước:

• fake IP sẽ có biểu tượng VPN khi kết nối thành công
  • vào ab browser click vào app muốn tải ==> chuyển qua itunes bạn down app về máy, có thể tắt VPN khi app đang loading để down nhanh hơn.
TAM THOI TOPIC NGUNG TUYEN REF NHE.

Last edited:
pay trong bao lâu , chiến = bleustack đc ko ?
có cái ipad để tối về reg :)

Ipad được nhé, pay trong 2 ngày

vãi cả tt 10$/ngày

vãi cả tt 10$/ngày
đúng thật mà bạn, bữa h mình ăn của nó hơn 50$ rồi, các bạn tải ngày đầu 20$ là trong tầm tay, vượt xa hẳn thằng photorewards, tappbooty

Nay bác ra lập thread riêng rồi à.
Thằng này nó ăn của mình 2 proof cùng 1 ngày, 1 cái 5$ + 1 cái 2,5$, cash từ ngày 20/9 đến nay vẫn ko có tín hiệu, dù đã 2 lần support.
Mới pay 2 proof 2,5$ nữa tối hôm qua và sáng nay. Và giờ thì ngóng.......

pay trong bao lâu , chiến = bleustack đc ko ?
có cái ipad để tối về reg :)
tu vai chay!khong chien blustack duoc

Nhiêu đó mà nó còn cho ăn CAM, ăn quýt. Blue mà chơi được nó nát như tương bây giờ.

Nay bác ra lập thread riêng rồi à.
Thằng này nó ăn của mình 2 proof cùng 1 ngày, 1 cái 5$ + 1 cái 2,5$, cash từ ngày 20/9 đến nay vẫn ko có tín hiệu, dù đã 2 lần support.
Mới pay 2 proof 2,5$ nữa tối hôm qua và sáng nay. Và giờ thì ngóng.......
bạn không đọc chú ý hả, mỗi ngày chỉ pay được từ 2,5 đến 5$ thôi, pay cho lắm vô thì nó ăn cam, ăn quýt.

Tại sao mình chạy trên Bluestack thì nó không cộng point nhỉ..! donwload rất nhiều app nhưng ko có app nào cộng cả:(

iphone 3gs, ios 4.1 gà quá ko chiến được thớt ơi!!! :(((

đã ref. nhưng mình làm hoài mak nó ko cộng point
các bạn chú ý phải bật VPN lên rồi mới vào app nhé, nếu không cộng làm theo cách của mình tuy chậm nhưng bảo đảm cộng coint ngay (nhưng app nào đã làm rồi mà không cộng sẽ không làm lại được đâu),
Bước 1 : sau khi đã tải app xong, các bạn bật VPN lên hoặc HMA, thoát hẳn chương trình AB Browers nhé, không chạy ngầm nhé, vào lại AB Browers sau đó vô phần app đã down nó sẽ chuyển link sang Itune, lúc này trên itune app đã tải sẽ không còn chữ free nữa mà là chữ open mở trực tiếp trên itune (VPN vẫn luôn phải bật). và vào app, nếu có app đăng ký như Willlam Hill hay Euro Grand thì phải đăng ký, đăng ký xong thoát hẳn (không chạy ngầm), vào lại AB Brower sẽ cộng nhé, mình làm cách này 30 app chỉ trượt mất 2 app nhé, còn đâu ăn được hết.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,954
171,025
Latest member
Rakupet16

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom